CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

Hội yêu và thích làm bánh ở Hải Phòng_Tầng 2

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 67.2K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

25 Người đang theo dõi

• 94 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_yeu_Bi Xem bài viết
    Bạn mua nhiều ko mà đắt thế, mình share khoảng 20k cho các mẹ ngâm 1l rượu nhé
    Chị cho em số đt có gì em qua lấy í về ngâm, ngâm 2 l rồi mà vẫn có nhu cầu
    • 12,150 Bài viết

• 4,397 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banh-da-nuong Xem bài viết
    Chị cho em số đt có gì em qua lấy í về ngâm, ngâm 2 l rồi mà vẫn có nhu cầu
    đt đây nhé ko chín tám tám, hai chín 0606

Tiện mình thanh lý 02 khuôn nướng cupcake, giá 90k/1 khuôn, chi tiết các bạn vào vana xem nhé
    http://dolambanh.vn/goods-115-khay-n...pcake-lon.html
    • 12,150 Bài viết

• 4,397 Được cảm ơn

đt đây nhé ko chín tám tám, hai chín 0606

Tiện mình thanh lý 02 khuôn nướng cupcake, giá 90k/1 khuôn, chi tiết các bạn vào vana xem nhé
    http://dolambanh.vn/goods-115-khay-n...pcake-lon.html
    khuôn mới tinh 100% nhé
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c có khuôn bánh catca ko ạ ! thanh lí cho e với !
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mà e muốn lấy đồ về ngâm rượu thì nhà c ở đâu ạ!
    • 53 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn mua nhiều ko mà đắt thế, mình share khoảng 20k cho các mẹ ngâm 1l rượu nhé
    T mua quế, hồi, thảo quả, đinh hương, vỏ quýt khô mỗi thứ nửa lạng, cũng chưa mua lần nào nên chả biết có phải đắt ko
    • 12,150 Bài viết

• 4,397 Được cảm ơn

Mình up lại khuôn cupcake, gồm 2 khuôn, giá tlý là 80k/1khuôn, KT 285*195*30mm, mỗi ô 70x50x30mm

Còn 4 túi ngâm rượu mai quế lộ gồm: đại hồi, tiểu hồi, thảo quả, quế, đinh hương, về các bạn chỉ bỏ vào rang qua rồi cho ngâm rượu, mỗi túi ngâm đc 1,5lít rượu nhé

Ngoài ra mình còn socolachip đen, bạn nào có nhu cầu thì mình share cho, lấy hàng ở 281 Cát Dài từ T2 đến T6, còn lại ở ngõ Phạm H Điều nhé, đt mình không chín tám tám, hai chín 0606
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Me_yeu_Bi; 06/07/2013 vào lúc 02:29 PM.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn 4 túi ngâm rượu mai quế lộ gồm: đại hồi, tiểu hồi, thảo quả, quế, đinh hương, về các bạn chỉ bỏ vào rang qua rồi cho ngâm rượu, mỗi túi ngâm đc 1,5lít rượu nhé

c ơi cái này không có tiêu và vỏ quýt hả c,hay ko cho cũng được
    • 12,150 Bài viết

• 4,397 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sauyeucuame Xem bài viết

c ơi cái này không có tiêu và vỏ quýt hả c,hay ko cho cũng được
    chỉ cần 5 vị trên thôi là đủ rồi ko cần cho tiêu và vỏ quýt đâu e
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đau khổ !

Các mẹ ơi. E sinh năm 1980 nhưng e ly hôn từ năm 2004 và 1 mình e nuôi con đến bây giờ. Con gái đã...

• Quyết định làm ẹm đơn thân mong được mọi người giúp đỡ

Em sắp làm mẹ đơn thân nên mong muốn được mọi người giúp đỡ. Hoàn cảnh của em cũng không biết có...

• Hội yêu và thích làm bánh ở Hải Phòng

Mình mở Topic này cho những bạn có niềm đam mê làm bánh như mình. Mong hội bánh HP ngày càng hoành tráng và tay nghề càng cao :Smiling: Đây là hình ảnh đợt làm nháp bánh trung thu Tách trứng và ngâm với rượu mai quế lộ để trứng thơm và không bị tanh...

• Hội yêu và thích làm bánh ở Hải Phòng_Tầng 3

Chào mừng các bạn cùng góp lửa cho bếp bánh Hải phòng ngày càng thêm ấm áp, chúc các bạn luôn cho ra lò những mẻ bánh thơm ngon và những hình ảnh đẹp. Sắp đến mùa trung thu rồi, mình xin up ảnh những chiếc bánh năm ngoái mình làm để lấy động lực cho các bạn mùa trung thu năm nay nhé @};- ...

• Là phụ nữ thật thích!

Là phụ nữ ai cũng muốn mình ngày càng đẹp hơn. Tôi cũng như bao nhiêu người phụ nữ khác luôn luôn...

• 41 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nhà mình ơi mọi người hay mua màu trang trí bánh kem ở đâu đảm bảo vậy,hay phải order wilton từ HN ?