CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

CLB yêu thích nhạc vàng & nhạc trữ tình, và Paris by Night

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 33.2K Lượt đọc
  • 559 Trả lời

• 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Em ngó đi ngó lại chưa thấy có hội này ạ.Em rất thích nghe Như Quỳnh hát,và ngắm sis nữa.Hihihihii Và cũng rất thích hát nhưng bài hát mà NQ đã từng thể hiện.Va em cũng thích nhiều ca sĩ của PBN nữa ạ.Như Loan,Loan Châu,Bằng Kiều,Ý Lan,Quang Le,Trường vũ.Có anh chị nào giống em thì Wellcome
    Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,122 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Nhạc hải ngoại thì không phải là gu của mình nhưng thỉnh thoảng mình vẫn nghe miễn là hay ví dụ Như Quỳnh chẳng hạn, mình thích bài Giấc mơ cánh cò, Chiều bên đồi sim.. mà Như Quỳnh có hát. Trong số các ca sĩ hải ngoại thì Như Quỳnh là mình thấy ưa nhìn nhất đấy!
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

em dán ảnh như quỳnh tưng bừng ở nhà.Hihhiihi ba mẹ em cũng nghiện theo em luôn.Như quỳnh thì nhiều bài hay lắm ạ

Yêu là biết vượt qua. Yêu là biết hi sinh cho nhau. Yêu là biết bỏ qua quá khứ. Yêu là cùng nhìn về 1 tương lai tươi sáng. Nhớ lắm ánh mắt, giọng nói, nụ cười của anh. ( Lộc Vừng - Ku Anh ) :Laughing::Laughing::LoveStruc::LoveStruc::Kiss::Kiss:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,533 Bài viết

• 1,079 Được cảm ơn

Chị cũng thích Như Quỳnh từ ngày còn tên là Quỳnh Như cơ.
    Thích ngắm khuôn mặt mà theo chị là hoàn hảo - nét nào cũng đẹp, nhìn đến mê
    Thích giọng hát ngọt và trong :Battin ey:
    Happiness within reach
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Em xin phép MOD cho em mở topiccccccccccccccc.
    • 2,465 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Mình còn nhớ ngày xưa gặp NQ(lúc còn tên QN) ở NVHTN Q1 thì thấy bả cũng bình thường,thậm chí còn hơi mập nữa.Vậy mà sau khi qua Mỹ rồi lên sân khấu hát thì đẹp quá trời,mà mười mấy năm rồi thấy vẫn đẹp y vậy,hay thiệt!Ngó lại mình,trời ui là tủi!Nhìn giống chị 2 người ta!
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Mặc dù là 1 superFan của sis Như nhưng em vẫn không thể phủ nhận rằng ngày xưa sis ý rất bt.Sau khi qua USA đẹp hẳn.Nhìn sis ý trông Người Tình Mùa Đông với bây giờ mắt mũi và môi khác nhau 1 trời 1 vực.Nói chung ca sĩ hải ngoại ai cũng phẫu thuật thẩm mỹ mà.Hihihihihihi
    • 1,384 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Thưa các em, anh cũng là một người hâm mô như quỳnh(vừa phải thôi, vì a thích nghe nhạc trữ tình) và PRBN đây. Tuy nhiên thật tiếc rằng, NQ hiện tại đã chuyển qua hát cho TT ASIA.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_CLB; 01/04/2008 vào lúc 02:54 AM. Lý do: Xóa phần liên quan đến chính trị
    • 511 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi locvung_2709 Xem bài viết
    Em ngó đi ngó lại chưa thấy có hội này ạ.Em rất thích nghe Như Quỳnh hát,và ngắm sis nữa.Hihihihii Và cũng rất thích hát nhưng bài hát mà NQ đã từng thể hiện.Va em cũng thích nhiều ca sĩ của PBN nữa ạ.Như Loan,Loan Châu,Bằng Kiều,Ý Lan,Quang Le,Trường vũ.Có anh chị nào giống em thì Wellcome
    Ừ! giọng ca NQ rất ngọt ngào trong những ca khúc trữ tình, chị cũng thích nghe mỗi khi thư giãn để nghe lòng mình lắng lại
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

chị cho em 1 nhóc nhà chị nhé.Nhìn ghét dễ sợ.Em thích như quỳnh cũng vì những bài hát đó đấy
    • 511 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị cho em 1 nhóc nhà chị nhé.Nhìn ghét dễ sợ.Em thích như quỳnh cũng vì những bài hát đó đấy
    Có muốn thì vào SG mà nựng, Còn muốn nữa thì chống lầy đi, trên đời này có hai thứ không thể chia hoặc cho được đó là chồng và con, rõ chưa nhóc:mad: :mad: :mad: ...:Laughing: :Laughing: :Laughing:

Nó chung thì chị thích dòng nhạc trữ tình, mà chỉ có những bản nhạc cũ, chứ nhạc mới bây giờ không cảm nổi
    • 220 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Sau khi qua USA đẹp hẳn.Nhìn sis ý trông Người Tình Mùa Đông với bây giờ mắt mũi và môi khác nhau 1 trời 1 vực.Nói chung ca sĩ hải ngoại ai cũng phẫu thuật thẩm mỹ mà.Hihihihihihi
    Không những thế, Thuýnga Paris còn rất chọn lọc, đầu tư và chỉnh chu trong công tác trang điểm, tổ chức, ánh sáng, trang phục, phục trang ... nói tóm lại là nghiêm túc và rất chuyên nghiệp. Ai hát không hay lắm thì hát hay hơn, ai hát hay rồi thì hát hay hơn nữa ...
    Ví dụ như có đợt nào đó mà Trúc Lam, Trúc Linh về VN biểu diễn, trên sân khấu VN, nhìn 2 sis đó ... xấu òm. Thời gian sau thấy xuất hiện lai ở TN, lại ngon lành cành đào ngay.:Surprise:
    Con cái là của để dành
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹmũm Xem bài viết
    Không những thế, Thuýnga Paris còn rất chọn lọc, đầu tư và chỉnh chu trong công tác trang điểm, tổ chức, ánh sáng, trang phục, phục trang ... nói tóm lại là nghiêm túc và rất chuyên nghiệp. Ai hát không hay lắm thì hát hay hơn, ai hát hay rồi thì hát hay hơn nữa ...
    Ví dụ như có đợt nào đó mà Trúc Lam, Trúc Linh về VN biểu diễn, trên sân khấu VN, nhìn 2 sis đó ... xấu òm. Thời gian sau thấy xuất hiện lai ở TN, lại ngon lành cành đào ngay.:Surprise:
    Lưu Bích nữa chị ạ.Ở ngoài xấu và già 1 cách dã man.Lên sân khấu.Nhìn muốn chết
    • 220 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Gần đây nhất có TN89 thì phải, có NQ hát với Quang Lê bài "Áo hoa", xời ơi, sao mà phê thế không biết. Sáng chủ nhật hôm đó, dậy sớm, mở TN ngồi nghe 1 mình, có ly cafe hòa tan bên cạnh, ngồi xổm nghe 2 người đó hát, tự nhiên thấy hay quá nên phải kéo ghế ngồi, say mê nhìn đôi tay của QL và NQ thi nhau đưa lên, nhưng đưa chậm lắm, dịu dàng lắm. QL như đắm say bên NQ, dịu dàng nhìn như nhìn người yêu ấy. Chưa bao giờ mình nghe thấy bài hát Áo hoa lại hay như vậy, đầy chất Huế thơ mộng, xa xôi...
    Bình thường, mình không thấy thích 1 cách quá thể đôi môi của NQ, nó hơi uốn éo quá. Giá như bình thường lại 1 chút thì thật là tuyệt. Nhưng không sao, vì cô ấy hát hay quá, xinh quá rồi, thì hơi uốn éo 1 chút cũng không sao mà :Battin ey:
    Dù sao mình cũng rất thích ThuyNga Paris./.:Rose:
    Con cái là của để dành
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Công nhận sis ạ.Bài áo hoa hay thật.Như quỳnh quang lê hát về huế bài nào cũng hay.
    • 1,100 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

oh! chào e :Talktothe :Talktothe :Talktothe với a chương trình ca nhạc Paris By Ninght là number one đó. A mê nhạc vàng từ hơn 20 năm nay rồi , từ Tuấn Vũ- Chế linh- Thanh Tuyền- Duy Khánh- Sơn Tuyền- Trường Vũ- Như Quỳnh- Phi Nhung-Mạnh Quỳnh ah mà vừa mới ra Paris by night 91 rồi đó. Đợt vừa rồi a xem PBN89 có bài "Linh hồn đã mất" do Bằng Kiều hát phê thế, bài này hát đỉnh như bài Trái tim bên lề, công nhận Bằng Kiều càng hát càng phê Khi Bằng Kiều hát song lại còn nói lý do vì sao a sáng tác bài hát này do a có chơi với một người bạn mà bạn gái của a ta vừa mất vì mắc một căn bệnh hiểm nghèo:Crying: :Crying: :Crying: :Crying: ôi nghe song đoạn Bằng Kiều hát mà phê quá, a còn nghe đi nghe lại bài này đến 10 lần:Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: lời văn đó như sau'' lúc người yêu mình còn sống thì vẫn bình thường ko biết trân trọng nhưng khi người yêu mình mất đi thì lúc đó a mới biết đã mất e thật rồi, mất đi một linh hồn":Sigh: :Sigh: :Sigh: :Sigh: :Sigh: :Sigh:
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui!:LoveStruc::LoveStruc:
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Ặc.Oh my god.Anh chỉnh font chữ lại đeeeeeeeeeeeeeeeee
    • 5,704 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Em lại thích bài PHÚT CUỐI của Lam Phương do BK hát.:Silly: :Silly: :Silly: :Silly: :Silly: :Silly: :Silly: .Phiêu lắm ý
    • 1,100 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Em lại thích bài PHÚT CUỐI của Lam Phương do BK hát.:Silly: :Silly: :Silly: :Silly: :Silly: :Silly: :Silly: .Phiêu lắm ý
    Thế e đã nghe bài Cơn gió thoảng _Trái tim tội lỗi!! do Bằng Kiều và Thanh Hà trình bầy chưa???Đỉnh của các loại đỉnh:Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 1,100 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

[quote=locvung_2709;1530944]Em lại thích bài PHÚT CUỐI của Lam Phương do BK hát.:Silly: :Silly: :Silly: :Silly: :Silly: :Silly: :Silly: .Phiêu lắm ý[/quote
    Bài Phút cuối , thì có phải do Chế Linh và Thanh Tuyền hát ko e??? bài đó cũng tuyệt vời rồi:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: