Bất động sản - Nhà đất

Có thể bán vàng miếng SJC ở đâu???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.28K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 53 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào mọi người,
    Có ai biết giúp mình thông tin này với:
    Hiện tại mình có 2 cây vàng SJC, một cây nguyên miếng, và một cây từng miếng nhỏ. Mình muốn biết khi mình muốn bán vàng SJC thì bán ở đâu? Mình không
    biết nơi nào có thể mua bán vàng SJC ngoài ngân hàng. Những tiệm vàng nhỏ thì không được phép mua bán, vậy thì mình phải làm sao với 2 cây vàng này. CHo mình biết địa chỉ với. Nếu mình muốn mua vàng để tích trữ thì nên mua vàng nhẫn trơn hay nên mua vàng miếng?
    Nhờ mọi người chỉ giúp. MÌnh đang rất băn khoăn.
    Cảm ơn mọi người
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 240 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Vàng SJC vẫn được mua bán bình thường ở một số địa điểm ngoài ngân hàng được nhà nước cấp giấy phép. Mình thấy công ty vàng Phú Quý vẫn giao dịch vàng SJC bình thường mà
    • 53 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn có thể cho mình địa chỉ mua bán vàng miếng (khong phải ngân hàng) ở Sài Gòn được không?
    Cảm ơn bạn
    • 39 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

C ơi các c có thể bán ở ngay tại tổng công ty của nhà nước tại địa chỉ: 115 Nguyễn Công Trứ q1 số đt: 39144060
    Hoặc có thể bán tại chi nhánh sjc tại các trung tâm thương mại như VinCom so đt:39369135, thương xá tax 38218844, big C. Hoàng văn thụ 38446263!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Những địa chỉ e nói ở trên đều trực thuộc của cty TNHH MTV VBDQ sai gon sjc( lưu ý chỉ cái tên trách nhiệm hữu hạn 1 thành viên e nói ở trên là của nhà nc thôi nha) còn mấy cai cổ phần ngoài chữ sjc thì nó sẽ co thêm phần tên cty của họ nữa đại khái như SJC-sai gon hoặc SJC minh khai! Còn chữ sjc 1minh nó và thương hiệu TNHH MTV là của nhà nc nha! Khi mua bán sẽ đc xuất hóa đơn đỏ đàng hoàng, k bị trừ tiền bao ép cug như k bị trừ bất cứ phí gì! Thu theo gia niêm yết tai sjc.com.vn!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho e hỏi đến các trung tâm thương mại có mua dc vàng sjc k???
    • 58 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongle1 Xem bài viết
    cho e hỏi đến các trung tâm thương mại có mua dc vàng sjc k???
    Theo mình biết vàng SJC được giao dịch tại các ngân hàng Vietcombank, OCB, ACB va tiệm vàng Mi Hong nếu trong TPHCM. Thân.