Học Thiết Kế - Thêu Thùa - May Vá

Thiết kế cắt may Online tầng 24 - Mùa thu khai trường !

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 135K Lượt đọc
  • 1.57K Trả lời

54 Người đang theo dõi

• 84 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovechildren Xem bài viết
    Cậu mua chỗ nào vậy? Anh kia ra chỗ anh Tùng đấy, bán 80K/cái cơ
    hay là anh í trêu c e k mua máy chỗ anh í nhưng thỉnh thoảng lên đấy hóng hớt còn xin đc khối thứ nữa là
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 545 Bài viết

• 531 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamngoc12 Xem bài viết
    nhà mẹ này nhiều đồ chơi quá....
    Bố cháu bảo mẹ cháu mua đồ chơi để thỏa mãn tính thích tiêu tiền của mẹ cháu.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoa sen xanh Xem bài viết
    hihi nhìn đúng con gái thật đấy mecutin ạ
    Bộ này mà mặc cho con gái thì xinh, nói chung là may đẹp,
    Hoa văn của vải này nó thế chị ah: toàn bướm với gấu, ban đầu bố cháu hỏi: mẹ nó cắt từ chăn của con ra đấy ah? Chả là em có mua 2m vải này từ năm ngoái để may chăn và vỏ gối sơ sinh cho cu mèo có thừa ra năm nay em mang ra may cho con được 1 chiếc này với cả 1 đôi giày (quên không chụp để up khoe các mẹ)
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 13 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cả nhà nghía hộ em cái váy này có duyệt hem? hí hí e chỉ cắt thôi rồi đi nhờ may chứ e ko biết may máy đâu. E sắp đc tập may rồi (tâm trạng rất chi là hồi hộp)
    Ðính kèm 305195
    Sóc yêu ơi ba mẹ mong con từng giờ từng phút từng giây, ngàn lần mong con khỏe mạnh sớm về với ba mẹ! Yêu con

Ba mẹ mong con yêu khỏe mạnh bình an chào đời con nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,194 Bài viết

• 539 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuyBeo6789 Xem bài viết
    hay là anh í trêu c e k mua máy chỗ anh í nhưng thỉnh thoảng lên đấy hóng hớt còn xin đc khối thứ nữa là
    Ko phải trêu đâu mà mua mất 80k thật mà

• 101 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Papipeo Xem bài viết
    À quên tiện thể lên hàng bồ mua luôn cái cúc vành, dưng mà mua cúc thì dễ mà mua cái đột thì khó ạ. Đi cả phố chả ai bán cho đến cuối cùng cái chú chuyên dập cúc ngồi ở lề đường chú mới bán lẻ cho 1 cái vì thấy thương tình mua cúc rồi mà chả có cái đột ạ.Vì chú chỉ chuyên dập cúc ko có bán phụ kiện này, hôm ý chắc chú thừa he..he.... lại còn hướng dẫn tận tình cách dập nữa chứ .May mà có chú ko thì chắc ôm đống cúc về ngắm mất.Tổng thiệt hại hết có 70k cả 2 thứ (cúc 50k, đột 20k)

ui, hum vừa rồi e mua cúc vành và mua hộ nahf mình 4 kái đột, có 10k/cái thui ah. hàng í vẫn còn nhiều lắm, e mua ở hàng 2A ấy ah. chị nào chưa mua đc thfi wa đấy mua nhé! ^^
    Hôm qua tớ ra hỏi cúc vành ở đây, ng ta bảo bán ít nhất 1000 cái, thế là đi về luôn. Hic.

• 162 Bài viết

• 822 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi vải như trong hình là vải gì nhỉ

http://takeone.com.vn/store/index.ph...d1416e272db8a8
    vải này rất nhẹ và mềm
    Thanks,

• 124 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanna08 Xem bài viết

vải này rất nhẹ và mềm
    Thanks,

Vải may gối hả chị?Hình như vải này là vải cara chị ạ
    phamlienhong

• 199 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

vải nỉ mum ạ, vải cara thì cứng hơn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanna08 Xem bài viết

vải này rất nhẹ và mềm
    Thanks,

yêu cu Hà của mẹ: oe oe 13/06/2012
    NB: 3.9kg, 22d: 4.5kg, 1m22d: 5.7kg

• 168 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi romafil Xem bài viết
    Hôm qua tớ ra hỏi cúc vành ở đây, ng ta bảo bán ít nhất 1000 cái, thế là đi về luôn. Hic.
    Uh đúng rồi mình cũng ra cái hàng 2A này hỏi mua cả cúc và đột nó nói ko bán lẻ, sao kỳ vậy nhỉ ? hay bán theo cảm hứng ?

Mẹ lovechildren mua đèn của anh Tùng có nói đã mua máy khâu của anh ý ko ? hay chỉ hỏi mua đèn ko thôi? mình vừa bị cháy đèn cách đây 1 tháng do cắm nhầm điện 220v gọi cho anh ý thế là chồng mình lên anh ý kỷ niệm luôn ko lấy tiền. Mà anh này cũng hay chém lắm, trước khi vỡ chum mình hỏi là lắp cái bàn ga chân vào máy bn thì anh ý bảo 160k (vì vừa mua máy vắt sổ mà) thế là vỡ chum xong mới có time mang lên cho anh ý. Đến hôm chồng mình đi lấy mới hỏi bn xiền thì anh ý chém 250k, cũng may e dặn chồng em trước rồi ko thì lại mất oan tiền he..he... Mà kể ra cũng xin được nhiều thứ của anh ý, cơ mà anh ý cũng khổ vì mình suốt ngày có vấn đề gì lại gọi điện nã anh ý. À! 80k cái đèn kể cũng chát thật.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi rongbexinh; 28/08/2012 vào lúc 04:25 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 579 Bài viết

• 2,251 Được cảm ơn

đèn máy may mà 80k á ???, chém bay đầu luôn òi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi rongbexinh Xem bài viết
    Uh đúng rồi mình cũng ra cái hàng 2A này hỏi mua cả cúc và đột nó nói ko bán lẻ, sao kỳ vậy nhỉ ? hay bán theo cảm hứng ?

Mẹ lovechildren mua đèn của anh Tùng có nói đã mua máy khâu của anh ý ko ? hay chỉ hỏi mua đèn ko thôi? mình vừa bị cháy đèn cách đây 1 tháng do cắm nhầm điện 220v gọi cho anh ý thế là chồng mình lên anh ý kỷ niệm luôn ko lấy tiền. Mà anh này cũng hay chém lắm, trước khi vỡ chum mình hỏi là lắp cái bàn ga chân vào máy bn thì anh ý bảo 160k (vì vừa mua máy vắt sổ mà) thế là vỡ chum xong mới có time mang lên cho anh ý. Đến hôm chồng mình đi lấy mới hỏi bn xiền thì anh ý chém 250k, cũng may e dặn chồng em trước rồi ko thì lại mất oan tiền he..he... Mà kể ra cũng xin được nhiều thứ của anh ý, cơ mà anh ý cũng khổ vì mình suốt ngày có vấn đề gì lại gọi điện nã anh ý. À! 80k cái đèn kể cũng chát thật.
    https://www.facebook.com/groups/421355594578115/ link facebook của nhà may vá
    chợ vải kg, vải thanh lý : bành văn trân, lê minh xuân, tân định,...
    chợ vải sỉ: chợ lớn, Soái kình lâm - phụ kiện : thuơng xá Đại quang minh
    địa chỉ mua vải Việt nam sx ở đây http://www.webtretho.com/forum/f69/m.../#post25785925
    danhsachnhacatmaysaigon https://docs.google.com/spreadsheet/...0JUUTkyeGhFN0E
    Địa chỉ mua máy may tại Sài gòn: máy may Thuận phát, phi Long Ngã tư Bảy hiền tìm trang web trên google
    Nhấn F5 để update tin mới từ diễn đàn