CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

1974/1984 - Chồng Giáp Dần vợ Giáp Tý đê!!!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 6.01K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Xin mời các mẹ các bố vào tham gia với mình nhé!mình vừa xin Mod được mở topic này đây!!!!Hy vọng sẽ đông vui nhé !hic..hy vọng và hy vọng:553:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Un Un Xem bài viết
    Xin mời các mẹ các bố vào tham gia với mình nhé!mình vừa xin Mod được mở topic này đây!!!!Hy vọng sẽ đông vui nhé !hic..hy vọng và hy vọng:553:
    hic!thất vọng quá! hôm nay cũng k có thành viên nào tham gia cả, buồn quá ah!các mẹ ơi!vào đây đi nào!
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Un Un Xem bài viết
    hic!thất vọng quá! hôm nay cũng k có thành viên nào tham gia cả, buồn quá ah!các mẹ ơi!vào đây đi nào!
    Hôm nay mình lại lũi thũi quay ra vì vẫn có " mình ta với ta" trong topic này nè!
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Một ngày mới lại bắt đầu và........không có ai tham gia vào topic cả!!!hic! chẳng lẽ "đôi trai tài gái sắc" này hiếm lắm sao?:Thinking::Sad: Các mẹ ơi! đâu hết rùi! vào tham gia đi nào? góp gạch xây nhà đê!!!!
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình lũi thũi vào rồi lại lũi thũi ra!!!!!!!!!!BUỒN GHÊ!:Sad:
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

vậy là chỉ có mình mình ở topic này sao?không có ông bố bà mẹ nào giống mình ah?cặp vợ chồng giáp tý - giáp dần hiếm vậy ah?hic
    • 237 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Chồng Giáp dần-74, vợ Giáp Tý-84. Có nhỏ bạn mình nè, tụi nó mới cưới. Vậy là bạn có người giống bạn rồi nhe!
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrspooh Xem bài viết
    Chồng Giáp dần-74, vợ Giáp Tý-84. Có nhỏ bạn mình nè, tụi nó mới cưới. Vậy là bạn có người giống bạn rồi nhe!
    hu hu , vậy là chỉ có hai đôi uyên ương như vậy sao??? Mình cũng mới cưới được có hơn 2 năm thôi, và baby cũng được 1 tuổi rồi!!!:Sad:
    Chờ hoài chờ mãi không thấy pà kon nào vô cả !!! Buồn ơi là buồn!!!:Sad:
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

summer's ơi! nhà bạn cũng Giáp dần giáp tý hả? Hình như vậy đó!
    • 2,637 Bài viết

• 1,564 Được cảm ơn

Hehhe bạn ơi, cố lên nhé....mình cổ vũ cho bạn đấy, nhưng mình không ở hội này, mình ở hội 1974 - 1982 kìa...hi, mà bên đó cũng chỉ có vài mạng thui, có 5 bà à, mới biết là cái hội lấy chồng lớn tuổi như mình và bạn ít lém, mà bạn nhỏ hơn chồng bạn cả 10 tuổi lận mà.
    Đừng thở dài hãy vươn vai mà sống
    Bùn dưới chân nhưng nắng ở trên đầu.
    • 389 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

hihi tham gia phát mặc dù chồng 75 vợ 84 cơ. Mèo với chuột dưng mà tình củm lắm:Smiling:
    • 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trùi, mẹ nó ơi! sao tìm hoài không có cặp nào như mình thế nhỉ?!!!!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thêm mình nữa đây, mình sinh năm 1984, chồng sắp cưới sinh năm 1974, Không biết có tốt ko nhỉ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao minh vao rui ma ko thay ban nao len tieng ca vay? ko biet tuoi Giap Dan lay Giap Ty co hop ko nhi, minh lo qua, vi sap cuoi rui ma...
    • 659 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, các mẹ có tham gia topic này nữa ko vậy? Em cũng là Giáp Dần - Giáp Tý như các mẹ đây. Muốn tám chuyện với các mẹ quá!
    • 659 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, ới ời ơi, chúc các mẹ năm mới nhiều niềm vui và hạnh phúc!
    • 395 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Còn mình là Giáp Dần - Ất Sửu, thua các mẹ 1 tuổi, hihi, baby 10,5 tháng rùi
    • 283 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Các bố sn 74 thì rất giỏi và có tài, mình chơi với rất nhìu 74, ko biết đa số có như vậy ko các mẹ nhỉ?
    Mẹ yêu con lắm
    • 395 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gà mái già Xem bài viết
    Các bố sn 74 thì rất giỏi và có tài, mình chơi với rất nhìu 74, ko biết đa số có như vậy ko các mẹ nhỉ?
    còn tuỳ người nữa
    • 659 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Mình thấy các bố 74 đều là những người biết lo cho gia đình và rất yêu thương vợ con, các mẹ có thấy thế ko?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2