NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Nhà bạn có những dụng cụ làm bánh gì? (Hình ảnh)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 207K Lượt đọc
  • 1.52K Trả lời

42 Người đang theo dõi

• 1,526 Bài viết

• 10,666 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiwi Xem bài viết
    Mai ko biết trời có mưa không (mưa thì hủy chắc) nên trước khi xuất phát mọi người alô cập nhật tình hình thực tế nhé!
    Mưa to thì nghỉ, mưa lây phây như hnay thì cứ đi nhóa, cho nó máu, Heeeeeeeeeeee
    • 721 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Hết cầu nó có 3 hướng, 1 đi thẳng xuống cầu, 2 rẽ phải (hướng đi bát tràng), 3 cũng rẽ phải nhưng luồn xuồng gầm cầu để sang bên trái về hướng cầu Long Biên. Mọi người rẽ phải đứng về hướng đi Bát Tràng thui, ko vòng xuống gầm sang bên trái nữa.

Mai ko biết trời có mưa không (mưa thì hủy chắc) nên trước khi xuất phát mọi người alô cập nhật tình hình thực tế nhé!
    cũng mún tí tởn với mấy chj quá!!nhưng mà mai còn bận oánh chén với lũ bạn xa xửa xa xưa nên thui!
    mai ngày đẹp chj ah!k mưa đâu!cùng lắm là hơi phùn 1 tí thui!!!mai e có đến 6 cái đám cưới mà!ai cũng bảo ngày đẹp nên các chj vô tư đi!!!
    về có ảnh đẹp nhớ post lên nhá!để hôm sau e rủ xã e đi!
    • 3,919 Bài viết

• 2,900 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mickey_Bee Xem bài viết
    Mưa to thì nghỉ, mưa lây phây như hnay thì cứ đi nhóa, cho nó máu, Heeeeeeeeeeee
    Á á, maúuuuuuuuuuuuu
    kiwisite.net
    • 109 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuSam Xem bài viết
    À, té ra Minh Sáng là Minh Long đúng không ?
    Thu Trà biết nhiều điểm "độc" ghê há, đồ Nhật ở Hoa Lư chắc phải rẻ hơn Hachi chứ hả ?
    Em nghĩ là rẻ hơn nhiều chị ơi, cỡ 3 giờ rưỡi chiều chị tạt ngang đó là người ta dọn hàng rồi chị. Mà sao ngày nào em cũng bước qua bước lại chỗ đó mấy lần sao hổng sà xuống coi đồ vậy ta? :Thinking:
    • 3,765 Bài viết

• 8,255 Được cảm ơn

Chúc mọi ng đi Bát Tràng thu hoạch đc nhiều đồ ngon bổ rẻ cho UMA nó ế sưng luôn để còn giảm giá tiếp mong chờ ảnh phóng sự của Kiwi quá
    Tiếc gì cái răng sâu?:Talktothe
    • 3,919 Bài viết

• 2,900 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cáo Xem bài viết
    Chúc mọi ng đi Bát Tràng thu hoạch đc nhiều đồ ngon bổ rẻ cho UMA nó ế sưng luôn để còn giảm giá tiếp mong chờ ảnh phóng sự của Kiwi quá
    Hôm nay đi hơi muộn nên mọi người không đi được nhiều nhưng tình hình là ai cũng đùm to đùm nhỏ rồi, hí hí. Em đang loay hoay ko biết để cái mớ đồng nát hôm nay tha về thêm ở chỗ nào nữa.
    Thời tiết ko đẹp, với lại dân tình mải chất hàng nên không chụp bức tập thể nào, tiếc quá.
    Ảnh phóng sự, thu hoạch em sẽ úp sau :LoveStruc:
    kiwisite.net
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 859 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cáo Xem bài viết

Còn đây là Ramekins để làm flan và tiramisu, các màu xanh hòng vàng, các hình vuông tròn tim, tớ có 30 cái:Silly:
    Ầu, em cũng thích mấy cái chén xinh xinh này để làm caramel. Bỏ lò nướng được hả bác. Bác kiếm được ở đâu vậy ạ?
    • 709 Bài viết

• 446 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Mít Minh Châu Xem bài viết
    Ầu, em cũng thích mấy cái chén xinh xinh này để làm caramel. Bỏ lò nướng được hả bác. Bác kiếm được ở đâu vậy ạ?
    Ramekins được gây quỹ bên CSTT chị ah. Giờ cũng ko biết ở đâu bán nữa. :Sad:
    • 3,919 Bài viết

• 2,900 Được cảm ơn

Hnay ở bát tràng có ramekin to, cỡ 20cm. Tớ nghĩ loại bé chắc chắn có nhưng chưa biết ổ ở đâu vì cái này ko sản xuất đại trà.

Ramenkin nhỏ các bạn mua ở chỗ mẹ Dứa bên ấy. Ko đưa link vào đây được nên các bạn cứ search cụm từ "ramekin mẹ dứa" là sẽ ra chỗ bán
    Chỉnh sửa lần cuối bởi kiwi; 04/04/2010 vào lúc 09:22 PM.
    kiwisite.net
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 709 Bài viết

• 446 Được cảm ơn

Hnay ở bát tràng có ramenkin to, cỡ 20cm. Tớ nghĩ loại bé chắc chắn có nhưng chưa biết ổ ở đâu. Ramenkin nhỏ các bạn mua ở đây này. Xem nhanh nhé, thể nào cũng bị Mod xóa link. Sorry Mod tí nhé :Silly:

http://www.*************/forum/showt...=74767&page=16
    Chị ơi link khác mod ko cho đâu. Chị pm hén ^ ^ Hum nay em chưa kiếm dc em nàoT_T