• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.62K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 382 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

cho mình hỏi địa chỉ mua kem tươi để nấu bột, súp cho bé
    cảm ơn nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách làm bánh flan trái dừa thạch lá dứa

Bánh flan trái dừa thạch lá dứa có vị ngọt ngọt của sữa, béo béo của hột gà, giòn giòn của rau câu,...

• Mua kem bôi chống hăm cho bé ở đâu (HN)?

Các mẹ cho mình hỏi nhờ 1 chút: mình nghe nói có loại kem bôi cho bé để chống hăm trước khi cuốn tã, vậy tên loại kem đó là gì, có thể mua ở đâu? À, cả nước giặt đồ sơ sinh cho bé nữa? Cám ơn các mẹ nhiều.

• Hạnh phúc như nông dân Hà Lan

Nếu chăn nuôi là đỉnh cao của ngành nông nghiệp thì nông dân Hà Lan tự hào cho rằng, bò sữa là đỉnh...

• Tự làm đậu hũ trứng tươi tại nhà chỉ trong 3 bước!

Tự làm thực phẩm an toàn tại nhà, lại có thêm món mới đổi vị cho cả gia đình - món đậu hũ trứng sẽ...

• Mua kem, phấn trị rôm ở đâu?

Các mẹ ơi, mùa này nắng, nóng, em bé bị nổi rôm sãy nhiều quá, có ai có phương pháp trị rôm nào hay không, chỉ giúp mình với, mình có nấu nước chè xanh tắm cho bé nhưng sao không hết triệt để được, cứ chỗ này đỡ thì chỗ khác lại nổi lên, đã tắm cho bé được 2 tuần rồi đấy. Có ai biết loại kem hay...

• 2,071 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Có phải bạn hỏi kem tươi giống kem tươi làm bánh ko? Nếu ở SG thì mua ở Metro, Coopmart hay Maximart. Ở HN thì thấy các chị hay mua ở Liên Hoa và chợ Âm Phủ gì đó (mình ko rõ lắm). Bạn xem thêm ở đây nè
    Địa chỉ các nơi mua nguyên liệu, dụng cụ làm bánh, nấu nướng
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 304 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

ở chợ Hòe nhai có hàng kiwifood bán rẻ lắm.
    đi qua BV Hòe nhai vài m
    i