Bất động sản - Nhà đất

Kinh nghiệm mở cửa hàng bán quần áo trẻ em

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 45.9K Lượt đọc
  • 231 Trả lời

27 Người đang theo dõi

• 1,412 Bài viết

• 332 Được cảm ơn

Em đang tiến hành mở 1 cửa hàng bán đồ cho trẻ sơ sinh và đồ cho mẹ chuẩn bị sinh -sau sinh (mô hình gần giống như Hà Diện) nhưng em mở cửa hàng ở quê. Em cần hàng tốt (k ảnh hưởng sức khỏe các bé) nhưng giá phải chăng (thị trường ở tỉnh lẻ). Nguồn vốn ban đầu tầm 300tr. Bố mẹ nào có nguồn hàng ở Hà Nội thì PM cho em nhé, em sẽ đến tận nơi để xem hàng (buổi tối hoặc t7,cn). Nếu hàng tốt, giá tốt thì sẽ bàn về phương thức hợp tác.
    Bác nào có kinh nghiệm kinh doanh mặt hàng này tư vấn cho em với nhé! Em cảm ơn rất nhiều!
    Jerry lớn từng ngày, khỏe mạnh và ngoan ngoãn con nhé!:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hiện nay em đã mở được 1 cửa hàng quần áo trẻ em xuất khẩu theo đúng mơ ước của mình. Nhưng nguồn hàng thì em chưa có nhiều lắm. mẹ nào kinh doanh bán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu giá cả re rẻ 1 chút thì pm em nhé!

• 173 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Mẹ nào quan tâm nguồn hàng thì pm cho em nhé. Em post thông tin vào đây sợ Mod ban nick mất

• 173 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Bạn có nhu cầu thì pm cho mình nhé.

Thanks,

• 450 Bài viết

• 2,439 Được cảm ơn

Lâu lắm chẳng có ai vào đây chia sẻ kinh nghiệm nhỉ, toàn các mẹ hỏi chẳng thấy ai trả lời.....

• 1,957 Bài viết

• 1,671 Được cảm ơn

Em cũng đang chuẩn bị khai trương, mẫu mã hoàn toàn tự thiết kế, đảm bảo hàng việt nam chất lượng cao.
    Ai có nhu cầu thì PM em nhé!

• 204 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JolieK Xem bài viết
    Mình có lô hàng hiệu trẻ em nhập từ Mỹ. Những hiệu nổi tiếng thôi như CK, Ralph Lauren, Puma, Gymboree... Nếu mẹ nào có nhu cầu nhập sĩ thì pm cho mình, mình sẽ gửi mẫu cho. Nếu buôn bán được thì sẽ nhập thêm cho mấy mẹ bán.
    Ah, mình ở TP HCM nha.

Mình đang muốn kinh doanh đồ trẻ em, cho mình địa chỉ đến xem hàng số dt mình nè:0903741489 Mình tên Tuyết Anh sn 1981 ( cho tiện xưng hô nhé)
    Chờ tin bạn

• 89 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_chut_chit Xem bài viết
    Em đang tiến hành mở 1 cửa hàng bán đồ cho trẻ sơ sinh và đồ cho mẹ chuẩn bị sinh -sau sinh (mô hình gần giống như Hà Diện) nhưng em mở cửa hàng ở quê. Em cần hàng tốt (k ảnh hưởng sức khỏe các bé) nhưng giá phải chăng (thị trường ở tỉnh lẻ). Nguồn vốn ban đầu tầm 300tr. Bố mẹ nào có nguồn hàng ở Hà Nội thì PM cho em nhé, em sẽ đến tận nơi để xem hàng (buổi tối hoặc t7,cn). Nếu hàng tốt, giá tốt thì sẽ bàn về phương thức hợp tác.
    Bác nào có kinh nghiệm kinh doanh mặt hàng này tư vấn cho em với nhé! Em cảm ơn rất nhiều!
    Em cũng có kế hoạch như bạn này, nhưng vốn ban đầu của em chỉ 200t thôi. Ai có nguồn hàng thì PM em nhé. Em muốn mở cửa hàng đúng như Hà Diện, nhưng quy mô nhỏ hơn ở một thành phố tỉnh lẻ. Rất mong nhận được các nguồn hàng giá tốt.

• 221 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cần thanh lý một số quần sóc, ngố cho bé gái, áo ba lỗ hàng VNXK do nghỉ bán hàng. Đảm bảo giá cực kỳ rẻ theo đúng nghĩa thanh lý cho rộng nhà. Bạn nào có nhu cầu pm nhé.

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng tính mở cửa hàng bán quần áo trẻ em, các mẹ cho xíu kinh nghiệm với!
    :Rose:----:Rose:----shjnshu----:Rose:----:Rose: