CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

1979/1978 - Hội Chồng tuổi Kỷ Mùi, vợ Mậu Ngọ -có đôi nào không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.24K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 564 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Vợ chồng mình đây, vợ hơn chồng 1 tuổi, nhiều người bảo là tốt đấy.Có đôi nào giống mình không? cuộc sống của các bạn thế nào?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, mình thì vợ Mậu Ngọc, thế nhưng chồng thì lại không phải là kỷ mùi mà là Tân Dậu cơ. Vợ chồng mình sống với nhau rất vui. Chắc là vợ chồng bạn cũng vậy phải không? vì mình thấy tuổi ngọ rất biết cách chiều chồng, lại biết nhường nhịn nữa, vì vậy mình nghĩ chắc chắn cuộc sống của vợ chồng bạn cũng hết sữc Romantic.
    Mà các bạn đã có baby chưa, mình chưa có nên đang rất mong, nếu có bí quyết gì thì chia sẻ cho mình với nhé, chúc 2 bạn luôn hạnh phúc và năm nay sẽ có nhiều thành công mới!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi, cặp của mình cũng giống senxanh! Xin gia nhập hội nhé! Sao ít thế nhỉ!
    • 180 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thacmactumlum Xem bài viết
    Hi, cặp của mình cũng giống senxanh! Xin gia nhập hội nhé! Sao ít thế nhỉ!
    Có mình đây nữa nè! Sao hiếm thế nhỉ?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có vc tui nữa đây!vc minh rất hạnh phúc
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tui nữa đây các bạn. Ở gần nhau thì thật sự rất hạnh phúc nhưng sao số ly tán lắm bạn ơi. Bây giờ vợ chồng tui cũng đang ở cách xa nhau rất xa. Yêu thì yêu thật yêu nhưng không biết đến bao giờ mới đoàn tụ
    • 407 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

vợ chồng mình cũng tuổi này nè. Lâu lâu hay cãi nhau 1 tý, nhưng chúng mình rất hợp nhau về mọi mặt, nên cuộc sống cũng vui vẻ, nhẹ nhàng.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn!
    Cho mình nhập hội cùng nào!
    kekekeke
    Mình có 01 nhóc Đinh Hợi!
    Hội mình cũng ít nhỉ!
    • 3,483 Bài viết

• 4,770 Được cảm ơn

đôi mình thì ngược lại,vợ Kỷ Mùi và chồng Mậu Ngọ.
    Ich bin wie ich bin.Die einen kennen mich,die anderen können mich(Adenauer)
    GLÜCK, GESUNDHEIT, LANGES LEBEN UND LIEBE.
    • 3,872 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Hội này trước đây cũng đông lắm mà giờ mọi người đi đâu hết ý, hi hi, tớ cũng ở hội này đây, chào cả nhà nhé
    Ko ký cọt gì hết!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có tôi đây, chồng sinh nagfy 29/11/1979 vợ 18/1/1979 như vậy là chồng kỷ mùi vợ mậu ngọ rồi, hồi mới cưới nhau năm 2003, mỗi người ở một nơi, mãi đến 2005 mới hợp lý hóa được.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đi xem thấy thầy bói bảo, tuổi kỷ mùi lấy mậu ngọ rất tốt, còn tuổi mùi lấy tuổi mùi không tốt vì hai con dê húc nhau qua cầu.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho vợ chồng mình kết bạn với những đôi chồng kỷ mùi và vợ mậu ngọ nhé, địa chỉ email của mình, duc_vieta@yahoo.com.vn, mobiles: 0912344024
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sẵn sàng chia sẻ thông tin về cuộc sống vợ chồng Kỷ mùi và Mậu Ngọ, nhìn chung là cũng tốt đấy các bạn ơi?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mình đây 1979/1978, về cơ bản là hợp nhau nhưng cũng khắc khẩu. Mình có 1 trai 1 gái rồi, không biết bao giờ mới không phải lo về kinh tế. Thấy mọi người bảo tuổi mùi an nhàn khi về già.
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có mình nữa nè. Chồng mùi, vợ ngọ
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cho Minh tham gia vơi. Mình cũng vậy
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình có 2 bé gái
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình và Vợ cứ xa nhau thì nhớ mà ở gần nhau thì gây lộn hoài à, nhưng là gây lộn trong khuôn khổ hòa bình thôi.