Bất động sản - Nhà đất

E muốn tìm người hợp tác mở quán chè nóng mùa đông

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 1.53K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, e đang chuẩn bị mở 1 quầy hàng bán chè nóng mùa đông. E ko đủ vốn thuê mặt bằng nên mở quầy vỉa hè thôi, nhưng quầy của e sạch sẽ và xinh xắn lắm e muốn tìm mẹ nào có đam mê giống e để làm cùng cho vui, chứ e làm 1 mình thấy hơi buồn và...hơi run :P kế hoạch cuae e thì đơn gián, bán cho sinh viên, tầm khoảng 5,6 loại chè gì đó. Mẹ nào có nhu cầu hợp tác thì inbox e nhé. Ko thì vào tám thêm cho xôm để e xin tí kinh nghiệm. Cảm ơn các mẹ nhiều

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko mẹ nào thích bán chè nóng ah

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở đâu thế? mình có sở thích và sở trường chè đó.nhắc đến chè lạ thèm

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở hà nội nè. Bạn ở đâu?

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, hômqua e đã nhận được thiết kế quầy hàng từ cty thiết kế rồi. Vui quá xá e đang tính ko biết nên bán nhiều loại chè hay chỉ bán duy nhất 1 loại mang phonh cách riêng của cửa hàng thôi. Nếu đi ăn chè thì các mẹ thích thế nào? E cũng định làm mấy chiến lược quảng cáo online, mẹ nào có kinh nghiệm vào chia sẻ với e nhé.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi guocxinh1311 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, e đang chuẩn bị mở 1 quầy hàng bán chè nóng mùa đông. E ko đủ vốn thuê mặt bằng nên mở quầy vỉa hè thôi, nhưng quầy của e sạch sẽ và xinh xắn lắm e muốn tìm mẹ nào có đam mê giống e để làm cùng cho vui, chứ e làm 1 mình thấy hơi buồn và...hơi run :P kế hoạch cuae e thì đơn gián, bán cho sinh viên, tầm khoảng 5,6 loại chè gì đó. Mẹ nào có nhu cầu hợp tác thì inbox e nhé. Ko thì vào tám thêm cho xôm để e xin tí kinh nghiệm. Cảm ơn các mẹ nhiều
    Chào bạn, mình rất thích thú với quầy hàng này của bạn. Mình ở Cầu Giấy, rất quan tâm đến kế hoạch của bạn, có thể cho mình biết thêm các thông tin không?

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã inbox Quynh Anh nhé

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi guocxinh1311 Xem bài viết
    chị đang muốn mở quầy hàng như ý tưởng của em bán vào mùa đông này đấy, hy vọng chị em mình cùng hợp tác nhé. Em inbox cho chị ý tưởng cụ thể nhé, cùng bàn bạc nào.
    Chị Ong nâu nâu nâu nâu, chị bay đi đâu đi đâu..

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đã inbox c nha.

• 291 Bài viết

• 625 Được cảm ơn

Gửi cho mình kế hoạch kinh doanh của bạn với, nếu có thể mình sẽ đầu tư buôn bán cho nó vui.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3