CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

Câu lạc bộ những người cô đơn >30 tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 45.6K Lượt đọc
  • 1.3K Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mời các bạn tham gia câu lạc bộ những người 'cao tuổi". Ai có ý định muốn tâm sự, chia sẻ, kết bạn thì welcom nha. Hân hạnh chào đón thành viên đầu tiên, nhiều phần quà hấp dẫn đây!!!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 325 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

nếu tính tuổi ta thì mình được 31 rồi, nhưng mà dzô cái hội người cao tuổi này....sao thấy đuối wé.....:Silly:
    • 379 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaytho Xem bài viết
    Mời các bạn tham gia câu lạc bộ những người 'cao tuổi". Ai có ý định muốn tâm sự, chia sẻ, kết bạn thì welcom nha. Hân hạnh chào đón thành viên đầu tiên, nhiều phần quà hấp dẫn đây!!!
    Bạn ơi mình chỉ quan tâm đến phần quà thì có được không vậy?
    • 400 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đặt 1 cục gạch luôn:Laughing::Laughing::Laughing: Nhưng mà ngaytho tuôỉ đã cao chưa:Smiling: mà lập topic này thế :Smiling:
    CÙNG TRONG LAO ĐỘNG MỘT ĐỜI
    KỂ SAO CHO XIẾT, HẠNG NGƯỜI THẾ GIAN
    • 2,421 Bài viết

• 1,513 Được cảm ơn

Cho mình đăng ký nha :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh cũng đăng ký 1 chỗ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,460 Bài viết

• 660 Được cảm ơn

Hay nhể, cho tớ xin suất dập dòm nhá
    Happiness within reach
    • 1,046 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

tuy chưa đủ tuổi tham gia nhưng xin làm thành viên du bị á. để học hòi kinh nghiệm xương máu cùa các người đi trước hehe
    :Smiling::Rose::Smiling::Rose::Smiling::Rose:
    Khai trương nhà mới, mọi người vào ủng hộ gia chủ nhé.

http://www.facebook.com/HoiDocThanSgWtt

http://www.facebook.com/pages/CLB-Hoa-Yêu-thương/390310717714036

• 444 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

em 26 rồi !có vào hội dc ko a ?
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chào mấy anh chị, ngaytho tuy chưa đến tuổi 30, nhưng vì ngaytho đi off thấy hình như chưa có sân cho các chị từ 30t trở lên. Và khi vào đây, với hy vọng là tìm được một nửa kia của mỗi người, ngaytho xin lập ra Hội này nhằm tạo điều kiện cho các anh chị đó. E xin nhiệt liệt chào đón các anh chị. Chính vì độc thân nên cũng có một số anh chị muốn vào đây tìm bạn, nhưng cứ đi off thấy nhiều Men và Fel trẻ quá chắc chắn sẽ không có cơ hội cho các chị. Có chị nào ủng hộ E k vậy ta? TO All: Ai chưa đủ tuổi vị thành niên (>= 30tuổi) thì không nên vào đây, ok?. Thông cảm nha vì đây là thiện ý của ngaytho đối với các anh chị.