Học Tiếng Anh / Ngoại ngữ

Hà Nội: HỌC TIẾNG HÀN Ở ĐÂU?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 52.7K Lượt đọc
  • 65 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào đã học tiếng Hàn thì chỉ dùm cho mình lớp học tiếng HQ ở đâu hay: giáo viên người nước ngoài, Vn, cách dạy, giá cả v.v.v. ..cho mình biết với nhé
    tặng :Rose::Rose::Rose: thay lời cảm ơn đã chỉ dẫn

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị ơi e mới đi học ở trung tâm ngoại ngữ nghànhh nghề công nghệ cao ở số 2 ngõ 22 Trung Kính, e thấy học chỗ đó cũng được, giáo viên cũng nhiệt tình, lớp học ít người max là 8ng/lớp thôi,học phí cũng vừa phải,e đang học lớp nhập môn, xóa mù, chưa đc học với ng Hàn, qua lớp này thì đc học ng hàn 50%,chị thử gọi điện hỏi trung tâm xem sao. phone : 04 3 783 1850

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết địa chỉ khác nữa không? mình đang ở gần Bờ Hồ, đang muốn tìm lớp học tiếng Hàn ở gần nhà cho tiện.
    Cảm ơn các mẹ trước

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ui,,,chao moi nguoi co ai dang hoc tieng Han thi mach cho minh cho nao day tot khong,minh bat dau hoc lop vo long nhung chua bit hoc o dau ca mong cac tien boi mach cho minh voi...:Sigh:.....thanhks

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúc các bạn có một ngày làm việc thật vui vẻ và hạnh phúc...mình có việc nhò mọi nguòi có bạn nào biết trung tâm học tiếng Hàn ỏ đâu tốt không mong các tiền bối mách cho mình biết vói...:Sigh:...thanhks

• 541 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

em cũng cần tìm nơi học tiếng hàn, em ở sg, đã nghe qua trườn NHân Văn và trung t6am kanata, chị nào biết chỉ với ạ

• 544 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi m00n Xem bài viết
    chị ơi e mới đi học ở trung tâm ngoại ngữ nghànhh nghề công nghệ cao ở số 2 ngõ 22 Trung Kính, e thấy học chỗ đó cũng được, giáo viên cũng nhiệt tình, lớp học ít người max là 8ng/lớp thôi,học phí cũng vừa phải,e đang học lớp nhập môn, xóa mù, chưa đc học với ng Hàn, qua lớp này thì đc học ng hàn 50%,chị thử gọi điện hỏi trung tâm xem sao. phone : 04 3 783 1850
    /
    Mình cũng đang học ở đây. Nói chung, chất lượng tốt, học phí 40k/buổi.Ở đấy có nhiều lớp nên dù bạn ở trình độ nào cũng có lớp phù hợp. Nếu đi học từ đầu thì có lớp miễn phí học sáng thứ 7
    meNghé: 0913 02 58 03, nick yahoo: hao_hao05

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang muốn học tiếng Hàn, học bắt đầu từ đầu ạ. Mọi người có biết học ở đâu không, chỉ cho em với. Chỗ nào mà rẻ rẻ 1 tí ạ. Em sinh viên mà. Em đang ở Hà Nội ạ. Mọi người giúp em với ạ. Em cảm ơn ạ

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hic mọi người có ai biết thì chỉ dùm em với ạ

• 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình học ở trung tâm tiếng Hàn và nghiên cứu Hàn Quốc HSK trong trường Đh Khoa học xã hội và nhân văn Hà Nội hơn 1 năm nay rồi, giáo viên ng Hàn các mẹ ạ. Học cực ổn vì các cô giáo ở đây có chuyên môn sư phạm tốt lắm, Chứng chỉ sau mỗi khóa do trường ĐH Sangmyung cảu HQ cấp. Các mẹ cứ thử tham khảo đi. Mình học đến Cao cấp 1 rồi. Giừo thì giao tiếp là OK. SDT 0435578363. Các mẹ thử gọi thử xem nhé.

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7