Tài liệu học tập

Tài liệu ôn thi cao học trường Kinh tế quốc dân

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 10.7K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 359 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Năm nay em quyết tâm thi cao học trường Đại học Kinh tế quốc dân. Thời gian ko có nhiều nên chẳng đi ôn thi được. Chỉ ôn lại sách vở cũ. Bác nào đã thi hoặc có tài liệu về các môn thi (toán xác suất, toán kinh tế và kinh tế chính trị) thì cho em xin với. Em xin cám ơn các bác nhiều nhiều.

• 161 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Precious241007 Xem bài viết
    Năm nay em quyết tâm thi cao học trường Đại học Kinh tế quốc dân. Thời gian ko có nhiều nên chẳng đi ôn thi được. Chỉ ôn lại sách vở cũ. Bác nào đã thi hoặc có tài liệu về các môn thi (toán xác suất, toán kinh tế và kinh tế chính trị) thì cho em xin với. Em xin cám ơn các bác nhiều nhiều.
    Chị ơi! Chị thi đợt mấy. chị nộp hồ sơ chưa. chị đã đi ôn chưa. cho em xi tài liệu ôn thi với đc không. em cũng dự thi nhưng đợt 2 tháng 10 cơ. em muốn ôn trước. có gì chị pm cho em nhe hoặc gửi cho em vào mail: hongtham_1621988@yahoo.com.vn
    Thank you!!!!!!!!!!!!!!!

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em cũng đăng ký thi đợt tới ở KTQD đây. Các mẹ có kinh nghiệm thì chia sẻ lên forum để cả nhà mình cùng đỗ nhớ.

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh co hai the lop on thi cao hoc lop CT3 tai truong dai hoc kinh te quoc dan,
    Lop tieng anh hoc vao luc 18h30 toi chu nhat hang tuan, bat dau tu ngay 28/03/ 2010 (moi hoc duoc mot buoi dau tien, van chua hoc gi) Gia’ cu~ 1tr2
    Lop kinh te vi mo, hoc vao 14h chu nhat hang tuan, bat dau tu ngay 09/05/2010, Gia cu 600k
    Minh xin chuyen nhuong lai 2 the voi gia’ 1000.000
    Ban nao co nhu cau lien he theo so dien thoai 01688102011

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị Shinichi 90 ơi, em cũng học lớp CT3 nè, nhưng vì bận và ngại quá nên em mới học được 2 buổi thôi. Em quên béng mất cái lịch học rồi, chị có thể cho em lại lịch học của lớp này được không ạ. Mà môn xác suất và toán kinh tế học đến bài mấy rồi chị, có tài liệu nào thầy cô cho ôn không ạ? Nói thật là e chả quen ai trong lớp cả nên cũng ko biết hỏi ai, mà gọi lên khoa thì các chị í kiêu lắm, nói em tự tìm hiểu.:Sad: Hix, chị giúp em với nhé. Thanks chị nhìu lắm í:Kiss::Kiss::Rose:

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các anh chị cho iem hỏi, Kinh tế QD năm nay có mấy đợ thi Cao HỌc ạ???? em nghe nói có 1 đơt thôi, có đúng k ? iem lỡ mất ùi.

• 823 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

nghe nói chỉ có 1đợt thi vào tháng 8 thôi hoahoctro ah. mình cũng lỡ mất rùi. đợi sag năm vậy

• 3,507 Bài viết

• 2,621 Được cảm ơn

Mình kéo topic này lên xem ai định thi đợt tháng 5 này thì cùng trao đổi nhé
    Một ngày như mọi ngày, chỉ niềm vui là khác!

• 88 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hu hu, tớ cũng đang muốn thi đây nhưng ngại quá. Còn chưa đi đăng ký để thi lấy chứng chỉ mấy môn chuyển đổi (do học tiếp chuyên ngành khác). Bạn nào nắm được lịch học và kinh nghiệm thi thì chia sẻ cho mình với nhé.

• 28 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hình như lớp ôn thi đã bắt đầu từ tháng 12 rồi đấy bạn ạ. Mình cũng đang định năm nay thi cao học kinh tế quốc dân. Nhưng mà nhà có con nhỏ nên ngại đi ôn quá, chắc chỉ tự ôn ở nhà thôi. Có ai có tài liệu ôn thi năm trước thì cho mình xin với.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3