• 2 Lượt chia sẻ
  • 49.6K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 130 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Bé nhà mình siêu ghiền phim này, vừa xem cả nhà cùng vui nữa, nên share với cả nhà phim dễ thương này nhen ^^

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách dạy con của người Hàn Quốc

Người Hàn Quốc nổi tiếng về cách giáo dục con cái. Hãy thử tìm hiểu phương pháp giáo dục con cái...

• Bộ đĩa Classic Disney gồm những bài hát trong phim hoạt hình Walt Disney - CD 2

http://img433.imageshack.us/img433/903/disney9rw.jpg CD 2 gồm 25 bài, Casper gộp lại trong một file zip, sau khi download xong, các bạn giải nén (không cần password) vào một thư mục và nghe nhạc từ thư mục này (đừng nên nghe từ file zip). Sau đó có thể xoá bỏ file zip. Link (67.1 MB) :...

• Một số kĩ năng bé cần có

Theo mình nghĩ, bé dưới 6 tuổi cần có một số kĩ năng cơ bản sau; _ Biết kêu khi sắp đi vệ sinh...

• Phim hoạt hình Việt Nam

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết mua dĩa phim hoạt hình của Việt Nam ở đâu không? Bé Minh Châu nhà mình dạo này thích mê mệt phim hoạt hình "Lớp học thầy bồ câu" chiếu trên VTV3. Có mẹ nào biết thì ới một tiếng nhé.

• Vi chất có phải là Vitamin không?

Bé nhà em đến 13 tháng này là tròn 1 tuổi, hiện tại bé mới được 9kg. Dù hơi còi nhưng trộm vía bé...