CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

Câu lạc bộ những người cô đơn >30 tuổi

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 45.6K Lượt đọc
  • 1.3K Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mời các bạn tham gia câu lạc bộ những người 'cao tuổi". Ai có ý định muốn tâm sự, chia sẻ, kết bạn thì welcom nha. Hân hạnh chào đón thành viên đầu tiên, nhiều phần quà hấp dẫn đây!!!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 325 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

nếu tính tuổi ta thì mình được 31 rồi, nhưng mà dzô cái hội người cao tuổi này....sao thấy đuối wé.....:Silly:
    • 379 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaytho Xem bài viết
    Mời các bạn tham gia câu lạc bộ những người 'cao tuổi". Ai có ý định muốn tâm sự, chia sẻ, kết bạn thì welcom nha. Hân hạnh chào đón thành viên đầu tiên, nhiều phần quà hấp dẫn đây!!!
    Bạn ơi mình chỉ quan tâm đến phần quà thì có được không vậy?
    • 400 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đặt 1 cục gạch luôn:Laughing::Laughing::Laughing: Nhưng mà ngaytho tuôỉ đã cao chưa:Smiling: mà lập topic này thế :Smiling:
    CÙNG TRONG LAO ĐỘNG MỘT ĐỜI
    KỂ SAO CHO XIẾT, HẠNG NGƯỜI THẾ GIAN
    • 2,421 Bài viết

• 1,513 Được cảm ơn

Cho mình đăng ký nha :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh cũng đăng ký 1 chỗ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,464 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Hay nhể, cho tớ xin suất dập dòm nhá
    Happiness within reach
    • 1,046 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

tuy chưa đủ tuổi tham gia nhưng xin làm thành viên du bị á. để học hòi kinh nghiệm xương máu cùa các người đi trước hehe
    :Smiling::Rose::Smiling::Rose::Smiling::Rose:
    Khai trương nhà mới, mọi người vào ủng hộ gia chủ nhé.

http://www.facebook.com/HoiDocThanSgWtt

http://www.facebook.com/pages/CLB-Hoa-Yêu-thương/390310717714036

• 444 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

em 26 rồi !có vào hội dc ko a ?
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chào mấy anh chị, ngaytho tuy chưa đến tuổi 30, nhưng vì ngaytho đi off thấy hình như chưa có sân cho các chị từ 30t trở lên. Và khi vào đây, với hy vọng là tìm được một nửa kia của mỗi người, ngaytho xin lập ra Hội này nhằm tạo điều kiện cho các anh chị đó. E xin nhiệt liệt chào đón các anh chị. Chính vì độc thân nên cũng có một số anh chị muốn vào đây tìm bạn, nhưng cứ đi off thấy nhiều Men và Fel trẻ quá chắc chắn sẽ không có cơ hội cho các chị. Có chị nào ủng hộ E k vậy ta? TO All: Ai chưa đủ tuổi vị thành niên (>= 30tuổi) thì không nên vào đây, ok?. Thông cảm nha vì đây là thiện ý của ngaytho đối với các anh chị.
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo như tình hình thực tế ngaytho đã quan sát, hình như mem Nữ nhiều hơn Nam cho nên ở đây Nam nữ cân bằng là tuyệt vời, đừng để nữ nhiều quá dễ xảy ra mâu thuẫn nha.
    Welcom chị Trang, ong8ba9, hanoigirl79, rolnguyen0311, thuankhuong2010... và giải khuyến khích cho những ai 28t, 29t nhá. Chúc cả nhà dzui dzẻ
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng xin đăng kí một suất, sấp sỉ 30
    rooling:rooling:rooling:
    • 268 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Tớ 29 này
    • 1,547 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

8 năm nữa em cũng 30 tuổi:Angel:
    thế có được tham gia k ạ?:Battin ey:
    :559: :554:

Nick yahoo: honeymoon2168
    Mobile cầm tay nhá: pm . khà khà
    • 801 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

hội mình ơi cố gắng duy trì thêm vài năm nữa đợi e ~ 30t nha ^^!
    • 264 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Ôi giời ơi các chị ơi, sao vào đầy mà khai tuổi thế này, các anh giai nhà ta chẳng cần đi lòng vòng, cứ vào đây check là chít.:LoveStruc:
    "Tình yêu, chịu đựng tất cả, tha thứ tất cả, tin tưởng tất cả, hi vọng tất cả" (1Cor 13, 7)
    • 103 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chào mấy anh chị, ngaytho tuy chưa đến tuổi 30, nhưng vì ngaytho đi off thấy hình như chưa có sân cho các chị từ 30t trở lên. Và khi vào đây, với hy vọng là tìm được một nửa kia của mỗi người, ngaytho xin lập ra Hội này nhằm tạo điều kiện cho các anh chị đó. E xin nhiệt liệt chào đón các anh chị. Chính vì độc thân nên cũng có một số anh chị muốn vào đây tìm bạn, nhưng cứ đi off thấy nhiều Men và Fel trẻ quá chắc chắn sẽ không có cơ hội cho các chị. Có chị nào ủng hộ E k vậy ta? TO All: Ai chưa đủ tuổi vị thành niên (>= 30tuổi) thì không nên vào đây, ok?. Thông cảm nha vì đây là thiện ý của ngaytho đối với các anh chị.
    Có thể tạo một khoảng sân cho các female >= 30t ko nhỉ?:Smiling: Đâu nhất thiết cứ phải là tìm một nửa:Sigh:Mình cũng muốn tham gia và đi off nhưng chỉ với các chị em chúng mình thôi. Sao bọn mình ko tổ chức 1 buổi đi off chỉ toàn chị em mình nhỉ???
    Don't wanna be the wind, there's nothing left to say
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

4 năm nữa em 30
    Cho em thỉnh thoảng vào comment nghen các chị! :Battin ey:
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sóng Xem bài viết
    Cho mình hỏi với, ý nghĩa cô đơn tức là hiện tại đúng ko ? Quá khứ, tương lai thế nào thì cũng miễn bàn phải ko vậy ?

Mình thấy mình đơn độc nhiều hơn (ko biết có khác ý nghĩa với cô đơn ko) ... vậy thì có tham gia được không ?

Nói túm lại là: những người hiện tại chưa có người yêu hoặc đã chia tay rùi..... Đến CLB này là để tìm bạn tâm đầu ý hợp ấy mà. Bạn đừng suy nghĩ gì cho mệt, cứ hiểu vậy là đc. Đúng k các bạn?:Rose:
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honeymoon2168 Xem bài viết
    8 năm nữa em cũng 30 tuổi:Angel:
    thế có được tham gia k ạ?:Battin ey:

Công văn của Thủ lĩnh CLB của những người >=30t vừa gửi xuống, đề nghị mọi người tập trung chú ý:

Kính gửi: CLB NN >=30t
    Chúng tui lập ra topic này với phương châm: tác hợp cho 2 trẻ (đã lớn) nên duyên, vì thế chúng tôi yêu cầu tất cả trẻ em không thỏa điều kiện của ngaytho đặt ra không được vãng lai tại nơi đây.

Chúng tui vì hướng tới tương lai tốt đẹp của mọi người, của người già và trẻ nhỏ nên sẽ có một sân chơi riêng cho từng lứa tuổi.
    Kính mong quý Mem chú ý mà thực hiện đúng như điều kiện nêu ở Trang 1.
    Thân chào!:Rose: