• 0 Lượt chia sẻ
  • 79.6K Lượt đọc
  • 1.47K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,868 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Mừng hội dancing lên tầng 5 nhé.

Nhà cũ ở đây:
    http://www.webtretho.com/forum/f140/...ng-5-a-463571/

:Applause::Applause::Applause::Applause::Applause:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_CLB7; 27/07/2010 vào lúc 01:55 PM. Lý do: Thêm link tầng 5
    .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,914 Bài viết

• 2,961 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boycodon Xem bài viết
    Mừng hội dancing lên tầng 5 + 1 nhé.

:LoveStruc::Rose:
    Dear Past, thank you for all the life lessons you have taught me.
    Dear Furture, I am ready now.
    Dear God, thank you for another chance.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 598 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Mình xí mặt tiền :Smiling:
    Mà nhầm kìa HT, lên tầng 6 rồi!
    Vai em gầy guộc nhỏ
    Như cánh vạc về chốn xa xôi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 73 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

:Rose: chúc nhà mình ngày càng đông dzuiiii...
    • 2,371 Bài viết

• 1,822 Được cảm ơn

Ôi, nhăm nhe canh me mãi mới xí được trang đầu đây. Chúc mừng nhà mới của Club chúng mình, ngày càng vui vẻ đoàn kết, yêu thương nhau đắm đuối nhé.

Chúc mọi người mê khiêu vũ mau lên chân lên cẳng nha.

Cảm ơn hội trưởng xây nhà mới. Tặng hoa nhà mình nè. :Rose::Rose::Rose:

Chai sâm-banh của bác Minhbebop đâu rồi nhỉ.

Mừng nhà mới, oc huong gửi lại tấm hình những khuôn mặt iu dấu của cả nhà mình nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi oc_huong_kts; 27/07/2010 vào lúc 01:43 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 598 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Em có hoa và rượu nè. Cả nhà đâu hết rồi, tập trung ăn mừng tân gia nhé:
    Hoa chúc mừng:

Rượu nào:

Vai em gầy guộc nhỏ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 501 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Em là new member trên cương vị tinh thần :Smiling:, tặng cả nhà mình bài hát Song for a stormy night chúc mừng tân gia và ra mắt nhà mình. :Smiling:

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IW6I60UD.html

Chỉnh sửa lần cuối bởi Bong_dung_muon_khoc; 27/07/2010 vào lúc 02:20 PM.
    Em vẫn đi trên phố một mình
    Người vẫn đông và phố thì ồn ã
    Chỉ thiếu anh và thế là tất cả
    Biến hồn em thành cát bụi hư không....
    • 1,868 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

chúc cho hội Dancing Club(SG) phát triển càng ngày càng nhiều thành viên và không khí thảo luận, chat chit của hội thêm phần sôi động

lên tầng rồi, rửa tầng mới đê cả nhà ơi rooling:rooling:rooling:rooling:rooling:
    .
    • 368 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mình lên tầng mới.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • 1,868 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

I've been alone with you inside my mind
    And in my dreams I've kissed your lips a thousand times
    I sometimes see you pass outside my door
    Hello, is it me you're looking for?

I can see it in your eyes
    I can see it in your smile
    You're all I've ever wanted, (and) my arms are open wide
    'Cause you know just what to say
    And you know just what to do
    And I want to tell you so much, I love you ...

I long to see the sunlight in your hair
    And tell you time and time again how much I care
    Sometimes I feel my heart will overflow
    Hello, I've just got to let you know

'Cause I wonder where you are
    And I wonder what you do
    Are you somewhere feeling lonely, or is someone loving you?
    Tell me how to win your heart
    For I haven't got a clue
    But let me start by saying, I love you ...

Hello, is it me you're looking for?
    'Cause I wonder where you are
    And I wonder what you do
    Are you somewhere feeling lonely or is someone loving you?
    Tell me how to win your heart
    For I haven't got a clue
    But let me start by saying ... I love you
    .
    • 2,282 Bài viết

• 8,455 Được cảm ơn

Vui quá!Hic hic ... e nhậu hết 2 chai rượu của e Vạc gởi, bây giờ xỉn òi, hổng bít đường về nhà.

Có ai có lòng từ bi đưa e vìa hông? hic hic... xỉn quá xỉn quá, tân gia làm hoành tráng quá đi.

@chị ốc: e đăng ký thía chứ bên e đúng beng 17h mới có thể nhấc mông khỏi ghế. vì vậy e thường đến cung nhanh là 5h20 mà chậm là 5h30' không hà, chị đừng lo chuyện đó.
    • 73 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyễn Thùy Ý Nhi Xem bài viết
    Vui quá!Hic hic ... e nhậu hết 2 chai rượu của e Vạc gởi, bây giờ xỉn òi, hổng bít đường về nhà.

Có ai có lòng từ bi đưa e vìa hông? hic hic... xỉn quá xỉn quá, tân gia làm hoành tráng quá đi.

@chị ốc: e đăng ký thía chứ bên e đúng beng 17h mới có thể nhấc mông khỏi ghế. vì vậy e thường đến cung nhanh là 5h20 mà chậm là 5h30' không hà, chị đừng lo chuyện đó.
    Lớp DS bên Cung LD thường dành nửa tiếng đầu để mọi người tự tập, ôn bài, sau đó thầy cô mới dạy bài mới... em đây toàn... đi trễ... hehehe... từ công ty ra chạy xấc bất xang bang tới nơi là vừa lúc thầy cô lên lớp... bởi vậy được thầy cô nhớ mặt lắm cơ... :Battin ey: .. Chúc mọi người đi học vui vẻ & hào hứng ạ... :LoveStruc:
    • 5,397 Bài viết

• 6,108 Được cảm ơn

Beng, vô nhà xí mặt tiền rùi! Chúc các mem hội mình ngày càng dzui dzẻ, tươi trẻ, chân dẻo nhảy khỏe! :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Thân ái!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi My_Barbie; 27/07/2010 vào lúc 10:32 PM.
    • 598 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyễn Thùy Ý Nhi Xem bài viết

Hiahia, ai bảo chị uống tham, uống hết phần mọi ngừi mà.
    Như vậy chính xác chiều nay mấy h mọi người tới ạ? chứ em tới đó bơ vơ một mình rùi người ta ăn hiếp em sao :Crying:
    Anh Minh ơi, anh có đến đúng h không vậy?
    @Ka: lâu lắm không thấy chị xuất đầu lộ diện hén. Bữa nào đi off đi nha chị (mà nhớ rủ rê anh bạn chị đi cùng nhé _ anh í rất là dễ xương :Battin ey: )
    Vai em gầy guộc nhỏ
    • 206 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhu_canh_vac_bay Xem bài viết
    Hiahia, ai bảo chị uống tham, uống hết phần mọi ngừi mà.
    Như vậy chính xác chiều nay mấy h mọi người tới ạ? chứ em tới đó bơ vơ một mình rùi người ta ăn hiếp em sao :Crying:
    Anh Minh ơi, anh có đến đúng h không vậy?
    @Ka: lâu lắm không thấy chị xuất đầu lộ diện hén. Bữa nào đi off đi nha chị (mà nhớ rủ rê anh bạn chị đi cùng nhé _ anh í rất là dễ xương :Battin ey: )

Đúng 17:00 có mặt tại bãi xe, ai lên sớm tập sớm! See u soon!

Còn nếu em là ván
    Anh sẽ xin làm đinh
    Ðóng một triệu chuyện tình
    Cũng không khi nào hết
    • 598 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhbebop Xem bài viết
    Đúng 17:00 có mặt tại bãi xe, ai lên sớm tập sớm! See u soon!
    Okie anh!
    Vai em gầy guộc nhỏ
    • 206 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

"Các anh chị có thể cho em biết khiêu vũ cổ điển khác với dance sport ở chỗ nào ko ah? Em đi học cho biết là để khi nào có dịp gì ai mời em còn biết nhảy, ko bị quê, nên nếu mà em học dance thì em có thể nhảy cùng những người khác (người mà ko cùng học dance) được không ạ? Cảm ơn mọi người."- From: Bong_dung_muon_khoc
    ----->
    Gần Giống nhau hết đó "Bong_dung_muon_khoc" àh. Chỉ có khác là DS chú trọng nhiều về khâu tạo dáng, đường nét cơ thể nên rất dễ rớt nhạc và khó phăng những bước nhảy mới, còn Salon tập trung nhiều vào sự di chuyển của nam nữ sao cho dễ dàng, tự nhiên để khớp với nhịp nhạc là chính nên có nhìu bước phăng khác nhau! Có thể một người nhảy phăng rất nhiều trong Salon mãi mãi nhảy không đẹp dù anh ta đi rất đúng nhạc nhưng một người nhảy DS tuy ít phăng các bước lạ, chỉ đi vài bước cơ bản bộc lộ toàn bộ nét đẹp trên cơ thể của đôi nhảy vẫn được công nhận là Vũ công nhảy hay, nhảy đẹp!
    Tuyệt vời nhất là các vũ công Nam Mỹ trong thể loại Latin họ kết hợp cả 2 trường phái DS+Salon, Bạn có thể thấy họ có thể biến chế ra các điệu Bachata, Salsa, Argentina Tango...từ Valse, Rumba, Chacha, Paso... Nói thật vũ công Nam Mỹ có thể chơi DS đẹp hơn nhiều lần so với vũ công Châu Âu chuyên Stadard Ballroom. Lúc đi thi các châu lục, đa số các vũ công Nam Mỹ tham gia không hạn chế như các vũ công Châu Âu!
    • 598 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zai_dep Xem bài viết
    chiều nay em lên nhà văn hóa lao đông với chị để chị khỏi bị ăn hiếp mà cái bãi xe anh minhbebop nói là cái bãi xe nằm ở đường huyền trân công chúa đúng không ạ
    Nếu em muốn học thì nên coi lịch và đăng ký một lớp cơ bản trước - tùy theo thời gian của em. Ban đầu nên học salon trước đã, cái này em theo dõi topic để biêt, bác Vương gia thường post lịch học trên này cho mọi người tham khảo.
    Vai em gầy guộc nhỏ
    • 2,371 Bài viết

• 1,822 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zai_dep Xem bài viết
    cái chủ đề kia bị đóng cửa làm em tưởng hội mình bị cấm hoạt động không ngờ có chủ đề mới thay thế này

Như vậy chính xác chiều nay mấy h mọi người tới ạ? chứ em tới đó bơ vơ một mình rùi người ta ăn hiếp em sao
    chiều nay em lên nhà văn hóa lao đông với chị để chị khỏi bị ăn hiếp mà cái bãi xe anh minhbebop nói là cái bãi xe nằm ở đường huyền trân công chúa đúng không ạ
    Chị Vạc nhà mình đanh đá nhất hội đấy, sức mấy mà ai bắt nạt được chị ấy hở trời.

@ Vạc, sau khi chị "thủ thỉ với sếp" mấy câu em dặn - kết quả là chị được ôm bản vẽ về nhà kiểm vào buổi tối. Nhưng hên là sẽ đến sớm được đúng giờ.

Hữu Lâm thì không may mắn như vậy. Vì thế bạn đó chỉ đăng ký được ca sau thôi. Em lo lôi kéo rủ rê thêm ai nữa không thì bác M nhà mình mệt xỉu nhỉ.
    • 2,371 Bài viết

• 1,822 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhbebop Xem bài viết
    "Các anh chị có thể cho em biết khiêu vũ cổ điển khác với dance sport ở chỗ nào ko ah? Em đi học cho biết là để khi nào có dịp gì ai mời em còn biết nhảy, ko bị quê, nên nếu mà em học dance thì em có thể nhảy cùng những người khác (người mà ko cùng học dance) được không ạ? Cảm ơn mọi người."- From: Bong_dung_muon_khoc
    ----->
    Gần Giống nhau hết đó "Bong_dung_muon_khoc" àh. Chỉ có khác là DS chú trọng nhiều về khâu tạo dáng, đường nét cơ thể nên rất dễ rớt nhạc và khó phăng những bước nhảy mới, còn Salon tập trung nhiều vào sự di chuyển của nam nữ sao cho dễ dàng, tự nhiên để khớp với nhịp nhạc là chính nên có nhìu bước phăng khác nhau! Có thể một người nhảy phăng rất nhiều trong Salon mãi mãi nhảy không đẹp dù anh ta đi rất đúng nhạc nhưng một người nhảy DS tuy ít phăng các bước lạ, chỉ đi vài bước cơ bản bộc lộ toàn bộ nét đẹp trên cơ thể của đôi nhảy vẫn được công nhận là Vũ công nhảy hay, nhảy đẹp!
    Tuyệt vời nhất là các vũ công Nam Mỹ trong thể loại Latin họ kết hợp cả 2 trường phái DS+Salon, Bạn có thể thấy họ có thể biến chế ra các điệu Bachata, Salsa, Argentina Tango...từ Valse, Rumba, Chacha, Paso... Nói thật vũ công Nam Mỹ có thể chơi DS đẹp hơn nhiều lần so với vũ công Châu Âu chuyên Stadard Ballroom. Lúc đi thi các châu lục, đa số các vũ công Nam Mỹ tham gia không hạn chế như các vũ công Châu Âu!
    Vùng đất Nam mỹ dường như là cái nôi của các nền nghệ thuật. Từ Nhạc, Họa, nay nữa là Khiêu vũ.