• 0 Lượt chia sẻ
  • 881 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 4,717 Bài viết

• 2,236 Được cảm ơn

Em muốn theo học văn bằng 2 Tâm lý nhưng chưa biết trường nào mở. Em ở HN ạ. Cả nhà có ai biết thì chỉ giúp em với nhé! Em xin cảm ơn nhiều ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Học MBA tại Cao học Việt-Bỉ

Chào các mẹ, Em đang ấp ủ kế hoạch học khóa MBA tại Cao học Việt-Bỉ (Trường ĐHKTQDHN) vào năm...

• Em muốn tư vấn về tâm lý trẻ con, các mẹ cho em địa chỉ nhé!

Em đang có nhu cầu gặp bác sỹ tâm lý để được chia sẻ kiến thức về tâm lý trẻ con, ở độ tuổi từ 4-5 tuổi. Xin hỏi các mẹ wtt ai biết địa chỉ, bác sĩ? cho em xin địa chỉ nhé! Hoặc các mẹ có kinh nghiệm hãy chia sẻ cho em với Hiện ở bệnh viện Nhi liệu có khoa tâm lý trẻ em không các mẹ? Em đang...

• Kinh nghiệm học MBA

Em làm ở cty nước ngoài, tiếng anh thì bặp bẹ mà bác sếp đang tính cân nhắc cho lên trợ lý. Bác ý...

• Cùng Hạnh Thúy sống thảnh thơi…!

Hơi bất ngờ khi gương mặt quen thuộc với khán giả màn ảnh nhỏ cũng như các sân khấu kịch - Hạnh...

• Xin cho hỏi bé nhà em có bị tự kỉ hoặc có vấn đề tâm lý ko ah?

Chào cả nhà, Em có 1 vấn đề thắc mắc và rất lo lắng. Gia đình dì em hiện có 1 bé trai, bé vừa tròn 3 tuổi hồi tháng 10 này. Em đi học xa nên 2 hoặc 3 tháng, có khi nửa năm mới về nhà 1 lần. Bé nhà em từ lúc mới sinh đến tháng 9 vừa rồi khi em gặp thì thấy bé vẫn phát triển bình thường,...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 36 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn học về tâm lý như bạn này. Có ai biết chỉ dùm với ạ?