NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Help, Cần hỏi mẫu bánh sinh nhật có hình Chó

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.23K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ới, xắp tới (16-03) là ngày sinh nhật con trai em tròn 2 tuổi. Em cần mua bánh sinh nhật hinh con chó để chuẩn bị sinh nhật cho cháu, em đã đi hỏi một số nơi nhưng họ nói phải có mẫu thì họ mới làm được, có mẹ nào có mẫu bánh hay biết địa chỉ đặt bánh không chỉ cho em với, em cảm ơn các bác nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi mẫu bánh gatô có hình gà con

các mẹ ơi, sắp tới (1.5) là ngày sinh nhật bé Bông nhà mình tròn một tuổi. Đây là sự kiện vui và quan trọng của cả nhà mình nên mình muốn thật đặc biệt. Mình muốn hỏi kinh nghiệm các mẹ, mình muốn đặt một cái bánh gatô hình con gà ( vì cháu tuổi gà), nhưng không biết lấy design ở đâu, và cũng không...

• Hỏi đặt bánh Sinh nhật cupcake

Tình hình là sắp đến sinh nhật bà e , e muốn tổ chức sinh nhật nho nhỏ cho bà , có chị nào bt chỗ đặt bánh cupcake chữ mà ngon , bổ , rẻ k ạ ? E ở HN ạ. http://nx5.upanh.com/b5.s37.d2/87b3076e577150712a44b4d9aafb0756_55549265.3928286280466772103791033582131n.jpg Hình như thế này í ạ . E cám ơn...

• Cách làm bánh cay thơm ngon đặc sản Sài Gòn

Bánh cay rất dễ làm, chỉ cần 1 nguyên liệu duy nhất: khoai mì, và các loại gia vị. Ngày xưa khi...

• Các loại bánh dễ làm - 10 loại bánh dễ làm không cần lò nướng

Không phải ai cũng có điều kiện sở hữu một lò nướng chuyên nghiệp cũng như đầy đủ dụng cụ làm bánh...

• Ho kéo dài nhiều đàm kéo dài nhiều ngày?

Thưa bác sĩ con mình ốm cả tuần nay, ban đầu là bị sổ mũi sau đó thì viêm họng, giọng nói rất ngạt...

• 2,819 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Bác tham khảo mấy mẫu này nhé:

Chúc con trai sinh nhật vui vẻ :Rose:
    Tâm là gốc thiện ác, miệng là cửa họa phúc. 開心:LoveStruc:
    Bếp rùa: http://khaitam.wordpress.com - Luôn luôn đỏ lửa / Nồng ấm yêu thương :Rose: