• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 152 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. năm nay mình muốn thi văn bằng 2 khoa tiếng anh trường nào cũng được.
    Các mẹ có thông tin gì tư vấn giúp mình với.
    Ví dụ như trường nào tuyển sinh văn bằng 2 có khoa ngoại ngữ, nên học trường nào, hay thông tin về nộp hồ sơ, thi đầu vào....
    Các mẹ cho mình thông tin với nhé.

Cảm ơn nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tiêu chí nào để chọn sữa cho con

Chào các mẹ ạ. Tối qua chúng mình có buôn chuyện về việc chọn sữa cho con, với các tiêu chuẩn này...

• Học văn bằng 2 tiếng anh

Em đang có ý định thi văn bằng 2 tiếng anh, mẹ nào biết trong thời gian tới có trường nào tuyển sinh thi giúp em với ạ Nhân tiện cho em hỏi học VB 2 có hiệu quả không ạ, trình độ tiếng anh của e h kém quá thua cả hồi còn học cấp 3 muốn đi học để có cơ hội thăng tiến nhiều hơn nhưng nghe mấy ng bạn...

• Học MBA tại Cao học Việt-Bỉ

Chào các mẹ, Em đang ấp ủ kế hoạch học khóa MBA tại Cao học Việt-Bỉ (Trường ĐHKTQDHN) vào năm...

• Chia se thong tin ve viec hoc van bang hai tieng anh

Minh da lap 2 chu de ve viec hoc van bang 2 tieng anh he chinh quy, nhung khong nhan duoc nhieu su hoi am va chia se. Minh hi vong chu de lan nay se co nhieu ban tham gia.

• Cho em xin ý kiến về nghề may hiện nay.

Em có dự định đi học may quần áo thời trang.nhưng em vẫn băn khoăn không biết nghề này hiện nay có...

• 108 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Tình hình thế nào rồi :-) ?
    SỰ TỬ TẾ THƯỜNG KHÔNG DẪN ĐẾN TÌNH YÊU
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaungoan Xem bài viết
    Các mẹ ơi. năm nay mình muốn thi văn bằng 2 khoa tiếng anh trường nào cũng được.
    Các mẹ có thông tin gì tư vấn giúp mình với.
    Ví dụ như trường nào tuyển sinh văn bằng 2 có khoa ngoại ngữ, nên học trường nào, hay thông tin về nộp hồ sơ, thi đầu vào....
    Các mẹ cho mình thông tin với nhé.

Cảm ơn nhiều.

Mẹ nó xem tại website này nhé, ngoài tết âm lịch 2013 sẽ tuyển và học, mình hỏi thông qua một giáo viên dạy tại trường này, họ sẽ đưa lên website www.sinhvienhubt.edu.vn thông tin tuyển sinh trước tết thì phải.