Bất động sản - Nhà đất

Nhà chứng tầng 77: "Chìa khóa thành công là sự ổn định cảm xúc"

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 58.3K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

19 Người đang theo dõi

• 3,168 Bài viết

• 1,493 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moon_1011 Xem bài viết
    Thanh khoản hôm nay "bất thường" nhỉ.
    Ờ nhẻ, xèng chạy đi đâu mất hút.
    Bị khóa nick vì 2 cái dưới đây đây , tay ngang lâu lâu xía vô dính chấu luôn

http://mgod.webtretho.com/forum/f249...at-ve-1486126/

Máy chụp hình CANON: SOLD
    Chửa có ván nào ra hồn cả

• 735 Bài viết

• 603 Được cảm ơn

Ôi giời đi đón con hôm nay đi học lớp 1 buổi đầu tiên về, giờ mới vào nhà mình được, các bác tranh cãi vùng miền làm gì cho mệt. Mình người ngoài Bắc, sau khi ra trường vào SG làm và cũng sống ở SG gần 10 năm, mới chuyển ra HN khoảng 3 năm theo chồng. Nhưng thực tình là vẫn thích cuộc sống SG hơn, nếu được chọn lựa mình vẫn chọn SG. Quay lại ngó bảng thì thấy toàn màu đỏ, từ tháng 6 đến giờ mình mua toàn lỗ mới chán. Khả năng bắt sao Thái Bạch bắt đầu hiệu nghiệm đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,523 Bài viết

• 5,008 Được cảm ơn

Tiêu rồi có lẽ bay chục điểm mất, thanh khoản thấp quá k đỡ được TT rơi, hic. Sáng vào PPC giờ lại tụt rồi, thôi nằm im đã vậy. Nhặt nhạnh lúc này nguy hiểm quá! Nhìn hàng giá rẻ mà ham quá hic hic
    Có khi mưa ngoài trời, là giọt nước mắt em, đã tan theo dòng đời thành từng nỗi ưu phiền..

• 5,120 Bài viết

• 7,131 Được cảm ơn

Khớp GAS, khớp DRC. Cáu tiếp VNM 139, 140, 141
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Elliott; 29/07/2013 vào lúc 01:26 PM.
    "Chìa khóa thành công là sự ổn định cảm xúc..." - Warren Buffett
    Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,168 Bài viết

• 1,493 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elliott Xem bài viết
    Khớp GAS, khớp DRC. Cáu tiếp VNM 139, 140, 141
    Mồi câu của tớ vữn chưa dính món chi cả, chắc tớ thả giá thấp quá, hihi

• 3,168 Bài viết

• 1,493 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ccr Xem bài viết
    Đấy, bác nào hôm trước bảo hệ thống tụi VNDs báo là tháng 11 BMP mới Ny bổ sung thì đem cái này đập vào mặt tụi nó nhé. (hôm trc em có bảo bác í chụp lại màn hình của VNDs, ko biết bác í có chụp ko nữa)
    Nói chung chơi chứng cũng phải có kiến thức 1 chút, chứ ko phải ai nói gì cũng nghe 1 cách ko chọn lọc rồi khẳng định chắc nịch làm người khác hoang mang theo.
    (Sorry e nói hơi nặng lời chút)
    Bữa nai chụp vữn kịp. VNDS nó vữn đang để dự kiến thực hiện quyền BMP 1/11/2013.

• 5,120 Bài viết

• 7,131 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bluerythmes Xem bài viết
    Bữa nai chụp vữn kịp. VNDS nó vữn đang để dự kiến thực hiện quyền BMP 1/11/2013.
    Chụp thì làm gì nó? Bắt nó đền cho gấp đôi cổ phiếu BMP được thưởng à

• 5,120 Bài viết

• 7,131 Được cảm ơn

NBB lâu ko để ý. Hôm nay nhìn lại rơi về 12.x rồi mới kinh. Cổ BĐS nói chung vẫn yếu lắm. Chị ccr cắt zhQC chưa? Hôm nọ em cắt 1/2 giá 6.2 cũng đỡ. Bố khỉ, giờ còn có 5.6

• 3,168 Bài viết

• 1,493 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elliott Xem bài viết
    Chụp thì làm gì nó? Bắt nó đền cho gấp đôi cổ phiếu BMP được thưởng à
    Hehe, ăn vạ nó như ccr nói, còn nó có đền như Ớt nói hem thì hạ hồi phân giải. Đùa tí thui. Chứ thường chả mấy khi để ý cái mục quyền trực tuyến nên chắc VNDS nó cũng chả care lắm đến việc chính xác tuyệt đối hay update liên tục.

• 222 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moon_1011 Xem bài viết
    ồ, trang chứng mà cũng thích chiến tranh à? Tớ tự hào là người đi nhiều, học hỏi nhiều, cái gì đúng thì nói đúng, cái gì sai thì nói sai, chả phải sợ ai đụng ai chạm. K ai nói được về từng ng 1, ở đâu cũg có kẻ xấu ng tốt, nhưng đặc trưng ở đâu nổi bật thì nói lên, đâu nói riêng bản thân bạn mà phải nhảy cồ cồ lên vậy? Cần gì phải đủ tài, nếu nhận thấy cái sai thì nhìn nhận vào nó mà thay đổi, có gì phải chạm tự ái (tự ái với tự ti khá gần nhau đấy). Biết cúi mặt xuống thì mới có ngày ngẩng được mặt lên đấy bạn ạ. Đừng quote chỉ trích cá nhân theo kiểu tự nhìn bản thân mình, tớ k nói tớ là vĩ nhân, nhưng tớ có quyền nói về cái sai của người khác!
    chỉ thấy hài