NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Ebook món ăn đơn giản, nấu nhanh, ngon

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.69K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • LnL
    • 6 năm
    • 359 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Xin chia sẻ cùng các chị và các bạn cuốn sách ebook đầu tiên tập hợp những món ăn và món tráng miệng đơn giản, nấu nhanh và dễ làm

Để download ebook (file .pdf), nhấn vào đây
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LnL; 26/04/2009 vào lúc 10:14 PM.
    Blog Kokotaru: Ngôi Nhà Nhỏ :LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chào hè cực đã cùng Công viên nước Vinpearl Royal City

Chào mùa hè, Vinpearl Water Park Royal City sẽ đón những thành viên yêu thích các trò chơi dưới...

• Bí quyết làm sườn sốt chua ngọt ngon như ngoài hàng

Khi đi ăn ngoài quán, gia đình em có thói quen gọi hai món là sườn sốt chua ngọt và mực chiên dòn....

• Cách rã đông thực phẩm nhanh

Đọc được bài này thấy rất hay nên copy lên đây để chia sẻ cho mọi người:...

• [Trợ giúp khán giả]Các món ăn đơn giản :(

Tình hình là hè này mình quyết định sẽ nấu ăn cho mẹ đỡ vất vả.... Ngoài nấu cơm,luộc rau ra thì mình chỉ biết nấu 1 số món cơ bản :shame: Quanh năm mà ăn thịt rang rau muống luộc chắc chết quá.Cần đổi món,please... :sad: Các món mình đang khao khát thực hiện (mong mọi người tư vấn công...

• các món ăn đơn giản dễ nấu

(Em đọc phần mục mục mà không tìm thấy, nên mạn phép mở topic mới ạ! Nếu đã có rồi thì Mod chuyển vào topic cũ dùm em nhé, thanks Mod) Các mẹ thông thái ơi, em vào forum lâu rồi nhưng đây là lần đầu tiên mon men qua box ẩm thực post bài, mong các mẹ chỉ giáo ạ. Em chỉ có 2 vợ chồng, chỉ ăn 1 buổi...

• 3,043 Bài viết

• 1,958 Được cảm ơn

Cám ơn Ngôi nhà nhỏ nhiều, hi hi, hâm mộ lắm lắm!!!
    • LnL
    • 6 năm
    • 359 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Nhà em giới thiệu tiếp cuốn Ebook thứ 5, vì hầu hết cũng là các món đơn giản, nhanh gọn với tiêu chí ngon bổ rẻ, dễ dàng thuận tiện cho các bạn Sinh viên (nhất là SV xa nhà, xa mẹ không được ai nấu cơm ngon cho ăn) có thể nấu được bữa cơm tươm tất, nên em post tiếp vào topic ebook này luôn.

(chú thích: nhà em dù chẳng ai là SV nữa nhưng vẫn hay nấu các món này :Silly

Các mẹ nào quan tâm thì download ebook (2 phiên bản: 1 cho màn hình thường, 1 cho màn hình widescreen) ở đây ạ: File .pdf , mở bằng Adobe Reader.

Bản 4:3: click để download
    Bản WS: click để download

Hoặc vào đây để đọc giới thiệu "dài dòng văn tự" hơn :Laughing:

http://kokotaru.com/vn/2009/10/ebook-students-meals-bua-an-sinh-vien/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LnL; 07/10/2009 vào lúc 08:53 PM.
    10 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 81 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Mình cũng đã từng đi học xa VN, đúng là từ khi đi học mới đâm ra thích nấu nướng, tay nghề tuy vẫn non nhưng cũng cải thiện nhiều, quan trọng là thấy nấu nướng cũng là hình thức nguôi nỗi nhớ nhà, một cách xả stress và niềm vui khi nấu cho mọi người ăn. Lần nào Linh có ebook cũng vào down hết, phục bạn quá. Hôm nay đọc báo gì hình như Thanh niên tuần san cũng có bài của bạn, tối về lại thấy ebook này :Angel:.
    • 1,056 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Em LnL là người Nam or Bắc thế, !
    • LnL
    • 6 năm
    • 359 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

@baxilo: ôi thế hả bạn, mình còn chẳng được thông báo cơ đấy, chỉ biết có 1 bạn làm bên báo ấy đề nghị gửi ảnh và 1 món ăn cho bạn ấy, hihi, hóa ra là bạn ý đã xong bài viết và cho đăng báo rồi. Chắc mai mình phải đi tìm mua báo này xem thế nào :P

@SweetKitty: em người Bắc, ở HN chị ạ
    • 36 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thanks em nhé.A sinh viên nghèo xin sự trợ giúp
    • 383 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình ko download được. Bạn check lại link giúp mình với
    • 132 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cũng đã làm được nhièu nhiều món từ Ebook, thank nhé
    • 383 Bài viết