Học Cao Học - Thạc Sĩ - Tiến Sĩ

Tìm lớp học bơi cho trẻ em và người lớn tại Hà Nội nhé các chị em ???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.24K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình tên là Hường, mình có con gái năm nay lên 6 tuổi, đang theo học bơi tại Ks Bảo Sơn, lúc đầu cháu còn khá là nhút nhát và sợ nước lắm, nhưng từ khi học về thì mình thấy rất là thích, cháu tự tin hơn hẳn và khá là nghịch nước, dịp nghỉ 30.4 lần này đi tắm biển cháu đã tự xuống nước rồi đấy nhé. Lúc đầu đọc tin trên mạng thắc mắc không biết cho cháu học ở đâu vì nhiều thầy và nhiều tin quá, hoang mang thì có chị giới thiệu cho trung tâm này, rất hiệu quả và uy tín nhé, mình cám ơn thầy và trung tâm lắm, cháu nhà mình không trầm tư nữa và hiếu động hơn hẳn, cả nhà rất vui nên mình cũng share thông tin cho các mẹ biết nếu có nhu cầu cho con cháu đi học bơi nhé. Bạn Tùng ( Dạy bơi chuyên nghiệp tại Hà Nội ) 01675877535. Đây không phải là tin nhắn quảng cáo đâu các mẹ nhé. nick Gmail của mình : huongc13ql5@gmail.com nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám ơn chij Hường ạ

• 76 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Bạn Hường ơi, học phí và thời gian học thế nào, bạn nói qua cho mình với
    Yêu con quá, mẹ yêu con quá.

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bố Xinh Xinh ơi, học phí chỉ là 2tr5 thôi, thời gian học là con mình rảnh thời gian nào, nói với bạn thì bạn thu xếp thầy giáo dạy thời gian đấy, nói chung là mình thấy ok, chị mình cung có bài PR bên này rồi ^^!

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ố, đã và đang học

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ố, đã và đang học rồi

• 48 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi ngoài học phí 2,5tr ra còn tiền gì khác không? ví dụ như tiền vào bể bơi...? thời gian học có cố định bao nhiêu buổi không hay học đến khi biết bơi thì thôi ? Các bé được học mấy kiểu bơi hả bạn?

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ờm, theo cháu nhà mình học thì đấy chỉ là tiền học phí thôi còn tiền vé vào cửa là mình tự mua cho cháu thôi, học tới khi nào biết bơi thì thôi mà Ngoclan

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn có thể gọi điện tới số đt CSKH của Trung tâm Dạy Bơi Chuyên Nghiệp Tại Hà Nội để đặt lịch trước cho các bé nhé

• 65 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bên bể bơi Olympia đang tuyển sinh khóa 2 các lớp học bơi cho trẻ em đấy các mẹ ạ, nghe nói dạy quy mô vì có liên doanh với Nhật Bản, mấy sự kiện Mẹ ơi con ko sợ nước vừa qua cũng rầm rộ lắm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi babymai; 21/05/2013 vào lúc 11:41 AM.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2