• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.08K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 152 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. năm nay mình muốn thi văn bằng 2 khoa tiếng anh trường nào cũng được.
    Các mẹ có thông tin gì tư vấn giúp mình với.
    Ví dụ như trường nào tuyển sinh văn bằng 2 có khoa ngoại ngữ, nên học trường nào, hay thông tin về nộp hồ sơ, thi đầu vào....
    Các mẹ cho mình thông tin với nhé.

Cảm ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Món ngon nhà làm

Chào các mẹ! Nhà em chuyên cung cấp Đặc Sản Cao Băng gồm: Lạp sườn thịt lợn, thịt ba chỉ xông...

• Hỏi học Văn Bằng 2 Tiếng Anh ở Đại Học Hà Nội?

Em rất muốn học VB2 tiếng Anh ở ĐHHN, nhưng không biết trường này có bao nhiêu đợt thi, đớt tháng 10/2008 em đã bỏ lỡ rồi. Không biết còn đợt nào nữa không? Có ai biết chỉ giúp em với. Cho em số điện thoại của khoa tại chức trương Đại Học Hà Nội với. Cám ơn rất nhiều!!!!!!

• Ôn thi VB2- Đại học Kinh tế Tp. HCM

Mình dự định thi để học VB2 ở ĐH Kinh tế Tp. HCM, nhưng thực sự ko có thời gian để đi ôn thi ở...

• Học văn bằng hai tiếng anh hệ chính quy

chao ca nha, nam nay em thi van bang hai nganh tieng anh cua truong dai hoc ngoai ngu quoc gia hoac dai hoc Ha Noi, ai da tung thi, cho em xin tai lieu on thi mon triet duoc ko a? vi dieu kien o xa ko di on truc tiep duoc. Xin vui long cho em xin so dien thoai de em lien lac hoac lien lac voi em...

• Hướng dẫn cắt may cơ bản và cực kì đơn giản dễ hiểu

Chào mọi người, là phụ nữ ai cũng thích tự tay may cho gia đình mình những cái gối xinh xắn, cho...

• 108 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Tình hình thế nào rồi :-) ?
    SỰ TỬ TẾ THƯỜNG KHÔNG DẪN ĐẾN TÌNH YÊU
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaungoan Xem bài viết
    Các mẹ ơi. năm nay mình muốn thi văn bằng 2 khoa tiếng anh trường nào cũng được.
    Các mẹ có thông tin gì tư vấn giúp mình với.
    Ví dụ như trường nào tuyển sinh văn bằng 2 có khoa ngoại ngữ, nên học trường nào, hay thông tin về nộp hồ sơ, thi đầu vào....
    Các mẹ cho mình thông tin với nhé.

Cảm ơn nhiều.

Mẹ nó xem tại website này nhé, ngoài tết âm lịch 2013 sẽ tuyển và học, mình hỏi thông qua một giáo viên dạy tại trường này, họ sẽ đưa lên website www.sinhvienhubt.edu.vn thông tin tuyển sinh trước tết thì phải.