NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Ở Sài Gòn mua cá chép ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.84K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 174 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em muốn mua cá chép để nấu cháo mà không biết tìm ở đâu? Em đã đi mấy chợ rồi mà không thấy. Các mẹ biết chỗ nào bán thì chỉ cho em với. Em ở khu Q1,Q3,Q5,Q10 í ạ.Thanks các mẹ trước nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sài gòn mua thảm xốp ở đâu?

Mình thấy trong các khu vui chơi của em bé có lót mấy tấm xốp to, hình vuông xếp sát lại với nhau, mình muốn mua các tấm ấy nhưng trong siêu thị chỉ có loại nhỏ, có hình chữ A,B,C...có bạn nào biềt ở đâu bán loại to không Cám ơn nhé

• Sài Gòn: mua chân dê ở đâu?

Các mẹ ơi, mình ở Sài Gòn mà không biết kiếm chân dê ở chỗ nào để nấu cháo. Ai đã từng mua chân dê có thể giới thiệu địa chỉ cho mình được ko? Cám ơn nhiều nhé

• Làm mắp tép ngon đúng kiểu miền Tây

Món này hao cơm lắm đây. t người biết cách làm mắm tép ngon tại nhà mà hay mua mắm bán sẵn ở...

• Cách làm đá bào trái cây từ 7UP - không cần máy

Đang là mùa nóng, làm đá bào ăn thôi b-). Mà bài này chỉ cách làm đá bào không cần dùng máy, lại...

• Khoác áo mới cho Khoái

Hơn 3 năm hoạt động, Khoái “lấy lòng” rất nhiều thực khách bởi chất lượng món ăn mang đậm hương vị...

• 1,010 Bài viết

• 2,123 Được cảm ơn

Ở chợ tân định nhé, nhưng con to không thôi...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 164 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Em thấy siêu thị coop mart lúc nào cũng có cá chép sống đó chị, con khoảng ký hay nhỏ hơn giá khoảng 40 mấy ngàn
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 458 Bài viết

• 818 Được cảm ơn

chợ Bến Thành cũng có bán cá chép bơi đó bạn.