NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Em Muốn hỏi cách làm kim chi??

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 862 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 82 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các chị ơi chỉ em làm kim chi với , em xim phim Hàn Quốc , Kim chi của người ta đỏ mà thấy ngon lắm . Kim Chi của mình ở trong siêu thị bán sao em thấy ko mấy hấp dẫn . Em muốn tự làm để ở nhà ăn . Của người Hàn Quốc có màu đỏ tươi , hình như người ta còn có cả rốt gì nữa . Các chị ai biết chỉ em với , Cảm ơn:Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bí quyết làm sườn sốt chua ngọt ngon như ngoài hàng

Khi đi ăn ngoài quán, gia đình em có thói quen gọi hai món là sườn sốt chua ngọt và mực chiên dòn....

• Cách làm kim chi?

Ca nha oi, giup me Meo Tom mot chut, nha minh co khoang 3 kg cu cai kho o que ho lam va cho ngoai cac mon xao thit bo, lam nom ra minh chang biet lam gi nua. Minh nghe thay co nguoi bao la co the che bien dua kim chi tu cu cai kho nhung minh chua biet lam the nao ca cac me giup minh nhe. Cam on...

• Làm kem chiên bằng bánh sandwich ngon, không bị chảy

Nếu mẹ nào muốn đổi vị và thử thách mình hơn trong món có phần mâu thuẫn - kem chiên này thì hãy...

• Em muốn hỏi cách làm tàu hũ đá

các mẹ ơi. tình hình là em muốn mở 1 gian hàng rong vào buổi tối, chuyên bán món tàu hũ đá. có mẹ nào biết cách làm xin hướng dẫn cho em với. em sống ở Ninh Hòa, xa Nha Trang 35km, ở Nha Trang có mấy hàng bán món này ngon lắm, nhưng em hỏi cách làm thì họ không chỉ cho. tàu hũ đá, ăn dai dai mềm...

• Bé ăn dặm trễ có sao không?

Cháu của em hiện tại tròn 7tháng nặng 9kg, bé cực thích uống sữa. Lúc 6tháng có tập cho bé ăn dặm...

• 53 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi vào đây nhé
    Làm kim chi hàn quốc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)