NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Ở Hcm thì có thể học làm bánh ở đâu???

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 84.4K Lượt đọc
  • 174 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chào các bạn, cho mình hỏi có bạn nào đã đk học khóa làm bánh lạnh ở tân nhất hương chưa?cho mình ý kiến ở đó các thầy cô có nhiệt tình với học viên không? có bạn nào học khóa tháng 11 không vậy?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình rất muốn học làm bánh,nghe bạn nói mình rất thích.Bạn có thể cho mình số điện thoại của những thầy cô mà bạn biết được không?Cho mình hỏi là học phí mêm nhưng tính như thế nào?có nghĩa là một khóa học sẽ gồm bao nhiêu loại bánh như o trung tâm phải không bạn?Cảm ơn bạn trước nhé.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các bạn,
    Nếu các bạn thích làm các món bánh tây như cookie, muffin, cake, sweet bread, cupcakes thì mình có thể giúp các bạn nhận biết vật liệu làm bánh, cách đọc công thức và cách làm, các lời khuyên khi làm bánh.
    Mình có kinh nghiệm làm bánh (baking) được 10 năm rồi, từng được học ở Canada nên kinh nghiệm làm bánh của mình các bạn có thể tin tưởng.
    Mình đăng menu học các bạn xem và cho ý kiến nhé:
    Mình mở lớp vào chiều thứ 7, sáng CN, chiều CN. Hay các tối trong tuần. Mỗi tuần học 1 buổi, mỗi buổi 2 - 3 loại. Khóa học bắt đầu 5 tháng 11. (lớp từ 6 - 8 bạn).
    Khóa 1: 10 món bánh
    1. Chocolate Chip Cookies
    2. Raisin Oatmeal Cookies
    3. Peanut Butter Cookies
    4. Brownie
    5. Banana Bread
    6. Carrot Cake
    7. Apple Spice Cake
    8. Chocolate Chip Muffin
    9. Bacon & Cheese Muffin
    10. Red Velvet Cupcakes + Cream cheese Frosting
    Khóa 2: 10 món bánh
    1. Lemon Bars
    2. Chocolate Cake
    3. Thumbprint Cookies
    4. Coconut Macaroons
    5. Strawberry Coffee Cake
    6. Mango Bread
    7. French Toast + Maple Syrup Recipe
    8. Coca Cola Cupcakes + Coca Cola Frosting
    9. Vanilla Cupcakes + Vanilla Frosting
    10. Green Tea Cakes + Green Tea Frosting
    Các bạn cho mình xin ý kiến qua trang web hoặc mail mình qua myatran0710@gmail.com
    Cảm ơn các bạn,
    Trang
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 467 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

bạn Trang cho mình hỏi, lớp học tổ chức ở đâu ạ?

• 142 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Chị Trang cho em hỏi chị mở lớp ở đâu và học phí như thế nào được ko? có gì chị liên lạc qua mail cho em biết nha ! thanks chị ! email của em là : dan.thanh92@yahoo.com !
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em xí 1 chân nhé.Chị ở đâu vậy.Em o Tp.HCM.Email của em doll_without_love_87@yahoo.com
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình muốn học làm đầu bếp chuyên làm bánh ngọt, nhưng giữa 2 trường Trung cấp du lịch và khách sạn Sài gòn tourist và Trường TCN-TT quàn lí khách sạn Việt Úc mình ko biết chọn trường nào? mọi người góp ý giúp mình với
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

meheocon1612.... có thể học làm bánh ở trưởng QLKS Việt ÚC, địa chỉ : 44 nguyễn thị minh khai, quân1.
    Có khóa học làm bánh âu cơ bản (chuyên làm về bánh mì), sau đó meheocon có thể học thêm lớp bếp âu nâng cao nữa.... học o trường này rất tốt, giảng viên rất nhiệt tình, mà giá học phí cũng phải chăng nữa.... các mẹ hãy tham khảo và học nhé !
    Đây là đường link chương trình học. các mẹ xem nhé!
    http://vaacgroup.edu.vn/vn/?frame=courseview&cat=&id=19

Chúc các mẹ luôn khỏe nhé !
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn nên học ở trường QLKS Việt Úc í.... ở đó họ dạy chất lượng và nhiệt tình lém....
    Giảng viên vui tính, mình được tự làm bánh và được học nhiều món bánh nữa.....
    Sau khi học lớp bánh cơ bản còn có lớp nâng cao nữa
    Học xong có cấp chứng chỉ, bạn có thể xin đi làm và trường còn hỗ trợ việc làm nữa.
    Đặc biệt là học phí rẻ, bao chi phí thực hành luôn..
    Chúc bạn may mắn !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vừa mới học khóa bánh âu cơ bản ở VAAC xong hehe ^^! Thi đậu mới có chứng chỉ.