Học Thiết Kế - Thêu Thùa - May Vá

Học Master chuyên ngành PR/marketing của ĐH nước ngoài tại Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.53K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

:Rose: Các chị ơi, em muốn học master chuyên ngành PR hoặc Marketing của nước ngoài nhưng học tại Việt Nam (giống kiểu MBA liên kết ý ạ), các chị có kinh nghiệm xin tư vấn giúp em mấy điều với ạ:

- Ở Hà Nội có trường ĐH nào đào tao chuyên ngành nào ko? Dạy bằng TA ạ
    - Em TN Khoa tiếng Anh, liệu có thể nộp hồ sơ ko ạ?

Em search trên mạng nhưng toàn MBA thui, mà em muốn học chuyên về 1 thứ. Em cảm ơn các mẹ nhiều ạ. :Rose:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Doremitu; 21/10/2009 vào lúc 11:54 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,683 Bài viết

• 2,292 Được cảm ơn

ôi - cái cô này giống y như mình - mình cũng chỉ muốn học chuyên 1 thứ về PR hoặc HR thôi :Sick:
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn tìm hiểu chương trình MBA chuyên ngành PR/Marketing cũng được mà đúng không? Ở chương trình MBA chuyên ngành Marketing cũng sẽ đào tạo các kiến thức chuyên môn về marketing với các kiến thức cập nhập và tìm hiểu các chiến lược Marketing của các công ty hàng đầu thế giới

Học MBA quốc tế thì bạn yên tâm , với bằng cử nhân Tiếng Anh, bạn sẽ có một lợi thế rất lớn trong quá trình học và đạt được kiến thức môn học.

Ủng hộ bạn )
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bên trường Báo chí hoặc xã hội nhân văn có đấy bạn ạ.
    nhưng học PR hay truyền thông, nếu các mẹ còn trẻ, còn máu và có điều kiện thì nên đi Mỹ hoặc Hàng xẻng.
    • 26 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Học Cao học Việt Bỉ hoặc CFVG đi, mấy chương trình của nó có cũng lâu năm tại Việt Nam.