• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.1K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi, bao giờ bán hồ sơ thi chị bảo cho mọi người với chị nhé.. moah.. moah..

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cacom0509 Xem bài viết
    chị ơi, bao giờ bán hồ sơ thi chị bảo cho mọi người với chị nhé.. moah.. moah..
    Đã có thông báo tuyển sinh trên web của hvnh rồi đó, bạn có đk học ôn tại trường không, bạn đã ôn tập được những gì rồi, nếu bạn quan tâm thì cùng học nhóm vs mình nhé. hi

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xomdieuhau Xem bài viết
    Đã có thông báo tuyển sinh trên web của hvnh rồi đó, bạn có đk học ôn tại trường không, bạn đã ôn tập được những gì rồi, nếu bạn quan tâm thì cùng học nhóm vs mình nhé. hi
    Học nhóm ở đâu bạn ơi, mình năm nay mới thi, chưa học hành được gì cả? hic..

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

25/5 này ở trường HVNH có mở lớp ôn thi sau đại học, bạn có đk học không, xem trên website trường ấy, nhà bạn ở đâu vậy,

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, mình tốt nghiệp KTQD đc 3 năm rồi, năm nay định học cao học, nhưng thấy thi cao học KTQD có vẻ khó nên định thi cao học của HVNH. Mình cũng chưa biết có nên đăng ký học ôn tại trường ko hay chỉ cần mua tài liệu ôn thi về rồi luyện là đc. Nhóm các bạn cho mình tham gia học nhóm cùng thì tốt quá.

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaming Xem bài viết
    Chào bạn, mình tốt nghiệp KTQD đc 3 năm rồi, năm nay định học cao học, nhưng thấy thi cao học KTQD có vẻ khó nên định thi cao học của HVNH. Mình cũng chưa biết có nên đăng ký học ôn tại trường ko hay chỉ cần mua tài liệu ôn thi về rồi luyện là đc. Nhóm các bạn cho mình tham gia học nhóm cùng thì tốt quá.
    Vậy ạ, năm nay em mới thi nên cũng k có kinh nghiệm gì để chia sẻ, em cũng tìm kiếm thông tin trên các diễn đàn thôi ạ, mong tìm được các bạn hay anh chị cũng có ý định thi năm nay. Đi học ôn tại trường theo em thì tốt, bởi nó quy củ và tạo tinh thần học tập, nhưng em thấy học phí là 3tr8, cũng băn khoăn. Tùy từng điều kiện của mỗi ng mà cân nhắc, e cũng thích đc đi học ôn ở trường

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

25/5 này ở trường HVNH có mở lớp ôn thi sau đại học, bạn có đk học không, xem trên website trường ấy, nhà bạn ở đâu vậy,
    Mình định đăng ký học thứ 7, chủ nhật... bạn học lớp nào? ngồi cùng cho cùng phấn đấu.. )

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cacom0509 Xem bài viết
    Mình định đăng ký học thứ 7, chủ nhật... bạn học lớp nào? ngồi cùng cho cùng phấn đấu.. )
    Tớ chưa đăng kí học, hnay qua trường hỏi xem thế nào, bạn đã đăng kí và nộp tiền rồi à, lớp t7, chủ nhật là lớp khai giảng hôm 25.5 đấy

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ chưa đăng kí học, hnay qua trường hỏi xem thế nào, bạn đã đăng kí và nộp tiền rồi à, lớp t7, chủ nhật là lớp khai giảng hôm 25.5 đấy
    Hôm nay nàng đăng ký học thế nào rồi.. tớ chưa đăng ký, chắc sang tuần gần đi học thì đăng ký cũng được nhỉ? thế là cũng học thứ 7, chủ nhật hả nàng?

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ đk học rồi, lớp 25.5 đó nhưng mà chỉ dạy chiều t7, cn thôi. Bạn thường onl lúc nào, lên chả gặp nhau.hi, xác định học thì đk lun đi, nhỡ đâu đông ng đk lại hết lớp. Trước sau chả phải nộp tiền, hix

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5