NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Nước chanh pha mật ong uống vào buổi sáng rất tốt!

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 430K Lượt đọc
  • 391 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 181 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentatdat Xem bài viết

Muốn tăng kg thì uống cốc mật ong nước ấm sau bữa cơm, còn giảm cân thì dùng mật ong nước ấm thay cơm luôn!
    .. hjhj!! có thật không hả chị?? em cung đang ham hố vụ tăng cần.. hjhj. nhưng ai mà muốn giảm cần thì theo như chị nói là uống mặt ong trừ cơm ha??
    • 181 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trước em cũng hay uống mật ong vào buổi sáng nhưng dạo này lười quá..Kết quả đẹp da thì em chưa thấy nhưng thấy cung có khoe lên đấy.. em lần nào về mẹ em cũng bắt mang mật ong lên.. Mà mọi người cho em hỏi tí.. mật ong bảo quan trong tủ lạnh có bị sao ko ạ?? sao em cứ để trong tủ lạnh một thời gian là nó lại đông lại và bị hỏng thế. Em bị mất mấy chai nhu thế rồi đây.. tức ghê
    Chỉnh sửa lần cuối bởi maika20; 27/06/2012 vào lúc 02:25 PM.
    • 668
    • 2 năm
    • 106 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kjeuh0a_3012 Xem bài viết
    sao em uong' thay mun len tum lum vay ah,e uong co 2 thia mat ong moi sang thui muh,hjx hjx
    uống 1 thìa cafe mật ong pha với 1 cốc nước đầy e ơi, chắc e pha quá nhiều đấy, dùng nhiều mật ong quá cg gây nóng trong mà
    • 269 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

nước chanh + vài giọt mật ong thì nhất r còn gì nữa ^^
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hjx.chac tai em uong nhieu qua,hom em mau qua tong 3 thia bu chang de uong,len mun am am.hjc.the thia ca phe la cai thia nho teo ay ah????chit em oy.em toan dong bang thia thuong thoi..uiui
    • 425 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

không phải tốt mà phải nói là rất tốt luôn ý chứ!
    Khi nào những cánh chim kia bay về bên anh...
    Em sẽ trở về..
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nghe tên món này là đã thấy hấp dẫn rồi . Like cái nào .
    Chuyên PIZZA, Spaghetti, Coffee, Sinh tố... phục vụ tận nơi.
    Giảm giá 20% vào thứ 4 hàng tuần!!!!!!
    Order 5 tặng 1!!!!!!!!!!!
    Caribbean Coffee - 40 Nam Ngư
    www.cafe-vanphong.vn & Hotline: 0902.157.067
    • 86 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maika20 Xem bài viết
    Trước em cũng hay uống mật ong vào buổi sáng nhưng dạo này lười quá..Kết quả đẹp da thì em chưa thấy nhưng thấy cung có khoe lên đấy.. em lần nào về mẹ em cũng bắt mang mật ong lên.. Mà mọi người cho em hỏi tí.. mật ong bảo quan trong tủ lạnh có bị sao ko ạ?? sao em cứ để trong tủ lạnh một thời gian là nó lại đông lại và bị hỏng thế. Em bị mất mấy chai nhu thế rồi đây.. tức ghê
    không cần để mật ong vào tủ lạnh cứ để ở ngoài vì trước khi bán cho bạn học vẫn để ở ngoài mà, nếu mật ong thật thì vài năm vần ok chỉ thấy đặc hơn thôi.
    • 342 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

ui trời món tủ của mình rồi! Còn gì bằng sáng sớm được 1 li trà chanh mật ong nữa!
    Bạn là duy nhất và không ai giống bạn cả
    • 234 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Ông em uống 20kg mật ong khỏi dạ dày,em thì nghĩ tới đồ ngọt đã ghét.Mật ong ngọt uống vào thế ko sợ nổi mụn ạ.
    • 46 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

1 quả chanh, 1 thìa mật ong và nước ấm nhiều mẹ bảo uống như thế giảm cân tốt lắm. Uống trường kì 1 ngày 3 quả, có thể ăn thoải mái mà không sợ béo. Mẹ nào xác nhận ko nhỉ?
    Có thật không anh....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 90 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Em cũng muốn giảm cân = chanh-mật ong- nước ấm. like phát 59kg uống 2 tháng xem còn bao nhiêu nhỉ ?
    ----USA----
    • 1,177 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

em giảm 2 cân sau 2 tuần bằng mật ong nước ấm buổi trưa em mới uống mật ong+chanh+nc ấm hiii đang phấn đấu giảm 5kg nữa ạ
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:
    • 90 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Hii báo cáo với các chị, e làm chuột bạch mấy ngày thôi.
    Sáng e uống 1 lít nước + 2 trái chanh + 3 muỗng mật ong. (Nhiều mật ong hơn chút vì sáng dạ dày đói, uống chua quá cũng o tốt)
    Trưa : Em ăn bình thường. Rau nhiều
    Chiều : E tập yoga 1 tiếng - 500ml nước + 1 muỗng mật ong - 1/2 trái chanh.
    Tối : 1lít nước ấm + 2 trái chanh + 2 muỗng mật ong => uống từ từ.
    E áp dụng được 2-3 bữa e cân lại thấy xuống 1kg á. E cũng thay đổi.
    Sáng ăn no. Trưa uống. Tối ăn nhẹ.
    E Thấy e hợp với Chanh - Mật Ong - Nước ấm. Cố gắng còn 7kg nữa . Uống vào da nó trắng lên nữa í thích ghê. Em o biết dạ dày có bị gì khi uống nhiều như vậy không nữa, nhưng hiện tại em chưa thấy gì.
    Thân hình 50kg ơi e sắp chạm anh rùi. hehhe.
    ----USA----
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi thế mình uống nước mật ong chanh này vào buổi sáng khi chưa ăn gì hay đã ăn rồi ạ??? Mà mật ong nhà em nó k như mật ong bình thường mà nó cứ có những hạt như kiểu đường bị ướt ý ạ??? thế có sao không các chị???
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới lên đây thấy nhiều mẹ cũng bị da dày như mình quá. Thấy mọi người bảo tỉ lệ chanh với mật ong cao thì không tốt cho da dày, nhưng mình đọc có bài báo viết rằng: mật ong và nước chanh là công thức chữa dạ dày hiểu quả của người phương Tây. Thật không biết ntn nữa. Mong các mẹ giải thích hộ với.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

năm nay cháu mới 19 tuổi thôi ạ!
    cháu rất muốn giảm cân,mà cháu thì lười uống nước lắm. vài hôm nay cháu cũng đã áp dụng uống loại nước này vào buổi sáng,có hôm cháu uống cả trưa và chiều nữa. cháu muốn hỏi mọi người là uống cái này có giảm cân được thật k ạ?
    cháu cũng bị đau dạ dày,cháu k biết uống như thế nào là đúng cách,cháu thường lấy 1 cốc nước lọc pha với 2 thìa mật ong và nửa quả chanh, k biết như thế này có sao k ạ
    mong các mẹ cho cháu lời khuyên.
    cháu cảm ơn..
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi tỉ lệ giữa mật ong,chanh và nước ntn vậy?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi spring293 Xem bài viết
    em giảm 2 cân sau 2 tuần bằng mật ong nước ấm buổi trưa em mới uống mật ong+chanh+nc ấm hiii đang phấn đấu giảm 5kg nữa ạ
    cho mình hỏi tỉ lệ giữa mật ong,chanh và nc ntn vậy?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thấy nhiều người nói là tốt nhưng sao e uống mật ong- hình như k hợp- mụn nhọt đầy người ý