Học Cao Học - Thạc Sĩ - Tiến Sĩ

Định cư Canada - diện business - investor (phần 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 203K Lượt đọc
  • 1.56K Trả lời

26 Người đang theo dõi

• 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đã pm cho bạn. Mong liên lạc để chia sẻ thông tin.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà,

Mình đã nộp hồ sơ đi NB đang đợi phỏng vấn, khi nào các bạn tổ chức gặp mặt thông báo cho
    mình biết để được nghe các bạn đi trước có kinh nghiệm chia sẽ thông tin nhé. Chúc cả nhà chủ nhật vui vẻ .

• 17 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hi bạn, mình cũng đi diện này, trên này các bác đi QC thấy ít quá, hôm vừa rồi offline đông vui lắm nhưng không có bác nào đi QC cả buồn ghê huhu, mong được liên lạc với bạn để có hội chia sẻ thông tin.

• 434 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

[QUOTE=Rongdo2012;25499681]Chào cả nhà,

Mình đã nộp hồ sơ đi NB đang đợi phỏng vấn, khi nào các bạn tổ chức gặp mặt thông báo cho
    mình biết để được nghe các bạn đi trước có kinh nghiệm chia sẽ thông tin nhé. Chúc cả nhà chủ nhật vui vẻ .[/QUOTE
    Xin chúc mừng thành viên mới. Bạn định bao giờ đi PV vậy?.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi wantogo; 17/06/2012 vào lúc 09:33 PM.
    NEVER TOO LATE TO GO:cool:

• 434 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kem_kido Xem bài viết
    Hi bạn, mình cũng đi diện này, trên này các bác đi QC thấy ít quá, hôm vừa rồi offline đông vui lắm nhưng không có bác nào đi QC cả buồn ghê huhu, mong được liên lạc với bạn để có hội chia sẻ thông tin.
    Đã PM cho bạn.
    NEVER TOO LATE TO GO:cool:

• 17 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhdaothi Xem bài viết
    Xin chào tất cả các ACE, tôi muốn gia nhập hội các bác quá, nhà tôi đang nộp hồ sơ diện entrepreneur Quebec, đang trong giai đoạn chờ đợi. Hôm nào có buổi gặp mặt càphe các bác nhớ alo nhé. Tôi sẽ tới tham dự vào hội cho đông vui. Muốn biết thông tin về 2 bạn bungphotogo và ban mejennybui quá mà không biết nick của 2 bạn này và không hiểu 2 bạn này giờ đã đi được chưa? Ai biết chỉ dùm với. thanks alot (Nick của mình là: hanhdaothi)
    Chào bạn hanhdaothi, mình cũng đi QC, hiện đang chờ FN, đã PM cho bạn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi kem_kido; 18/06/2012 vào lúc 12:35 PM.

• 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào bác newhop, tôi là thành viên mới tham gia diễn đàn này nên không thể gửi tin nhắn riêng cho ai được, bác là thành viên đã cũ thì pm cho tôi xin số điện thoại hoặc địa chỉ email để liên lạc được không? Xin cám ơn bác trước ạ. Thật là ngại quá nhưng kiếm hoài không ra bác nào cùng diện giống như mình, thấy bác tôi mừng quá, túm luôn (thực ra cũng chưa túm được vì chưa có chút manh mối gì của bác) mong bác thông cảm và đừng sợ nhé.

• 598 Bài viết

• 644 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhdaothi Xem bài viết
    Chào bác newhop, tôi là thành viên mới tham gia diễn đàn này nên không thể gửi tin nhắn riêng cho ai được, bác là thành viên đã cũ thì pm cho tôi xin số điện thoại hoặc địa chỉ email để liên lạc được không? Xin cám ơn bác trước ạ. Thật là ngại quá nhưng kiếm hoài không ra bác nào cùng diện giống như mình, thấy bác tôi mừng quá, túm luôn (thực ra cũng chưa túm được vì chưa có chút manh mối gì của bác) mong bác thông cảm và đừng sợ nhé.
    Thành viên nào cũng PM được, bạn cứ click vô nick thành viên muốn gởi tin nhắn, sau đó chọn gởi tin nhắn....

Cheers,

• 61 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hi chị Hoàng Trang có online không? lâu quá em không gặp chị không biết tình hình hồ sơ chị tới đâu rồi? Chị cho em biết tin nhé!. Em mong tin chị.

• 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cheveux Xem bài viết
    Chao Ban , Toi cung di dien giong ban co gi lien lac nghen
    Chào bạn cheveux, mình rất muốn liên lạc với bạn để chia sẻ thông tin, mình đã gửi email cho bạn, mong bạn hồi âm. Mình là người đi sau bạn chắc cũng kha khá thời gian nên rất mong được học hỏi từ người đi trước như bạn, bạn thông cảm cho mình làm phiền nhé, cám ơn bạn rất nhiều lần.