Bất động sản - Nhà đất

Nhà chứng tầng 76: "Chìa khóa thành công là sự ổn định cảm xúc".

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 56.5K Lượt đọc
  • 1.57K Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 539 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

cắt lỗ cả chục triệu ko ghê tay mà chốt lãi thì cứ sợ ăn non một vài triệu nên lần chần mãi, hầy za, tại thấy các bác vẫn vào hàng đều đều nên cứ chột dạ

e ko có nhu cầu vào hàng, chỉ muốn ra hết thôi xong đợi khi nào điều chỉnh sâu thì chỉ vào 1 vài mã cơ bản, mấy con VNM, BVH, GAS đều do vốn nhà nước nắm chủ yếu, ta cứ đánh theo Đảng Cộng sản thôi nhỉ, các bác thấy đúng ko ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,608 Bài viết

• 8,656 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vợ chồng rùa Xem bài viết
    cắt lỗ cả chục triệu ko ghê tay mà chốt lãi thì cứ sợ ăn non một vài triệu nên lần chần mãi, hầy za, tại thấy các bác vẫn vào hàng đều đều nên cứ chột dạ

e ko có nhu cầu vào hàng, chỉ muốn ra hết thôi xong đợi khi nào điều chỉnh sâu thì chỉ vào 1 vài mã cơ bản, mấy con VNM, BVH, GAS đều do vốn nhà nước nắm chủ yếu, ta cứ đánh theo Đảng Cộng sản thôi nhỉ, các bác thấy đúng ko ạ?
    Đánh theo Đảng Cộng sản là đánh thế nào ợ? Đảng dậy đánh chứng hồi nào mà Ớt không biết nhể
    "Thị trường đầu cơ Sinh ra trong sự ảm đạm, Lớn lên bằng sự hoài nghi, Phát triển nhờ sự lạc quan và Chết bởi sự thỏa mãn" - Sir John Templeton

Key find me on Google: "Giá trị nội tại cổ phiếu", "Mô hình KKMT"
    • 5,608 Bài viết

• 8,656 Được cảm ơn

Ớt đang ngắm và câu thử BMP.
    Con này có tin chia cổ tức 2000đ và cổ phiếu 10:3. Hy vọng giống DRC
    "Thị trường đầu cơ Sinh ra trong sự ảm đạm, Lớn lên bằng sự hoài nghi, Phát triển nhờ sự lạc quan và Chết bởi sự thỏa mãn" - Sir John Templeton

• 539 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

• 5,608 Bài viết

• 8,656 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vợ chồng rùa Xem bài viết
    Mẹ này tinh ý nhể, sáng Ớt đọc mỗi cái tiêu đề, ko đọc nội dung trong, hi hi. Đúng là mua theo Đảng thì ko chết được. Từ Bộ Tài chính đến SCIC miếng lởm thì thoái vốn, miếng ngon thì giữ khư khư. Hê hê. SCIC mà bán VNM ra thì lấy cái gì cho vào báo cáo của SCIC hàng năm.

• 69 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

pvs, csm vẫn lầm lũi tiến lên. làm tạm 15% lãi
    tcm: lực cầu tốt, ai cũng sợ ngồi đỉnh với em nó. Nhưng nếu hiểu game thì nó không có đỉnh. Nó chết thì hết vni hết trend, ăn dầy thì phải ngồi lỳ
    vip: tối qua đặt thêm vip giá 8.4 giờ lại lên 8.7 rồi, cộng với lô trước giá 7.5 -giá vốn là 8.1. ai thích thì vào vip nhé,
    tng: quyết định nhảy tàu tng giá 10.2, chờ chạy thôi
    ssi: em nó cứ thập thò, để xẹm các đại gia đè được đến khi nào.
    • 32 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Sau hôm đại hội VIC, em quyết định gia tăng tỷ lệ VIC lên đến 60% tài khoản
    • 2,071 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Em vào TNG với bác, có gì ới em ra hàng nhé!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhdb Xem bài viết
    pvs, csm vẫn lầm lũi tiến lên. làm tạm 15% lãi
    tcm: lực cầu tốt, ai cũng sợ ngồi đỉnh với em nó. Nhưng nếu hiểu game thì nó không có đỉnh. Nó chết thì hết vni hết trend, ăn dầy thì phải ngồi lỳ
    vip: tối qua đặt thêm vip giá 8.4 giờ lại lên 8.7 rồi, cộng với lô trước giá 7.5 -giá vốn là 8.1. ai thích thì vào vip nhé,
    tng: quyết định nhảy tàu tng giá 10.2, chờ chạy thôi
    ssi: em nó cứ thập thò, để xẹm các đại gia đè được đến khi nào.
    • 5,608 Bài viết

• 8,656 Được cảm ơn

Đã bắt đầu lên tàu BMP

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 808 Bài viết

• 716 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elliott Xem bài viết
    Đã bắt đầu lên tàu BMP
    Bác vào BMP giá bao nhiêu vậy?