• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.71K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nay là lần đầu tiên mình đăng ký WTT. Nên chưa biết sử dụng nhiều lắm. Không biết vào đây hỏi có đúng không nữa. Minh muốn hỏi các mẹ có biết địa chỉ học cắt may nào ở Hà Nội vừa tốt (dạy bài bản), nhanh không? Mình muốn hỏi hộ cô em.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm lớp học cắt may ở HN cho cháu gái

Mình đang tìm lớp học cắt may cho cô cháu gái ở quê lên. Hiện cô bé đang làm giúp việc gia đình. Mình định xin cho đi học cắt tóc nhưng g/đ nó lại ko thích (chắc sợ hỏng con:Worried:). Mẹ nào biết chỗ dạy cắt may uy tín, giá cả phải chăng trong nội thành Hà Nội chỉ giúp mình với. Mình cám ơn...

• Ôn thi VB2- Đại học Kinh tế Tp. HCM

Mình dự định thi để học VB2 ở ĐH Kinh tế Tp. HCM, nhưng thực sự ko có thời gian để đi ôn thi ở...

• Hoc cắt may và cắm hoa cấp tốc ở đâu ?

Chào các mẹ! Tình hình là mình muốn đi học may cơ bản và cắm hoa , nhưng lại không có nhiều thời gian. Mình được nghỉ khoảng 3 tuần. Do đó nếu có mẹ nào dạy cấp tốc hoặc biết chỗ nào thì chỉ cho mình với nhé! Cám ơn nhiều nhiều. Khoaimnluoc@yahoo.com

• Thể lệ tham gia và gửi câu hỏi tư vấn chuyên mục Cưới Hỏi

Nhằm phát triển chuyên mục Cưới Hỏi thêm đa dạng và có nhiều nội dung thiết thực hơn, Box Tư Vấn sẽ...

• Kinh nghiệm học MBA

Em làm ở cty nước ngoài, tiếng anh thì bặp bẹ mà bác sếp đang tính cân nhắc cho lên trợ lý. Bác ý...

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

A, xin chân thành cảm ơn nhe!:Smiling:
    • 1,109 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Bạn post nhầm mục. Cái này phải post bên Kinh Nghiệm hay. Mà hình như đã có topic tương tự rồi, bạn tìm lại đi đã.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn vào trang http://hoccatmaytotnhat.vn/ xem và tham khảo thử nha, mình thấy có nhiều người học ở đó lắm bạn à.
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dạy cắt may, thiết kế thời trang tại Đà Nẵng. Địa chỉ: Trung tâm 47 Phùng Hưng- Thanh khê. Hiện đang khai giảng khóa hè. Các bạn có thể đăng ký nhiều khóa học. Dạy từng học viên. Giảm 10% cho các học viên đăng ký đến 25/6/2014.. ĐT 0932513657- 05113761180 (Cô Hà). Nơ dạy tận tình, chất lượng. Chỉ sau 10 buổi học bạn đã tự tin hơn, làm đẹp thêm cuộc sống của bạn.
    • 1,103 Bài viết

• 3,416 Được cảm ơn

Bạn tìm hội nhóm học cắt may của chị em trên WTT này này, chẳng cần đi đâu xa. Chị em cứ chỉ bảo nhau, thế mà cũng có người mở được cửa hàng, còn chuyện tự cắt may quần áo, váy vóc cho mình, cho chồng con chỉ là... chuyện nhỏ!
    (Mình là một ví dụ... hi hi! Từ chỗ cắt cho con cái quần đùi bằng quần cũ của mẹ, giờ có thể may vái cho mình mặc đi làm đầy tự tin!)
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình biết chỗ dạy may ở 290/40 Nơ Trang Long Bình Thạnh. Dạy 9-21h cả thứ 7 và chủ nhật. 0901 80 80 49
    https://m.facebook.com/trungtamdaycatmayphuonglien
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã học thầy Văn, người Huế, dạy bài bản mà dễ hiểu lắm í. Hiện giờ thầy đang giảng dạy tại HANDS Center ở 27 Ngõ Giếng, Đông Các, HN. Bạn gọi số 091 505 6116 để hỏi xem, ở đấy cho học thử 2 buổi miễn phí đấy. ^^ Good luck bạn nha