• 0 Lượt chia sẻ
  • 26.2K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bây giờ có một số tiền Việt tương đối lớn, muốn mua vàng miếng SJC thì làm thế nào các bác chỉ em với em hơi bị nhà quê. (Chưa mua vàng miếng bao giờ).
    Các bác cho em xin ít kinh nghiệm với nhé. Mua ở đâu. Mua xong thì nên gửi ngân hàng không? Gửi ngân hàng nào tốt? Khi mua thì có nên ôm theo một đống tiền Việt không hay là cứ ra cửa hàng đặt mua rồi người ta cho người về nhà theo mình lấy tiền?
    Em mong các bác chỉ bảo. CHân thành cảm tạ.

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

úpssssssssssss lên để các bác thông thái xem giúp em còn triển khai sớm ạ.

• 3,510 Bài viết

• 1,179 Được cảm ơn

Thì bạn đến cửa hàng vàng của SJC ở Phan Đình Phùng hoặc Chùa Bộc mà mua, hoặc của hàng vàng lớn như Kim Linh ở Hàng Bạc bạn nhé.. Tốt nhất tớ nghĩ mua của SJC nhưng mà của SJC có khi giá ko tốt bằng của Kim Linh đâu.
    Bạn mua số lượng lớn tớ nghĩ các cửa hàng có thể cho người đến nhà đó

Mua xong vàng bạn có thể gửi tiết kiệm vàng của Sacom bank hoặc Exim bank

Chúc bạn mua được vàng nhé, nó đang lên đó, nếu mua tích trữ thì bạn canh giá mà mua ko cẩn thận lại bi mua lúc nó cao nhé:Smiling:

• 1,896 Bài viết

• 1,974 Được cảm ơn

bạn giao dịch nhiều có thể gọi điện để cửa hàng mang đến trực tiếp, vừa an toàn, vừa đỡ mất công đi lại. Vàng miếng đựoc bọc trong tấm nhựa, có khắc tên công ty, tên hàng rồi rồi nên cũng không lo giả hay gì đâu mẹ nó ạ.

• 472 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Co thể giao dich thẳng với Sâcombnk hoặc Eĩmbank mua luôn của họ sau đó làm sổ TK luôn

• 472 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Co thể giao dich thẳng với Sâcombnk hoặc Eĩmbank mua luôn của họ sau đó làm sổ TK luôn

• 123 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Em cũng đang lò dò chập chững định oánh vàng mà chưa bao giờ mua cả rooling:
    Có mẹ nào chơi nhìu rùi cho em hỏi sao cái vàng SJC lại đắt hơn vàng 9999 nhỉ :Silly:

• 682 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Vàng miếng SJC có miếng 1 chỉ không các chị nhỉ? Nếu có thì ở HN cửa hàng nào bán thế? Cho em xin 500 địa chỉ với nhé!!

• 1,651 Bài viết

• 1,993 Được cảm ơn

Mua vàng từ cửa hàng và trực tiếp từ ngân hàng có khác gì nhau k các mẹ?Lúc trước em thấy mẹ em hay mua từ ngân hàng(mang tiền đến ngân hàng, qui đổi ra giá trị vàng rùi làm sổ Tk) vì giá tốt hơn giá thị trường.Em cũng đang tính đầu tư vàng, để tiền mất giá wa .....NHà mình có ai ở SG cho em xin địa chỉ mua vàng uy tín với ạ
    Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ....

• 2,926 Bài viết

• 1,919 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty09 Xem bài viết
    Vàng miếng SJC có miếng 1 chỉ không các chị nhỉ? Nếu có thì ở HN cửa hàng nào bán thế? Cho em xin 500 địa chỉ với nhé!!
    Cho bạn hẳn 1000 địa chỉ nhé:Battin ey:
    Vàng miếng SJC có loại 1 chỉ, 2 chỉ, 5 chỉ và 1 lượng. Bạn có thể qua các cửa hàng SJC tại 27Phan Đình Phùng, hoặc qua 171Kim Liên mới, 44 Lê Ngọc Hân
    :Kiss::Kiss:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2