CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

Chồng Tân Hợi Vợ Bính Thìn mời vô đây

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.9K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• 1,292 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Sao không thấy cặp chồng Tân Hợi vợ Bính Thìn nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 302 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vienthanh
    Sao không thấy cặp chồng Tân Hợi vợ Bính Thìn nhỉ
    Úi, chồng Tân Hợi vợ Bính Thìn hình như hợp nhau lắm lắm. Ngày xưa tớ lặn lội ngược xuôi kiếm mãi một anh Tân Hợi làm chồng mà chẳng được đấy.
    • 1,292 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meSukem
    Úi, chồng Tân Hợi vợ Bính Thìn hình như hợp nhau lắm lắm. Ngày xưa tớ lặn lội ngược xuôi kiếm mãi một anh Tân Hợi làm chồng mà chẳng được đấy.
    Mesukem ơi,cuối cùng sự lặn lội của mesukem là kiếm được bosukem tuổi gì thế?
    Tớ chẳng biết có hợp nhau lắm lắm không nhưng hình như khắc khẩu thì phải
    • 302 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Mesukem ơi,cuối cùng sự lặn lội của mesukem là kiếm được bosukem tuổi gì thế?
    Tớ chẳng biết có hợp nhau lắm lắm không nhưng hình như khắc khẩu thì phải
    Tớ rước phải một ông Giáp Dần, còn khắc khẩu kinh khủng hơn cơ,mẹ nó ạ. Tớ có ông anh trai tuổi Tân Hợ, ngày trước cả hai chưa vợ chưa chồng á, hôm nào cũng phải thức đến 2g đêm tâm sự. trò chuyện với nhau mà không hết chuyện. Thế nên tớ cứ nuôi mộng tìm được một anh Tân Hợi cho đời vui . Cuối cùng chờ mãi, tìm mãi chẳng được nên 29 t đành lấy tạm anh 74 vậy. Nhưng bây giờ tớ lại có thêm ông anh trai ruột của chồng cũng tuổi Tân Hợi, nói chuyện hợp oi là hợp, chẳng hiểu sao nữa!
    • 107 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

nhà tớ chồng "heo" vợ "rồng" mà vẫn khắc khẩu đây. Tớ là "Miss" của cả nhà nên trăm thứ bà rằng đều đến tay, làm nhiều, hò cũng nhiều thành ra hay cáu bẳn, làu bàu. Nhiều khi điên tiết còn nói chồng chẳng ra gì, vạ miệng thôi chứ thực ra trong bụng chẳng có gì.AX cũng hiểu thế nên chũng chả thèm chấp. Hì...
    • 1,292 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meSukem
    Tớ rước phải một ông Giáp Dần, còn khắc khẩu kinh khủng hơn cơ,mẹ nó ạ. Tớ có ông anh trai tuổi Tân Hợ, ngày trước cả hai chưa vợ chưa chồng á, hôm nào cũng phải thức đến 2g đêm tâm sự. trò chuyện với nhau mà không hết chuyện. Thế nên tớ cứ nuôi mộng tìm được một anh Tân Hợi cho đời vui . Cuối cùng chờ mãi, tìm mãi chẳng được nên 29 t đành lấy tạm anh 74 vậy. Nhưng bây giờ tớ lại có thêm ông anh trai ruột của chồng cũng tuổi Tân Hợi, nói chuyện hợp oi là hợp, chẳng hiểu sao nữa!
    Nhưng Giáp Dần giỏi và hiền lắm đấy meSkem a,hơi cục tính 1 tí tẹo,ông anh trai tớ tuổi Giáp Dần lúc trước chưa lấy vợ chiều em gái lắm đấy giờ lấy vợ rồi ,bà chị dâu của tớ kể như sướng kinh khủng
    • 302 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Nhưng Giáp Dần giỏi và hiền lắm đấy meSkem a,hơi cục tính 1 tí tẹo,ông anh trai tớ tuổi Giáp Dần lúc trước chưa lấy vợ chiều em gái lắm đấy giờ lấy vợ rồi ,bà chị dâu của tớ kể như sướng kinh khủng
    Thì tớ cũng thấy ông anh tớ chiều vợ nhất quả đất. Nhiều lúc tớ thấy phát ghen lên được (xấu tính! ). Hay là lúc nào mình cũng thấy người nhà mình là nhất nhỉ? Các cô em chồng tớ thì lúc nào cũng nửa đùa nửa thật: lấy được anh người ta sướng quá còn gì! Tớ bảo: Vâng, sướng lắm! :4:
    • 54 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào, nhìn thấy đề tài này giống như của mình nên vô tham gia cùng các mẹ cho vui, hình như nhà vắng đã lâu rồi thì phải?
    • 35 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ui, hôm nay tớ mới túm được cái topic này. Tớ thấy topic này mở lâu rồi mà chẳng mấy người tham gia nhỉ. Tớ đăng ký một chân với. Nhà tớ cũng Heo và Rồng đây. Chẳng khắc khẩu tẹo nào. Lấy chồng Heo sướng ghê cơ.
    Ba là cây nến vàng,
    Mẹ là cây nến xanh,
    Con là cây nến hồng
    Ba ngọn nến lung linh,
    la là lá la la
    Thắp sáng một gia đình!!!
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình Tân Hợi , còn BX Bính Thìn . nói chuyện cũng hợp , nhưng cũng dễ khắc khẩu . lâu lâu cũng cãi nhau hoài nhưng xong lại thôi . huề cả làng :Smiling: