CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

Ai thích kết trang sức bằng phale và cườm thì vô đây nhé! (phần 1)

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 690K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

• 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mấy viên dẹp dẹp mào xanh lá nhạt và xanh biển đó Trí loxo ơi, kết với pha lê dẹp tròn thành vòng đeo tay đẹp lắm.
    • 245 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

@All: chủ nhật tuần này mình có tổ chức off,các chị các mẹ nào thích thì đến tham gia chung cho xôm tụ nhé! Địa điểm là quán cà fe trong dinh Thống Nhất,cổng đường Huyền Trân Công Chúa,đối diện công của cv Tao Đàn,chỗ mà hay bán nhiều đồ TDTT. Nếu chị nào tìm khó khăn thì nt cho mình nhé: 0919 598 768.
    Quán cà phê này giá bình dân thôi các bác ạ,tương đối mát mẻ và lịch sự...he he.Chào đón tất cả nhé!
    :Rose: :Rose: :Rose:
    • 3,130 Bài viết

• 8,596 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bangtam255 Xem bài viết
    @All: chủ nhật tuần này mình có tổ chức off,các chị các mẹ nào thích thì đến tham gia chung cho xôm tụ nhé! Địa điểm là quán cà fe trong dinh Thống Nhất,cổng đường Huyền Trân Công Chúa,đối diện công của cv Tao Đàn,chỗ mà hay bán nhiều đồ TDTT. Nếu chị nào tìm khó khăn thì nt cho mình nhé: 0919 598 768.
    Quán cà phê này giá bình dân thôi các bác ạ,tương đối mát mẻ và lịch sự...he he.Chào đón tất cả nhé!
    Nhưng mà mấy giờ nhỉ
    • 1,069 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

off vào CN thì mình k đi đc rùi, tiếc quá!!
    • 245 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiususu Xem bài viết
    Nhưng mà mấy giờ nhỉ
    Hi Hi mình quên mất,9h sáng nha các chị:Smiling: ,các chị muon làm mẫu nào thi mang vật liệu theo để làm luôn ha.Cái gì mình biết thì mình chỉ.Ai dùng gì ở quán thì tự thanh toán nhé ( rẻ lắm,họ bán giá bình dân mà)
    • 49 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Xin chào các bạn, rất hân hạnh được làm wen với các bạn. Mình đã theo dõi topic này lâu rùi mà chưa dám tham gia. Mình rất thích cái vụ xỏ xỏ này, ghiền lém, ngồi làm cả ngày cũng k chán. Mình có ghé tiệm Thủy rùi tiệm Vĩnh Phát nữa, thấy họ có bán mấy cái vòng tay, vòng cổ xâu sẵn rất là đẹp mà k có chart nên k bít thắt làm sao nữa, cách sắp xếp hột và phối màu đẹp lắm. Mình thấy có cái vòng tay này nè mà k bít thắt, các bạn có chart hay bít cách làm thì chỉ mình với, cảm ơn mọi người nhìu lắm.

Có mấy cái vòng cổ và vòng tay sử dụng pha lê hình dĩa làm thành hoa hoặc xâu vòng tròn lại mà mình k có hình để đưa lên, bùn ghê. Dây cổ pha lê hình dĩa họ làm đẹp lắm, mọi người đã thấy chưa?
    • 245 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

@mphuwowng:mau nay ban Tri lo xo lam duoc do ban,ban nho ban ay chi di nhe!
    Dây cổ pha lê hình dĩa họ làm đẹp lắm, mọi người đã thấy chưa?
    Minh co thay ma cung ko nho de lam giong y chang nua,chac phai mua ve moi lam duoc qua...hi hi
    • 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ôi cảm ơn chủ topic, em rất thích cái xỏ xỏ này nhưng không đủ khéo léo để làm nhìn sản phẩm cả nhà làm thích thật nhưng kô dám lên tiếng (vì có bít mần cái chi đâu) may quá chị tổ chức off, lại là địa điểm quen thuộc vc em cũng hay đến, lần này chi cho phép em ghé đến coi các chị làm cái nghệ thuật này nhá
    Dẫu có buồn, dẫu có vui cũng chỉ là kỷ niệm :554:
    • 364 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Dạo này USD lên cao quá làm cho tớ hết cả hạt pha lê làm vòng mà không nhập được.
    Gửi tặng mấy bạn vài mẫu nữa nè

Y3B
    • 245 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dalatwildorchid Xem bài viết
    ôi cảm ơn chủ topic, em rất thích cái xỏ xỏ này nhưng không đủ khéo léo để làm nhìn sản phẩm cả nhà làm thích thật nhưng kô dám lên tiếng (vì có bít mần cái chi đâu) may quá chị tổ chức off, lại là địa điểm quen thuộc vc em cũng hay đến, lần này chi cho phép em ghé đến coi các chị làm cái nghệ thuật này nhá
    Hi hi,sao chị khách sáo thế ạ,càng đông càng vui mà:Smiling: ,em rất mong các chị đến ấy chứ!
    Em sẽ mang một số mẫu đã làm và vài quyển sách hướng dẫn cho các chị tham khảo thêm nhé.Chị nào có mẫu nhớ mang theo chia sẻ với nha:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc:
    • 49 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

@bangtam255: k bít người ta có cho mình chụp hình lại k nhỉ? hehe... níu chụp được thì có thể về làm đc rùi.
    @Tri lo xo: bạn có bít cách làm dây đó k? chỉ mình với.
    • 1,069 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mphuwowng Xem bài viết
    @bangtam255: k bít người ta có cho mình chụp hình lại k nhỉ? hehe... níu chụp được thì có thể về làm đc rùi.
    @Tri lo xo: bạn có bít cách làm dây đó k? chỉ mình với.
    kiểu này mình đã làm rùi, mình đã ng.cứu kỹ lắm. Làm thì bị thất bại mấy lần, cuối cùng cũng thành công. Vì k có sách vở hướng dẫn, nên mình k bít chỉ các bạn ntn cả. Mình có chụp hình ở trang trước, bạn thử tìm lại & ng.cứu thử xem bạn có làm đc k. Mình cũng chỉ đc nhìn vật có 1 lần, & nhìn hình nhiều lần mới làm đc đó . Vả lại tuần này off vào CN, mình k rãnh vào ngày CN nên k thể đến off để chỉ bạn đc. Có dịp off k vào ngày CN thì mình sẽ chỉ cho hen. Vì cách làm cũng hơi công phu. hơi rườm rà 1 tí .
    • 2,043 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

bạn ơi mình thích mãu này lắm, bạn có bán mẫu này không, bn tiền vậy bạn?
    Đỉnh là cục Gà, Rim là cục Heo
    • 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cảm ơn chị Bangtam rất nhìu mong gặp cả nhà lém
    Dẫu có buồn, dẫu có vui cũng chỉ là kỷ niệm :554:
    • 364 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rimhuqua Xem bài viết

bạn ơi mình thích mãu này lắm, bạn có bán mẫu này không, bn tiền vậy bạn?
    Có ấy ạ, nhưng mà ấy ghé www.bipbi.com xem nhé, vì bán chác ở đây làm loãng mất tpic của cả nhà
    Y3B
    • 2,043 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bipbjewelry Xem bài viết
    Có ấy ạ, nhưng mà ấy ghé www.bipbi.com xem nhé, vì bán chác ở đây làm loãng mất tpic của cả nhà
    Trời ơi mình vào mà sao kiếm mãi không ra mẫu này, thôi thì bạn PM cho mình đi, cả cách mua nữa, thank bạn, à giá rổ của cái dây dài màu cam nữa nhá, mình thỉnh thoảng mới lướt web tí tẹo thôi, chờ tin bạn
    Đỉnh là cục Gà, Rim là cục Heo
    • 245 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

@All: hẹn găp tất cả vào ngày mai nhé! Hi vọng sáng mai trời ko mưa .
    Mấy mẫu này mình làm bằng hạt bẹt,rẻ tiền và thấy hay hay,nhưng ko biết làm gì với chúng bi giờ:Thinking:

Đô la đây:Laughing:

Nhẫn

Cài áo hình bông hoa:LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 364 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bangtam255 Xem bài viết
    @All: hẹn găp tất cả vào ngày mai nhé! Hi vọng sáng mai trời ko mưa .
    Mấy mẫu này mình làm bằng hạt bẹt,rẻ tiền và thấy hay hay,nhưng ko biết làm gì với chúng bi giờ:Thinking:

Đô la đây:Laughing:

Nhẫn

Cài áo hình bông hoa:LoveStruc:
    bangtam255 ơi, mấy trái tim đẹp quá, cả cái cài áo nữa, mỗi tội làm thì cầu kỳ mà ở ngoài bán cái trái tim đầu tiên làm móc khóa có 2,5k thôi
    Y3B
    • 245 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

@bipbjewelry: uh đúng rùi đó bạn,vì vật liệu này rẻ tiền mà,mình làm cho đỡ ghiền chứ ko biết ứng dụng làm gì cả...hihi.Nhưng mình nghĩ nếu mình sử dụng vật liệu đắt tiền hơn (như pha lê) thì hiệu ứng nó sẽ khác hẳn nhỉ ...he he.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 80 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cho mình tham gia vào hội với. Mình cũng rất thích kết trang sức bằng pha lê và cườm, nhưng mình chưa từng làm thử bao giờ, không biết có khó lắm không. Có chị nào biết chổ học kết pha lê thì chỉ cho mình với. Thanks:Rose: