• 2 Lượt chia sẻ
  • 94.2K Lượt đọc
  • 1.21K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dzô đây mới thấy có nhiều ông bố bà mẹ.. buồn và có cùng tâm trạng quá..Nắngsaigon mạn phép bà con.. mở cái phòng họp nho nhỏ này để bà con dzô đây tụ tập..nếu có ai cùng sở thích, tính cách...thì cùng nhau kết làm bạn để cùng nhau chia sẻ buồn phiền và mang niềm vui đến cho nhau và cung làm cho cuộc sống tốt đẹp hơn.. ở đây mới chỉ có Năngsaigon thôi.. hãy thêm chút mưa nữa để hoa cỏ thêm xanh tươi.. cho đời được tươi mát nhé bà con...:Battin ey:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 332 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em cũng đặt một cục gạch ở đây nha.Nhà mới mại dô đi
    • 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Anh sẽ cố tìm cho mỗi bà mẹ buồn 1 ông bố buồn.. để thành 1 cặp.. còn nếu kẹt quá...thì chờ chút... nhé... anh thế chỗ...tạm bợ vậy..
    • 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Năngsaigon Xem bài viết
    Anh sẽ cố tìm cho mỗi bà mẹ buồn 1 ông bố buồn.. để thành 1 cặp.. còn nếu kẹt quá...thì chờ chút... nhé... anh thế chỗ...tạm bợ vậy..
    Anh NSG ơi em ko muốn có 1 ông bố buồn nữa đâu vi đã là 1 bà mẹ buồn rồi.anh tìm dùm em 1 ông bố vui vẻ và lạc quan cỡ như anh là ok rồi.ma bắn ko nên là phải đền đạn đấy.em thấy nguy cho anh mất.:Applause:
    nhưng năm tháng vô tình mà lòng người cũng vô tình......màu úa thay màu xanh .......
    hạnh phúc như mây lang thang........
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kính phục đại ca!!!
    "Ta cưa" có biết có bao nhiêu mẹ VTK buồn và thiếu thốn tình cảm không ạ??? Nếu đại ca mà bao dung ôm hết được từng ấy trái tim thì Bác Hồ có sống lại cũng không dám nhìn mặt đại ca đâu ạ.
    Hạnh phúc mong manh
    • 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sao chổi Xem bài viết
    Kính phục đại ca!!!
    "Ta cưa" có biết có bao nhiêu mẹ VTK buồn và thiếu thốn tình cảm không ạ??? Nếu đại ca mà bao dung ôm hết được từng ấy trái tim thì Bác Hồ có sống lại cũng không dám nhìn mặt đại ca đâu ạ.
    Hi bạn! đừng nên quá lo lắng và nghĩ rằng việc này là quá sức mình.. hãy bình tĩnh nhìn lại vấn đề.. ở đâu có anh sáng thì ở đó có đường đi... :Rose: bi quan bạn sẽ dễ đánh mất niềm tinlắm đó.. cố lên.. và hãy mạnh mẽ như sao chổi bạn nhé..!!
    • 341 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cho mình vô xí xọn với .hihihi đi đâu cũng chết cái tên này nên chỗ nào cũng nhào vào , kệ ko đc cháo thì húp tí nước lèo cũng đc nhỉ?hihihihihi
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bố ở HN đê, vui vẻ, sẵn sàng động viên mẹ nào buồn.:Laughing:
    • 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bo_bo Xem bài viết
    Có bố ở HN đê, vui vẻ, sẵn sàng động viên mẹ nào buồn.:Laughing:
    Có 1 bố ở HN đây nè, mẹ nào thấy ưng thì lên tiếng đi để Năngsaigon tôi nối nhịp... ý mà bố HN ui.. bạn phải giới thiệu sơ về mình chứ.. để xem mẹ nào thích hợp để bạn động viên kịp thời chứ..:RaisedEye
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có 1 bố ở HN đây nè, mẹ nào thấy ưng thì lên tiếng đi để Năngsaigon tôi nối nhịp... ý mà bố HN ui.. bạn phải giới thiệu sơ về mình chứ.. để xem mẹ nào thích hợp để bạn động viên kịp thời chứ..:RaisedEye
    Biết giới thiệu như nào nhỉ
    Cao/nặng/vòng1/vòng2/vòng3/nghề/=170/72/90/100/90/IT
    • 155 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi why&how Xem bài viết
    Quá chuẩn, nhưng thường cái gì mà chuẩn là ko đến lượt mình, thôi đành vậy, đứng nhìn thèm mà thôi...rooling:
    Eo sao mẹ nó lại tự ti thế, bố ấy chào hàng thì mẹ nó cứ sáp vô, biết đâu lại ăn cái giải " Nhất cự ly đấy":Laughing:
    Ước mơ trong đời có anh bên mình.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu tính cả cự ly và tốc độ thì em thua nhất rồi!!!!!
    • 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mấy cô gà mái nhà mình bi quan quá ta, anh chàng gà trống HN đã có lòng rồi thì các cô gà mái cứ sẵn dạ đi chứ..cự ly, cường độ cái gì.. rồi thèm thuồng mất công.. thời đại tên lửa hạt nhân bay vèo vèo hà...nếu xa thì cứ thử lòng quân tử xem.. xưa kia ông bà ta còn có câu:
    Thương nhau mấy núi chèo
    Mấy sông cũng lội, mấy đèo cũng qua.. Kia mà
    Nếu mà gặp Năngsaigon tôi thì tôi chẳng ngán đâu, vì tôi có quan niệm thế này:
    Đường xa thì mặc đường xa,
    Nếu đường xa quá anh đi xe đò.
    Sông sâu chẳng sợ sông sâu,
    Nếu sông sâu quá anh đi bằng xuồng..

Các cô gà mái đừng có nản nhé...còn chú gà trống HN thì chứng tỏ lòng quân tử đi.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mịa!
    Thời đại tên lửa hạt nhân bay vèo vèo thì cứ phải trưng hết cả hàng họ lên thế này à? Dạo này khí hậu thay đổi sao ấy mà WTT nở rộ chuyện "mần ăn" của các "VTKer".

Kính báo các đ/c là nếu các đ/c vẫn chưa kiếm đủ đối tác thì cứ PM riêng cho tôi nhé. Cung cấp luôn 1 đội "hàng khủng" , đến lúc đó các đ/c lại chả tắt thở vì nhồi máu cơ tim ấy chứ.
    nỉ non ve sầu mùa hạ
    cất tiếng héo hắt tiễn đưa em.
    • 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có gà trống HN nữa nè.. gà trống này chưa giới thiệu gì hết trơn hà... để Năngsaigon kiểm tra xem lý lịch thế nào, ko cẩn thận lại mang họa tới cho gà mái thì chít ấy chứ...
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là lính mới ạ ! Nhưng em cũng thấy bác NSG nói đúng ạ. Cần phải tìm hiểu xem sao đã. Thấy các nick này hầu hết là mới tham gia mà !
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chả thấy các mẹ đâu cả nhỉ
    • 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Qua trang web này Năngsaigon tôi thấy có rất nhiều bà mẹ có hoàn cảnh rất đặc biệt, ko hẳn chỉ thiếu thốn tình cảm lứa đôi mà còn thiếu cả về vật chất.. bươn trải với cuộc đời để lo lắng cho con, cho niềm hy vọng của mình.. đã phải vượt qua rất nhiều những khó khăn.. để tìm cho mình, cho con mình sự bình yên và no đủ.. Nangsaigon mở mục kết bạn này với mong muốn mọi người xích lại gần nhau hơn.. để chia sẻ với nhau, giúp đỡ nhau..để cùng làm cho nhau vững tin hơn trên cuộc đời vốn đầy những cạm bẫy, khó khăn này.. hãy xích lại bên nhau các bạn nhé..!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 162 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cho Me Nhimbao dat cuc gach nhe. Muon tham gia mot chan cho quen buon nhe.
    • 173 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có 1 bố nữa ở HN đây nè, mẹ nào thấy ưng thì lên tiếng đi để tôi hết cô đơn đi, sinh năm 1967, to cao, không đẹp giai lắm đâu, đang sóng ly thân (2 năm rồi). Xem mẹ nào thích hợp để bạn động viên kịp thời nhé