CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

TRAI Đinh Nhâm Quý thì SANG, GÁI Đinh Nhâm Quý thì HAI LẦN ĐÒ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.3K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 180 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Câu này không biết đúng không. Phụ nữ Đinh Mùi như mình sao vất vả đủ đường, nhất là tình duyên. Buồn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 322 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Ui mình chẳng tin. Mình đang đợi qua đò lần 2 đây :Laughing:
    Cần đêm trắng để trút vơi lòng đầy
    Cần thêm nắng để em nhìn vừa bóng tối
    Cần thêm anh hỏi han cho giấc trưa em yên lành

Cần tay níu để thấy anh còn gần
    Cần môi nóng để biết lòng còn ấm cúng
    Cần thêm anh, cần thêm cho những khi em lo sợ

• 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Em chả ĐInh Nhâm Quý gì mà cũng đứt gánh giữa đường nè, :Sad:
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    • 180 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Chắc tại mệnh Trời đấy thôi. Bạn mình cũng Đinh Nhâm Quý nhưng hiện tại không thấy vất vả gì. Có nhiều người làm tập 2 chẳng có gì khó khăn. Số mình nó thế hay tại mình kỳ vọng và đặt ra các tiêu chí từ sau tập 1.
    • 5,512 Bài viết

• 10,124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sonfuture Xem bài viết
    Chắc tại mệnh Trời đấy thôi. Bạn mình cũng Đinh Nhâm Quý nhưng hiện tại không thấy vất vả gì. Có nhiều người làm tập 2 chẳng có gì khó khăn. Số mình nó thế hay tại mình kỳ vọng và đặt ra các tiêu chí từ sau tập 1.
    Cứ vui mà sống chị ạ!

Còn duyên thì khắc tìm đc HP mới thôi mà~

Cái chuyện tình cảm này nó rắc rối lắm. Càng ngồi ngóng ngồi trông thì nó càng lâu đến. Mà cứ lờ lớ lơ nó đi, thì nó lại đến lúc nào ko hay đó...
    • 833 Bài viết

• 688 Được cảm ơn

Điểm danh QUÝ đây,đò 1 xong rồi nghe câu này ..............hy vọng ghê
    Ước mơ thật nhỏ nhoi :Sinh đôi hai nàng công chúa:Rose::Rose:

• 57 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Câu này không biết đúng không. Phụ nữ Đinh Mùi như mình sao vất vả đủ đường, nhất là tình duyên. Buồn.
    Mình cũng đinh mùi nè bạn - khổ vì chồng cả 1 đời. Dâng hết tuổi thanh xuân cho chồng đến phút 89 chồng đá 1 phát nốc ao - đau điếng tưởng ko gượng dậy nổi.:Smiling:
    • 180 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Người ta bảo ĐINH-NHÂM-QUÝ thường là những type người tư duy khá phóng khoáng, nhưng cuộc sống của họ vẫn thiên về các giá trị truyền thống (gia đình, văn hóa,...) cho nên kỳ vọng, tiêu chí của họ về bạn đời (hoặc partner) khá là không dễ chịu chút nào. Bạn nào nghĩ như thế không ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 800 Bài viết

• 2,046 Được cảm ơn

Bạn Đinh Mùi đầu bao nhiêu? 6X? 8X?
    • 140 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Buồn cười nhỉ :Battin ey:, Đinh Mùi là 1967 chứ 8x gì trời .:Laughing:
    Chợt nghe mùa thu bay trên trời không...Còn ai giữa mênh mông đời mình.....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Honey.Bee Xem bài viết
    Cứ vui mà sống chị ạ!

Còn duyên thì khắc tìm đc HP mới thôi mà~

Cái chuyện tình cảm này nó rắc rối lắm. Càng ngồi ngóng ngồi trông thì nó càng lâu đến. Mà cứ lờ lớ lơ nó đi, thì nó lại đến lúc nào ko hay đó...
    Đúng quá em ah. Hp như con bướm, càng đuổi theo bắt nó thì nó càng bay xa, ngược lại kg đuổi theo nó nữa thì nó lại nhẹ nhàng đậu vào vai bạn. Nên cứ từ từ thôi.
    Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, và in dấu lại trong trái tim người khác.
    • 800 Bài viết

• 2,046 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuvanghn_67 Xem bài viết
    Buồn cười nhỉ :Battin ey:, Đinh Mùi là 1967 chứ 8x gì trời .:Laughing:
    Thanks bạn, mình vốn dốt cái vụ này lắm:Smiling:
    • 180 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Vâng, cám ơn chị "XUAN LOP". Hạnh phúc là ta cảm thấy thỏa lòng với những gì ta có được. Hạnh phúc không chỉ có nghĩa là có tình yêu, hay là phải có cặp có đôi. Biết thế, nhưng đôi khi cũng chạnh lòng..... Tuy nhiên, nhiều người bảo có khi sống một mình lại là may mắn, chẳng biết ai hạnh phúc hơn ai. Chăm sóc sức khỏe bản thân, sống lạc quan, tươi trẻ, cân đối giữa công việc và cuộc sống, vv...... có lẽ là những tiêu chuẩn cơ bản của hạnh phúc.
    • 1,340 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Vâng, cám ơn chị "XUAN LOP". Hạnh phúc là ta cảm thấy thỏa lòng với những gì ta có được. Hạnh phúc không chỉ có nghĩa là có tình yêu, hay là phải có cặp có đôi. Biết thế, nhưng đôi khi cũng chạnh lòng..... Tuy nhiên, nhiều người bảo có khi sống một mình lại là may mắn, chẳng biết ai hạnh phúc hơn ai. Chăm sóc sức khỏe bản thân, sống lạc quan, tươi trẻ, cân đối giữa công việc và cuộc sống, vv...... có lẽ là những tiêu chuẩn cơ bản của hạnh phúc.
    quá đúng em ah. Nhiều người muốn tự do có được đâu. Hơi cô đơn 1 chút, nhưng bù lại những giây phút tự do.:Laughing::Applause:
    • 140 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Tớ cứ MAKENO nên chẳng vui cũng chẳng buồn :Laughing:
    Chợt nghe mùa thu bay trên trời không...Còn ai giữa mênh mông đời mình.....
    • 918 Bài viết

• 437 Được cảm ơn

Có người bảo con gái đứng chữ Giáp cũng qua 2 lần đò chứ, hức hức....
    • 84 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào mọi người mình Đinh Tỵ đây cũng đã qua 1 lần đò nhưng chẳng hi vọng vào chuyến đò sau đâu sợ lắm rùi....
    Hiện tại mình thấy như thế có khi là tốt hơn được tự do, thoải mái mặc dù có lúc hơi cô đơn thôi.
    Đã chui vào Rọ thì cố mà loay hoay trong cái Rọ đó nhưng mà 1 khi đã thoát ra được rồi thì chẳng dại gì mà 1 lần nữa lại chui tiếp vào Rọ nữa đâu sợ rùi các bác ạ mình là xin 2 chữ BINH YEN .
    Quan điểm của mình là như thế ko bít có ai giống quan điểm của minh ko nhỉ ??????????:Thinking:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi henhuong; 04/09/2010 vào lúc 10:42 AM.
    • 1,586 Bài viết

• 1,027 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi henhuong Xem bài viết
    Chào mọi người mình Đinh Tỵ đây cũng đã qua 1 lần đò nhưng chẳng hi vọng vào chuyến đò sau đâu sợ lắm rùi....
    Hiện tại mình thấy như thế có khi là tốt hơn được tự do, thoải mái mặc dù có lúc hơi cô đơn thôi.
    Đã chui vào Rọ thì cố mà loay hoay trong cái Rọ đó nhưng mà 1 khi đã thoát ra được rồi thì chẳng dại gì mà 1 lần nữa lại chui tiếp vào Rọ nữa đâu sợ rùi các bác ạ mình là xin 2 chữ BINH YEN .
    Quan điểm của mình là như thế ko bít có ai giống quan điểm của minh ko nhỉ ??????????:Thinking:
    có mình đây!
    Xin bình yên về lại quanh ta!
    • 461 Bài viết

• 632 Được cảm ơn

Nhiều người bảo tôi "chị trẻ thế chắc không sống một mình đến già được đâu. Tuy nhiên, chị khó tính cầu toàn, có lẽ sống một mình thì thoải mái hơn".
    Những người mình quen biết họ ly hôn xong 1,2 năm đã có tập 2 ngay.....Chẳng biết số mình thế nào, phải đi sớm về khuya một mình, mặc dầu vẫn thấy chưa hết ....duyên.
    • 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hi hi, chao ban, minh nghi la tuy nguoi thoi,
    Nhưng dù sao, còn nghĩ là mình chưa hết duyên thì bạn vẫn còn lạc quan yêu đời lắm lắm đấy bạn à.
    Như mình đây này, buồn và đáng sợ là thầy mình vô vị, trống rỗng, chán chường.
    không thể nào lạc quan lên được.
    Mình cũng ly thân lâu rồi, và cuộc sống của mình khép kín, cô độc, ít bạn bè,
    Mình hay vào đây đọc các tâm sự của mọi ngừoi, vì thấy có chung sự đồng cảm, ít khi mình post ý kiến lắm.
    Mình tuổi tuất đây, nhâm tuất, chắc số lận đận .....
    Và đáng sợ là mình luôn thấy tự ti, thấy mình già và cô độc
    mà không cách nào giải thoát ra được suy nghĩ đó
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2