CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

Có mẹ nào muốn đi viếng Cha Diệp vào thứ sáu ngày 27/2 này không !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.69K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 8,950 Bài viết

• 2,154 Được cảm ơn

Tình hình là mọi năm vào tháng 2, 3 DL mọi người đều tổ chức xuống Cà Mau viếng mộ Cha Trương Bửu Diệp . Em đi theo xe của đoàn hành hương thấy còn dư vài chỗ nên muốn rủ có mẹ nào muốn đi chung cùng em cho vui, trước là viếng Cha, sau là mình giao lưu hihi, tiền vé xe thì hình như 200_250k/ người . Lộ trình là đi thăm Cha xong ghé sang Châu Đốc để chị em tung tăng mua sắm rooling:. Mẹ nào đi thì LL với em liền nha để em giữ chỗ , ĐT : 0906 98 18 41 _Vy, YM: mina_thuyvy_1979
    Thanks các mẹ đã đọc tin :LoveStruc:

À quên, tối thứ 6 đi, chủ nhật về nha !!! tập trung ở SG.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi congaixinhdep; 24/02/2009 vào lúc 08:38 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [HCM]- Có mẹ nào muốn đi Sing 12,13,14/4 ko? Free vé máy bay khứ hồi!

Hi cả nhà! Em lập topic này để tìm 1 mẹ nào đó muốn đi Sing và rảnh vào 12,13,14/4 Chuyện là em với nhỏ bạn đã book vé máy bay khứ hồi đi Sing vào 3 ngày trên. Nhưng đến hôm qua thì ba mẹ nó hok cho đi nữa Bỏ vé máy bay cũng uổng, nếu ai muốn đi cùng thì bạn em cho vé luôn. Chỉ tốn khoản phí để...

• Giúp em với ạ...T_T

Ôi em cũng không biết viết bài này ở mục này có đúng không nữa. Các mẹ tư vấn cho em với ạ. Em 24...

• Cung cấp người giúp việc cho tất cả mọi gia đình.

Kính gửi Quý Khách Hàng! Lời đầu tiên, Công ty chúng tôi xin gửi lời chúc đến Quý Khách hàng luôn...

• 4 Biến chứng nguy hiểm của viêm xoang

Bệnh viêm xoang là một trong những căn bệnh mãn tính phổ biến và rất dễ phát sinh bệnh đặc biệt nó...

• Có mẹ nào muốn đi ăn bufet trưa nay không?

Tình hình rất là tình hình là em muốn ăn buffet trưa nay quá ở Parkson Le Thanh Ton quá mà không lẽ vô ngồi gặm một mình, có mẹ nào có hứng giống em thì đi cùng cho vui.Chốt ds tới 12h nhe.Nếu ko có ai thì em đi một mình hehe.Àh,mà sau ăn trưa có masage nữa được không các mẹ?

• 8,950 Bài viết

• 2,154 Được cảm ơn

Hehe thông báo với các mẹ là em đã tìm được bạn đồng môn đi chung rùi :Silly:cảm ơn các mẹ đã quan tâm, nhờ Mod đóng topic lại dùm em nhé :LoveStruc::Rose: