Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 33.5K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 69 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Các chị có ai biết cho em hỏi học phí ở ACET hiện tại là bao nhiêu ạ? Một lớp như kiểu Pre-Ielts, fulltime hoặc partime.Thấy nhiều người khen nhưng bảo học phí cao quá. Vào trang web của tt thi ko thấy giá học phí nên thắc mắc không biết cao là khoảng bn, có đủ tiềm lực để đầu tư không:Thinking:

• 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nêu 1 khóa bên acet và là pre ielts thì ngót nghét 15 triêu thì phải bạn ạ, 700 800 $ cơ mà, $ bây giờ còn gần 19.5 nữa

Nếu bạn cần thi ielts gấp, tương đương khóa pre ở acet thì mình giới thiệu thêm 1 địa chỉ nữa là ibest 278 phố huế- tầng 2, bạn gọi điện tới linh số 0906 059014 để hỏi thông tin lớp nhe
    cụ thể hơn có thể xem tại blog trước http://vn.myblog.yahoo.com/linkenclasses Bạn hỏi lớp ielts mastery nhé,lớp này mục tiêu 7- 8 nhé

• 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uhm, ở ACET chia ra 7 trình độ, trình độ cao nhất là IELTS. Học phí cũng nâng cao theo tùy trình độ, tùy bạn thi đầu vào phù hợp trình độ nào thì họ xếp lớp và offer mức học phí ở trình độ đó. Cách đây 3 tháng mình học lớp AE 6 ở đó thì học phí là khoảng 630$. Theo ý kiến cá nhân mình học ở ACET phù hợp với người mới bắt đầu với IELTS, chưa thi lần nào vào theo đuổi kiên trì. Mình thi vào học lớp 6 luôn, cũng là lớp ở trình độ cao nhưng không hài lòng về khóa học lắm, có lẽ vì học xếp lớp cho mình hơi thấp trong khi mình đã thi IE rồi và học nhằm mục đích nâng điểm. Btw, cũng tùy hên xui nữa, nếu gặp thầy giáo tốt và truyền cảm hứng cũng như kiến thưc tốt thì khóa học cũng ok.Một vài ý kiến để bạn tham khảo. Good luck
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 73 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shinbehehe Xem bài viết
    Uhm, ở ACET chia ra 7 trình độ, trình độ cao nhất là IELTS. Học phí cũng nâng cao theo tùy trình độ, tùy bạn thi đầu vào phù hợp trình độ nào thì họ xếp lớp và offer mức học phí ở trình độ đó. Cách đây 3 tháng mình học lớp AE 6 ở đó thì học phí là khoảng 630$. Theo ý kiến cá nhân mình học ở ACET phù hợp với người mới bắt đầu với IELTS, chưa thi lần nào vào theo đuổi kiên trì. Mình thi vào học lớp 6 luôn, cũng là lớp ở trình độ cao nhưng không hài lòng về khóa học lắm, có lẽ vì học xếp lớp cho mình hơi thấp trong khi mình đã thi IE rồi và học nhằm mục đích nâng điểm. Btw, cũng tùy hên xui nữa, nếu gặp thầy giáo tốt và truyền cảm hứng cũng như kiến thưc tốt thì khóa học cũng ok.Một vài ý kiến để bạn tham khảo. Good luck
    Nếu trình độ của em đang ở mức độ bình thưpờng thì có nên đi học ở Acet ko chị? em nghe người ta nói học ở đó cũng nặng, ko biết thế nào? dạo này đang rảnh , em tính đi học để nâng trình độ. Nên đăng kí lớp bán thời gian hay toàn thời gian chị ơi?

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Acet bây giờ chất lượng kém lắm bạn a ! Học ở đó chỉ phí tiền thôi
    Lại còn mang thêm cục tức nũa
    Chỉnh sửa lần cuối bởi fauci2010; 23/09/2010 vào lúc 09:38 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 332 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Em cũng đang chuẩn bị thi xếp lớp bên đó đây! em đang học ở KHÔNG GIAN, thấy cũng ổn mà 3 tháng chỉ đóng có khoảng 9tr hà! mà bây giờ qua ACET đóng đến hơn 11tr mà học có 1 tháng thôi! ngán ơi là ngán! không biết sau khi học xong có hiệu quả gì không? mà mục tiêu của em đến 6.5 . lo lắng quá đi! học hết khóa mất ít nhất là 150tr! :Silly:
    Có anh chị nào từng học ở đây cho em ý kiến với ạ!

"Phúc cho ai không thấy mà tin" :Rose:

• 70 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình học ở ACET mấy khóa rồi, nên có ít ý kiến. Lớp học hay nhất là AE7, có dạy ít kĩ năng viết. Còn các lớp dưới chỉ là nền tảng thôi. Học phí thì cao thật, nhưng cũng đáng tiền. Học xong thấy tự tin hơn hẳn. Thư viện ở đó cũng tốt.

• 482 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Theo mình thì ACET vẫn là lựa chọn số 1 để học luyện IELTS. Học phí thì hơi đắt thật, nhưng nếu có điều kiện và thời gian thì nên học ACET.

Tất nhiên có thể lựa chọn số 2 hay số 3 ở đâu đó cũng vẫn ổn.
    If you think you can, you can. If you think you can't, you're right.

fb du lịch của Tixt: http://www.facebook.com/note.php?sav...00001847377201

• 581 Bài viết

• 778 Được cảm ơn

Đúng là học phí kiểu robbing thế này, mua sách băng về mà học , có thể xem qua YouTube nữa, writing thì nhờ người chữa cho.

• 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ACET rất có uy tín rồi, nhưng để giảm bớt chi phí thì tốt nhất là trình độ Pre nên học ở ngoài, đến khi cứng cáp hơn thì chọn ACET chứ k nên theo ACET ở những lớp nền tảng

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2