Bất động sản - Nhà đất

Chung cư B5 Hoàng Quốc Việt kéo dài

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 20.4K Lượt đọc
  • 156 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 77 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đang định tham gia góp vốn mua chung cư Hoàng Quốc Việt kéo dài ho công ty Housing groups làm chủ đầu tư. Có mẹ nào có thông tin gì về dự án này không ah?, Mình hơi lo về chất lượng vì giá cả của nó thấp so với giá thị trường hiện nay - 10,5T/m2. Với lại, thông tin về ngày khởi công chưa được chính xác.

Bố mẹ nào biết tư vấn giúp mình với nhé, tks.

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thời điểm này mẹ nó đầu tư vào B5 Hoàng Quốc Việt là hợp lí đấy; giá vẫn còn rất mềm; mà vị trí địa lí đẹp.
    Bên em cũng phân phối bán buôn các sàn tòa HHCt1 B5 Cầu Diễn này mới bán được nửa tháng nay nhưng khách hàng quan tâm nhiều lắm. Mẹ nó cần thông tin gì thì alo cho em nhé. đt: 0943 13 16 13 (em Quyên)

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co ai biet tien do cua chung cu nay khong? minh dong tien tu nam ngoai ma den gio chang thay dong tinh gi.
    moi nguoi mua chung cu o day co khi cung len tieng xem sao nhi????

• 580 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Bây giờ đang mùa mưa, chắc phải sang tháng 3 năm sau mới đổ móng được. Tính ra thi chắc 2014 mới có nhà. Khu này ít người quan tâm quá.

• 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bome-gacon Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mình đang định tham gia góp vốn mua chung cư Hoàng Quốc Việt kéo dài ho công ty Housing groups làm chủ đầu tư. Có mẹ nào có thông tin gì về dự án này không ah?, Mình hơi lo về chất lượng vì giá cả của nó thấp so với giá thị trường hiện nay - 10,5T/m2. Với lại, thông tin về ngày khởi công chưa được chính xác.

Bố mẹ nào biết tư vấn giúp mình với nhé, tks.
    Đọc đi sẽ hiểu
    http://www.thongtinduan.vn/index.php...tid=17:tieu-im

• 736 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quyenttk0110 Xem bài viết
    Thời điểm này mẹ nó đầu tư vào B5 Hoàng Quốc Việt là hợp lí đấy; giá vẫn còn rất mềm; mà vị trí địa lí đẹp.
    Bên em cũng phân phối bán buôn các sàn tòa HHCt1 B5 Cầu Diễn này mới bán được nửa tháng nay nhưng khách hàng quan tâm nhiều lắm. Mẹ nó cần thông tin gì thì alo cho em nhé. đt: 0943 13 16 13 (em Quyên)
    Bạn nè...tớ chẳng hiểu bạn làm môi giới kiểu gì...
    Hãy tìm hiểu thật kĩ mọi điều chứ.....

Tớ cảnh báo và nghiêm cấm --mọi người không được mua B5-Cầu diễn...
    Còn vì sao ư...pháp lí nó chưa xong...:Smiling:

Tớ mong mọi người khi mua bán gì nên call cho người bạn tin tưởng được--tư vấn cho bạn ...

Chúc mọi người hạnh phúc..an toàn tài chính

Closed topic được rùi mod ạ

• 2,002 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

chủ đầu tư đã khởi côgn 1-10-2010 rồi cơ mà, nghe nói đến tahsng 7 năm 2011 mới xogn móng thì mới ký HĐ mua bán. Mìnhc xung đang định mua nhưng vẫn chưa yên tâm về tính pháp lý của nó. Bạn àno biết rõ hơn thì chia sẻ nhé

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng là dự án này đang có vấn đề về pháp lý. Hiện nay bà con đang chạy hàng ào ạt. Không nên vào các bố các mẹ ạ.

Các bố/mẹ có thể xem xét đầu tư thằng Victoria Văn Phú (Hà Đông). Hiện đang chuẩn bị HOT đấy:
    http://www.webtretho.com/forum/f26/v...g-tuan-632242/

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vừa rồi có hội nghị kỷ niệm 10 năm của Tập đoàn đầu tư xây dựng nhà đất (Housing Group) ở TT Hội nghị quốc gia đã nêu bật được nhiều bất cập và đưa ra giải pháp. Dự án phải đảm bảo đc tiến độ. và khởi công ầm ầm. Cái B5 Cầu Diễn về giấy tờ pháp lý giờ k còn vướng mắc nữa, nên em nghĩ là 1 cơ hội rất lớn để đầu tư. Nằm trên tuyến HQV kéo dài, kéo sang các dự án song song với QL32. và rất gần trung tâm. Tại sao lại ko nhỉ?

• 2,002 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truongson1386 Xem bài viết
    Vừa rồi có hội nghị kỷ niệm 10 năm của Tập đoàn đầu tư xây dựng nhà đất (Housing Group) ở TT Hội nghị quốc gia đã nêu bật được nhiều bất cập và đưa ra giải pháp. Dự án phải đảm bảo đc tiến độ. và khởi công ầm ầm. Cái B5 Cầu Diễn về giấy tờ pháp lý giờ k còn vướng mắc nữa, nên em nghĩ là 1 cơ hội rất lớn để đầu tư. Nằm trên tuyến HQV kéo dài, kéo sang các dự án song song với QL32. và rất gần trung tâm. Tại sao lại ko nhỉ?
    Tại sao lại không còn vướng mắc nhỉ? Mình có hỏi người quen quản lý dự án Thành phố giao lưưu thì được biết là phần đất của dự án B5 của Housing thuộc quy hoạch của Thành phố giao lưư cơ mà, hehehe. Nếu bạn nói vậy bạn có chứng cớ gì không? Ví dụ quyết định ciủa sở tài nguyên môi trường, giấy chứng nhậ quyền sử dụgn đất?....