• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.35K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bac si oi,ban em sau khi nho rang ham ve mau chan rang van chay va bi sot cao,em rat lo lang bac si cho em xin loi khuyen can lam gap luc nay de cham soc tai nha truoc khi di kham bac si la gi a?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Em muốn làm răng sứ thẩm mỹ

Em chào bác sỹ , hôm nay em mạnh dạn viết bài nhờ bác sỹ tư vấn cho em , cái răng cái tóc là góc...

• ăn nhiều gà và bò có bị đau răng?

Tôi nghe các cụ nói ăn nhiều gà với bò sẽ bị đau rang. Mà bản thân tôi thấy cũng đúng như vậy. Có...

• Cách chăm sóc trẻ sơ sinh khi lần đầu làm mẹ

Cách chăm sóc trẻ sơ sinh đúng là vấn đề gây bối rối cho không ít các mẹ lần đầu có con. Làm thế...

• Cách giúp tan máu bầm sau khi phẫu thuật !

Các chị ơi em có người chị mới phẫu thuật nhưng bị máu bầm, nên em muốn hỏi cách nào giúp tan máu bầm sau khi phẫu thuật, chị ấy bị bệnh bao tử nên bs cho thuốc cũng cầm chừng lắm, nên hỏi các cách dân gian thôi. Cảm ơn các chị nhiều

• Chảy máu cam sau khi sinh

Các mẹ ơi, em đang lo quá. Em sinh em bé gần được 1 tháng rồi. Nhưng kể từ sau khi sinh đến giờ em rất hay bị chảy máu cam. Thể trạng mệt mỏi. Em lo quá. Không biết mình có bị bệnh gì không. Có mẹ nào có thể giải thích giùm em hiện tượng này với. Em cảm ơn các mẹ nhiều lắm. Híc, cứ nghĩ đến mấy cô...

• 356 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Chào bạn,

Chảy máu lâu sau nhổ răng thường xảy ra trong một số trường hợp như: máu loãng hoặc lâu đong, viêm xương ổ răng, sót chân răng,… một số phụ nữ nhổ răng trong ngày hành kinh, do thay đổi nội tiết nên chảy máu lâu hơn. Trường hợp bạn của bạn nên cắn chặt gòn để cầm máu, không nên súc miệng nhiều lần, có thể uống thuốc hạ sốt và đến bác sĩ kiểm tra lại ổ răng ngay, bạn nhé!

Thân mến.
    BS Nguyễn Lang Thanh