NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Cách làm kim chi cải thảo kiểu Việt Nam ,chua chua,ngọt ngọt..

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 29.2K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 48 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi.e thấy trong siêu thị có bán kim chi cải thảo(và nhìu thứ tinh tinh khác đi kèm với cải thảo như:củ sen.cà rốt,của cải,dưa nụ trong rất bắt)))) kiểu việt nam í.chua ngọt rất ngon .dùng làm đồ nhắm hay ăn với cơm củng ok .(chứ ko mặn, cay đầy ớt như kim chi hàn quốc.) e củng đang mún tập làm món này.hì hì các mẹ nào bít thì chỉ e với.công thức càng đơn giản dể làm càng tốt.hi e xin cảm ơn nhìu nhìu.
    Cherry Family
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trà sữa trân châu và thạch phô mai an toàn tại nhà

Trước đây, em là đứa cực nghiện trà sữa trân châu, nhưng sau nhiều bài báo và tận mắt mục sở thị...

• Công thức làm kim chi cải thảo

Công thức làm kim chi cải thảo Nếu so với dưa cải của Việt Nam thì kim chi Hàn Quốc có cách làm cầu kỳ và đòi hỏi nhiều nguyên liệu hơn nhưng khi bạn làm thành công, kim chi sẽ là món lạ miệng trong bữa cơm của gia đình. http://ngoisao.net/Files/Subject/3b/9d/7f/68/02.jpg Kim chi có màu đỏ...

• Em Muốn hỏi cách làm kim chi??

các chị ơi chỉ em làm kim chi với , em xim phim Hàn Quốc , Kim chi của người ta đỏ mà thấy ngon lắm . Kim Chi của mình ở trong siêu thị bán sao em thấy ko mấy hấp dẫn . Em muốn tự làm để ở nhà ăn . Của người Hàn Quốc có màu đỏ tươi , hình như người ta còn có cả rốt gì nữa . Các chị ai biết chỉ em...

• Ngọc Trinh - người tình bí mật của chồng tôi

Tôi kết hôn được khoảng hai năm, cuộc sống vợ chồng vẫn mặn nồng, hạnh phúc. Mãi cho đến gần...

• Tự làm bánh bắp chiên giòn siêu dễ

Món này em đã thử và thành công, ngon lắm ạ. Mang lên đây khoe để các mẹ làm cùng, ăn cùng :x....

• 1,376 Bài viết

• 3,860 Được cảm ơn

Các mẹ ở đây đã hướng dẫn rùi nè.

kim chi Việt Nam làm như thế nào??!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,440 Bài viết

• 6,950 Được cảm ơn

Hì hì, sáng nay trong đầu có ý định làm kim chi, mua được cây cải thảo dìa làm thử. Cám ơn mẹ khongkhocdau đã chia sẽ, lát mần liền