Bất động sản - Nhà đất

Có bố mẹ đã thi tuyển ở Agribank ko?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 63K Lượt đọc
  • 411 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em muốn hỏi kinh nghiệm của agribank, mong có bố mẹ đang, đã làm và thi tuyển vào Agribank chỉ cho e chút kinh nghiệm! Tất tần tật ah!
    Em xin cảm ơn!

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mail của mình là yt5687@yahoo.com.vn, sozzo gửi cho mình nhé, thanks

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sozzo ui, bạn có thể send đề thi tuyển nghiệp vụ kế toán Agribank vào mail của mình dc ko?sắp tới đây mình sẽ thi tuyển vào NH này đấy, nghe có vẻ khó khăn wá, hum nay mình mới di nộp hồ sơ dự tuyển, ngta đo xác nhận lại chiều cao xem có đúng như trong giấy khám sức khỏe ko, họ ko chịu bằng Toeic của mình mà cứ đòi bằng B anh văn, mình năn nỉ wá ngta mới nhận nhưng tỏ vẻ khó chịu lém.bạn thi tuyển dc vào NH này thì công lực của bạn ok wé!ngưỡng mộ wé!email của mình nà : yt5687@yahoo.com.vn , send mình nhé! Thanks Sozzo nhìu lém!

• 80 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình là 1 người đã thi và đang làm cho Hệ thống NH NN đã được 7 năm. Và cũng như rất nhiều các bạn, mình ko quen biết. Nhớ ngày đầu tiên nộp hồ sơ, cũng bị lườm( hỏi sao biết mà nộp, có quen ai ko). Các bác cứ bơ đi nhé!
    Nếu các bạn thật sự có thực lực và cả lòng quyết tâm, các bác hãy tự tin đi thi nhé!Nếu vào trong được hệ thống, NH NN thực sự sẽ là 1 ngôi nhà thân thiết của các bạn, nếu các bạn thực sự vì lợi ích chung của NH NN.
    Chúc các bạn may mắn!

Mẹ yêu con nhiều

• 187 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

@yt5687: Cho mình hỏi bạn xem thông tin tuyển dụng của Agribank ở đâu vậy, mình cũng muốn nộp hồ sơ thi vào NH này

• 53 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ cho tớ hỏi muốn xem thông tin tuyển dụng của Agribank thì xem ở đâu. Tớ vào trang web của ngân hàng này nhưng không có mục tuyển dụng. Thanks các mẹ

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

à, mình ở Tây Ninh đó bạn, mình đọc mẫu tin tuyển dụng trên báo Tây Ninh.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ok, mình nhận dc mail rùi, thanks Sozzo nhìu lém nha!

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sozzo ơi c gửi cho t đề thi vào Agribank với nhé! Mail của t là chuotkhongduoii176@gmail.com. thanks bạn nhiều nhé!!!!!!!!!

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sozzu à! Có thể gửi cho mình đề thi của agribank được không? Mình muốn tìm hiều và thi vào tỉnh bắc giang nhà mình nhưng mà không quen, không thân thích nên mình thấy khó quá. Cảm ơn sozzu nhiều nhé. Mail của mình là: hoangphụong23088@yahoo.com
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoangphuong230588; 08/09/2009 vào lúc 11:38 PM.