NẤU ĂN & LÀM BÁNH

SG-Mua bánh tráng muối tôm ở đâu thì ngon, vệ sinh ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.37K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có 1 đại lý bán mấy loại bánh này của Tây Ninh gần chợ Thị Nghè á, hàng tuần thì có 1 bạn quê gì trên WTT ở Tây Ninh đánh hàng xuống vào thứ 5 nên đảm bảo bánh mới lắm (để mình tìm lại nick của bạn này cho)
    • 1,406 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

mấy món này em thích lắm, hồi trước đi học cả lớp em toàn mua mấy chục bịch vô ăn vụng :Laughing:nhưng mà lâu rồi ko ăn vì mẹ cấm :Sad:
    Anh đưa em theo với, cầm tay em và đưa lối,
    Đến nơi đâu em có thể bên anh trọn đời,
    Nơi thương yêu không phôi phai, được bên nhau mỗi sớm mai.
    Quá xa xôi không, anh ơi...
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình cũng nghiền ăn bánh tráng mà hok dám ăn nhiều vì khoản vệ sinh, gần nhà mình có một chỗ bán bánh tráng và đồ Tây Ninh, thấy ăn cũng được nếu các bạn nào thích thì ghé qua mua, ngay khúc đường Ngô Tất Tố gần đến khúc quẹo đường Huỳnh Mẫn Đạt, cùng hướng với trường Đại học Tôn Đức Thắng nghen....
    • 541 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Bạn thử vào đây xem nhé , mình toàn ăn ở đây .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH11; 01/10/2009 vào lúc 08:17 AM. Lý do: Xóa link bán hàng - vui lòng nhắn tin riêng!
    Ăn bằng mắt ^^ : http://my.opera.com/muathang9/
    • 2,497 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

đặt cục gạch chờ địc chỉ
    • 138 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Em được thử món này một lần rồi. Mang từ SG về. Ngon tuyệt!
    Cho em xin địa chỉ với,sắp tới có người đi SG em nhờ mua mang về ĐN cho em.

Cô nàng đẹp trai!onttella:onttella:onttella:
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình quê ở Tây Ninh. Theo mình biết thì hiện nay bánh tráng và muối tôm Tây Ninh có rất nhiều chổ làm, chất lượng thì khác nhau rất xa nhau. Ở Tây Ninh có vài cơ sở làm muối tôm ăn ngon, còn lại thì là làm nhái theo, chất lượng kém và ăn rất dỡ. Mình thấy ngay ngã tư đường Lý Thái Tổ & Sư Vạn Hạnh Q10 có chổ văn phòng đại diện cơ sở yến nhi tây ninh bán bánh tráng muối tôm và rất nhiều loại muối và bánh tráng khác, mình mua bánh tráng và muối tôm về ăn thử thấy rất ngon và rẻ, mình thấy trên nhãn sản phẩm của họ có ghi quyết định chứng nhận tiêu chuẩn sản phẩm của ngành y tế
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chổ này bán nè bạn, bạn này ở Tây ninh lun nên bán bánh chính gốc tây ninh. Mình ăn chưa thấy chổ nào bán ngon như chổ này
    http://anvat5s.blogspot.com/2012_12_01_archive.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2