Học Thiết Kế - Thêu Thùa - May Vá

Chia sẻ kinh nghiệm về việc học bán vé máy bay tai trường TransViet

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người,mình đang định đăng kí khóa học Bán vé máy bay ở TransViet.Bạn nào có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với.Vì học phí cũng cao nên mình cũng hơi lo lo.Bằng mà TransViet cấp sẽ được sử dụng vĩnh viễn hay là có thời hạn?Help me ....
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 bước học thiết kế nội thất và có trong tay nghề thiết kế nội thất

Bạn muốn trở thành Thiết Kế Nội Thất nhưng không biết bắt đầu từ đâu, làm thế nào để có trong tay...

• chia sẻ kinh nghiệm lo việc hiếu

Xin chào các thành viên diễn đàn webtrethơ! Đã lâu lắm rồi tôi không có thời gian tham gia vào diễn đàn . Hôm nay nhà tôi có chuyện buồn mà thấy bế tắc quá . tôi muốn có mẹ nào đã làm hoặc hiểu biết về chuyện này háy mách cho tôi với nhé. Mẹ tôi vừa mới qua đời được 3 tuần . Em tôi đi xem họ nói...

• cần người nhận thêu tranh chữ thập gia công tại nhà

Cần tuyển thợ thêu tranh chữ thập đợt hàng mới về. Tiền công: 2.000 vnd/ 1 ô bức đầu tiên, 1 bức từ...

• Mua xe tên công ty nên hay không?

Mình muốn mua cái xe mượn tên công ty vay tiền cho dễ và lại được hoàn thuế VAT, theo ngân hàng như...

• Chia sẻ kinh nghiệm khi nước ngoài bằng máy bay

Kinh nghiệm đi máy bay Những kinh nghiệm sau sẽ giúp bạn có một chuyến bay thành công Chống ù tai Khi máy bay cất cánh hoặc đang hạ cánh, tai bạn có thể bị ù, nhất là khi bạn đang đau đầu, (chứng ù tai này do hiện tượng thay đổi áp suất khi máy bay thay đổi độ cao) bạn nên luôn nuốt nước bọt,...

• 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chịu thui, cứ làm rùi rút kinh nghiệm vậy
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng từ transviet ra,nếu mà đem so sánh thì Trans hay Kent đều có ưu và khuyết.Bạn nói chung chung quá,mình không biết tư vấn thê nào cho bạn nữa.Nếu bạn quan tâm,mình có thể chia sẽ với bạn,liên lạc mình qua nick yin.tiet
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới đăng ký học bên trường quốc tế Kent. Lớp khai giảng ngày 24/2. Không biết học thế nào???
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chihoingaymoi Xem bài viết
    Mình mới đăng ký học bên trường quốc tế Kent. Lớp khai giảng ngày 24/2. Không biết học thế nào???
    ban oi cho minh xin sdt di, minh cung dang muon hoc o kent nek, sdt cua minh Loan 0937 922 998
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yintiet Xem bài viết
    mình cũng từ transviet ra,nếu mà đem so sánh thì Trans hay Kent đều có ưu và khuyết.Bạn nói chung chung quá,mình không biết tư vấn thê nào cho bạn nữa.Nếu bạn quan tâm,mình có thể chia sẽ với bạn,liên lạc mình qua nick yin.tiet
    Neu hoc thi thgian hoc bao lau , va hoc xong truong co huong dan cho lam cho minh ko b?

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lo nhất là việc làm sau khi ra trường ấy, Đóng 1 đống tiền để học mà ra trường k có việc thì chết dở, hjx
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn cho hỏi học bán vé máy bay 1 khóa bao nhiêu tiền và thời gian bao lâu vậy nhỉ ?