• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.4K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 159 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cả nhà của WTT ơi, em đang có ý định mở một cửa hàng tạp hóa lớn nhưng chưa biết ngồn hàng lấy sĩ ở đâu rẻ và đảm bảo chất lượng. Cả nhà có ai biết chỉ cho em với ah. Em ở Sg, mới vào sống ở đây nên chưa biết nhiều. Mong các chị chỉ giáo.

Cảm ơn cả nhà đã đọc tin.

• 367 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn lấy hàng là xà bông, dầu ăn, mì ăn liền.... thì tới các nhà phân phối xung quanh chợ Bình Tây quận 6 (như đường Trần Bình, Hậu Giang,114 Ngô Nhân Tịnh, 81-64bãi Sậy, 65Lê Quang Sung). Giá họ bỏ lại rất rẻ, nếu lấy số lượng nhiều có thể họ chở tận nơi, mua bán quen uy tín thì có thể gối đầu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 159 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ ZOMME.

Em nghe nói hàng chợ lớn cũng rẻ, có ai biết ko và biết chổ nào nữa ko giúp em với em đi tham khảo giá với ah.

• 159 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ Sg ơi, quan tâm em tý với..hic..em đang phân vân quá ko biết nên lấy hàng sĩ ở đâu cho tiện nữa.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhưng em muốn mua cả các dụng cụ nông nghiệp về bán như là bao, lưới...thì có ai biết lấy hàng ở đâu rẻ ko chỉ em với...em cám ơn nhiều lắm...

• 743 Bài viết

• 660 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bardock_boss Xem bài viết
    Nhưng em muốn mua cả các dụng cụ nông nghiệp về bán như là bao, lưới...thì có ai biết lấy hàng ở đâu rẻ ko chỉ em với...em cám ơn nhiều lắm...
    Gần đường Học Lạc (chợ thuốc lá ) có đường Trang Tử bán nhiều lắm,bạn đến đấy hỏi xem.Chúc bạn mua may bán đắt!

• 42 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em cũng muốn mở cửa hàng tạp hóa, nhưng em ở Hà Nội. Có mẹ nào biết nguồn hàng tạp hóa ở đâu rẻ và đảm bảo chất lượng chỉ cho em với. Em ở Hà Nội ạ. Thanks các Mẹ nhé!

• 259 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

chào các mẹ, em ở Đồng nai, em cũng đang muốn mở cửa hàng bán các loại sữa bột, sữa tươi, sữa chua.. và hóa mỹ phẩm như sữa tắm, dầu gội... có mẹ nào biết địa chỉ mấy nhà phân phối gần chỗ em không chỉ cho em với.
    có mẹ nào biết địa chỉ phân phối sp của unilever không, giúp em cái nha, thanks các mẹ nhiều
    :Applause::Applause:
    Heo con của mẹ hay ăn chóng lớn nha, mẹ yêu con gái lắm!

:Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose::Rose::Rose:

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Tháng 10 ơi! Mình đang làm về hàng Phở, Hủ tiếu ăn liền và Bún, phở, Hủ tiếu ký. Bỏ giá sỉ nếu mẹ Tháng 10 đã mở cửa hàng rồi thì hãy liên lạc với mình hoặc cho địa chỉ mình mang hàng mẫu cho mẹ Tháng 10 xem, nếu được thì mình cùng ơợp tác nhé!
    Nguyễn Hạnh Loan
    Nghề ngiệp: Kế toán; Đại diện kinh doanh của Cty BHNT ACE life
    ĐT: 0906 655 650