• 4 Lượt chia sẻ
  • 34.3K Lượt đọc
  • 124 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vc mình cũng 82-85, mình thấy tuổi này xung khắc, xem tướng số họ bảo nữ sẽ thiệt thòi hơn. Còn mình thì thấy đàn ông tuổi này khó tính, gia trưởng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Up cai nao.
    Hoi nha 82-85 đâu hết rồi ta?
    Chồng em 82 bướng bỉnh và gia trưởng. Đúng là cặp này hay cãi nhau thật nhưng xong rồi lại cho qua.
    Nhưng đúng là thuận tình thì không thuận con. Con trai 2010 cũng bướng bỉnh. Chồng thì hay đánh con, mà toàn táng bạt tai thằng bé thôi. Mình giận lắm, hai vc đang chiến tranh vì chuyện này. Mình không muốn chồng đối xử với con như thế. Lúc chồng yêu con thì cũng yêu lắm lắm, nhưng không vừa ý là anh ấy sẵn sàng tra tấn con. Chán, hai mẹ con đang ở nhà ngoại, mình muốn suy nghĩ thêm là có nên ở với nhau nữa không. Mình không muốn thằng bé ảnh hưởng tính tình nóng nảy của bố nó. Ông bà ngoại khuyên bỏ cho rồi, để đỡ khổ con, tội nghiệp nó. Con mình tuổi Dần nên tính tình nó cũng nóng nảy ngang bướng, bác sĩ tâm lý khuyên gd nó phải mềm mỏng nhưng nghiêm khắc, không đánh đập la mắng nó. Vậy mà cha nó có hiệu đâu. Trẻ con mà cứ bắt phải theo ý của ng lớn. Nó k chịu, là đè đánh nó. Thế là vc xích mích nhau. Buồn thật.
    • 18 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

NHÀ EM CŨNG 82/85 thi thoảng đấu khẩu tí nhưng ko sao?
    Vợ chồng ai cũng hay đấu khẩu hết... Quan trọng là con đường làm ăn thế nào thôi các bac
    Ngày mai em bé thông minh
    Thành ba ngọn nến lung linh sum vầy!!!!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đây..82-85... Qen nhau dc 7 năm và cưới nhau dc 6 năm.. Có bé gái 3 tuổi xinh xắn dễ thương.. Cũng hay cãi nhau nhưng a toàn nhường mình đấy.. Mình nói cho bán add mừng,cứ yên tâm mà sống vs nhau hp nhé.. Đặc biệt anh nhâm tuất rất yêu chiều ất sửu đấy ạ.. Thương vợ và con lắm ạ.. E đang rất hp đây hihi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng 82-85 đây, mới cưới hơn 1 năm, có 1 nhóc, chồng bỏ đi rồi, chắc ly dị, chán nản vô cũng, dù trước cũng là do yêu thương mới cưới, mình thấy 2 tuổi này k hợp, chồng gia trưởng, nóng tính, giận lên là có thể hất tung tất cả, hung dữ lém rồi qua cơn lại xin lỗi, hứa nhiều thứ nhưng cứ nhìn vào hành động thì thấy chả có làm dc bao nhiêu cả, còn dùng cả bạo lực với mình (thiết nghĩ nếu cứ chung sống lâu dài chắc sau này cũng dạy con bằng cách ấy - mình vô cùng k thích kiểu giáo dục này).Mà khi đi xem ngày cưới, ông thầy xem ngày cũng phán là chồng có số 2 vợ, nhưng lúc đó do yêu quá nên k bận tâm lắm, giờ mới thấy...hối cũng đã muộn màng.
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7