• 1 Lượt chia sẻ
  • 81.5K Lượt đọc
  • 319 Trả lời

29 Người đang theo dõi

• 104 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình muốn học cắt may từ sơ cấp đến cao cấp. Có mẹ nào biết ở đâu dạy không chỉ cho minhf voi. Minh o Sai Gon. Cam on cac me
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,668 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

hình như ở nhà văn hóa phụ nữ Q3 có dạy đó chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 100 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em cũng mún học nhg lại ở hà nội
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,668 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

hôm qua em chạy ra nhà VH Phụ nữ Q3 để xem thông tin học may căn bản, trời ạ, 25-27/07 mới khai giảng mà giờ hết chỗ rồi (220k-250k/tháng) :Sad: Học lúc chiều 246, em cũng kô học được, có chị nào biết ở đâu dạy ngày t7, CN kô nhỉ

• 180 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Lúc trước mình cũng quan tâm đến việc học may để có thể may áo cho bé nhà mình theo sở thích của mình nên mình cũng chịu khó tìm kiếm tài liệu dạy học may trên mạng để tham khảo. Bây giờ công việc nhiều quá nên mình đành tạm ác sở thích này sang một bên, thấy nhiều mẹ có nhu cầu học may quá nên mình gửi tài liệu dạy may này cho các mẹ yêu thích học may tham khảo (download ở đây), tài liệu này hướng dẫn cách may một chiếc áo nữ căn bản. Chúc các mẹ sẽ biết cách may sau khi đọc xong tài liệu này nhé.:Smiling:
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,668 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

hôm qua ra Fahasa em lụm được cuốn cắt may căn bản 50k giảm còn 35k :Laughing:

• 124 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Bé Thỏ Xem bài viết
    Lúc trước mình cũng quan tâm đến việc học may để có thể may áo cho bé nhà mình theo sở thích của mình nên mình cũng chịu khó tìm kiếm tài liệu dạy học may trên mạng để tham khảo. Bây giờ công việc nhiều quá nên mình đành tạm ác sở thích này sang một bên, thấy nhiều mẹ có nhu cầu học may quá nên mình gửi tài liệu dạy may này cho các mẹ yêu thích học may tham khảo (download ở đây), tài liệu này hướng dẫn cách may một chiếc áo nữ căn bản. Chúc các mẹ sẽ biết cách may sau khi đọc xong tài liệu này nhé.:Smiling:
    cảm ơn mẹ bé thỏ đã share cho mình tài liệu này nhé

• 1,668 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

Tối nay em sẽ ghé thử TT dạy nghề Q1 xem có lớp dạy căn bản cho người đi làm kô, nếu có thì em sẽ hú :Battin ey:

• 1,668 Bài viết

• 1,630 Được cảm ơn

TT dạy nghề Q1, 112 NDChieu lớp dạy may căn bản 246: 8h-10h, 200k/tháng :Sad: Lại kô đi được, sao kô có lớp tối nhỉ

• 2,071 Bài viết

• 1,801 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanntm Xem bài viết
    hôm qua ra Fahasa em lụm được cuốn cắt may căn bản 50k giảm còn 35k :Laughing:
    Bạn cho mình đia chỉ đc ko? Tks trước nhé. Tác giả luôn nhé vì sách mình mua cũng nhiều nhưng vẫn muốn mua thêm hìhi:Battin ey: