• 0 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị ơi, em muốn mua chả mực Hạ Long thì có thể tìm mua ở đâu ạ? Các chị chỉ cho em với. Chỗ nào vừa ngon mà giá cả lại hợp lý các chị nhé. Cám ơn các chị nhiều nhiều***.

• 117 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

chị có thể tới quán 53B Phạm Hồng Thái (shop hanhfood) để xem chả mực Chị nhé. Chúc chị mua được chả mực ngon

• 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hix, chị phuonghtqn đâu rồi nhỉ? Chị giới thiệu cho em cái chỗ mua chả mực ở Bạch Mai ma em chẳng nhớ địa chỉ cụ thể nên chiều về em tìm mãi mới thấy. Em mua ở cửa hàng gần đèn đỏ chỗ ngã tư giao với Trần Khát Chân, có đúng là cửa hàng đó không chị? Chả ở đó ngon lắm^^. Em mua 220k/kg chị ạ. Cũng không đắt. Em cám ơn chị nhé.
    Em cũng cám ơn chị nonbaithoxuhue đã giới thiệu cho em 1 địa chỉ, lần sau em sẽ qua đó thử ạ.
    Khổ thân chị phuonghtqn bi xóa bài vì quảng cáo, hix.

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Số 2 Lý Đạo Thành nhà bà Nội, chuyên vận chuyển hàng Hà Nội- QUảng Ninh hàng ngày nên chả mực, nem Hạ Long và cá thu héo rất ngon. Giá cả cũng rất hợp lý, chỗ đỗ xe rộng rãi.

• 651 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Hôm trước phòng mình đi nghỉ mát ở Hạ Long, mua về cho cân chả mực ở đó, ngon lắm, giá tận Hạ Long cũng đã là 220k/kg.
    Oánh dấu địa chỉ, hôm nào rảnh qua đó mua. TKS bạn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dantri Xem bài viết
    Hix, chị phuonghtqn đâu rồi nhỉ? Chị giới thiệu cho em cái chỗ mua chả mực ở Bạch Mai ma em chẳng nhớ địa chỉ cụ thể nên chiều về em tìm mãi mới thấy. Em mua ở cửa hàng gần đèn đỏ chỗ ngã tư giao với Trần Khát Chân, có đúng là cửa hàng đó không chị? Chả ở đó ngon lắm^^. Em mua 220k/kg chị ạ. Cũng không đắt. Em cám ơn chị nhé.
    Em cũng cám ơn chị nonbaithoxuhue đã giới thiệu cho em 1 địa chỉ, lần sau em sẽ qua đó thử ạ.
    Khổ thân chị phuonghtqn bi xóa bài vì quảng cáo, hix.
    Khi Phật ra đời con trầm luân
    Lúc Con sinh ra Phật diệt độ
    Sám hối thân Con nhiều nghiệp chướng
    Ngày nay mới thấy Kinh Như Lai

• SNG
    • 5 năm
    • 123 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Dân Hạ Long ai cũng khẳng định chả mực nhà Thoan ngon nhất chợ Hạ Long. chị em trong cty mình cũng nghiền loại này, xe tua lên HN lần nào cũng thấy vài bọc chả mực và cá thu héo. Mình thấy bảo chả mực Thoan cũng có đại lý ở trên này, để hôm nào mình hỏi lại địa chỉ nhé. giá bán tại chợ Hạ Long là 210k (mod ơi mình ko quảng cáo đâu nhé)

• 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ngày trước em cũng nghiện chả mực nhà Thoan (chả mực Kim Thoa) nhưng mấy lần đến mua thấy họ kiêu quá em không thích nên em phải tìm địa chị mới. Công nhận chả nhà Thoan ngon tuy nhiên không phải ngon nhất, được cái họ làm thương hiệu tốt.
    Em quê ở Quảng Ninh nên nghiện chả mực từ bé, hix.

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà em chuyên mua chả mực của Chị Hoa ở kiốt 6 ngõ chợ Khâm Thiên đến nỗi bây giờ lấy chồng tận Xuân Đỉnh mà vẫn phải thỉnh thoảng lên mua (vì mẹ chồng cũng thích ăn). Chị ý chuyên bỏ mối cho các khách sạn mà tính lại xởi lởi, các mẹ thử lên đó mà mua
    ĐT của chị ý : 0904166972

• 1,248 Bài viết

• 882 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dantri Xem bài viết
    Ngày trước em cũng nghiện chả mực nhà Thoan (chả mực Kim Thoa) nhưng mấy lần đến mua thấy họ kiêu quá em không thích nên em phải tìm địa chị mới. Công nhận chả nhà Thoan ngon tuy nhiên không phải ngon nhất, được cái họ làm thương hiệu tốt.
    Em quê ở Quảng Ninh nên nghiện chả mực từ bé, hix.
    Bà dì bên nhà chồng mình ở Qn thường mua cho nhà mình chả mực ở hàng Lan Làn, hôm trước đi nghỉ mát QLạng về mình qua đấy mua có 180k/kg thôi, sao hàng Thoan đấy bán đắt thế nhỉ :Thinking:
    Cha Mẹ nhận một đời bão tố
    Để cho Con mãi mãi bình yên.

• 5,247 Bài viết

• 4,504 Được cảm ơn

Hu hu hôm qua chồng em đi Hạ Long về mua cho em chả mực mà ăn nó cứ chua chua( chua vị người ta cho chanh hay cái gì ý ạ) chứ ko phải mùi chua vị hỏng đâu làm em khó ăn quá:Sad::Sad::Sad:

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5