NẤU ĂN & LÀM BÁNH

Cách làm kim chi cải thảo kiểu Việt Nam ,chua chua,ngọt ngọt..

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 27.1K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 48 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi.e thấy trong siêu thị có bán kim chi cải thảo(và nhìu thứ tinh tinh khác đi kèm với cải thảo như:củ sen.cà rốt,của cải,dưa nụ trong rất bắt)))) kiểu việt nam í.chua ngọt rất ngon .dùng làm đồ nhắm hay ăn với cơm củng ok .(chứ ko mặn, cay đầy ớt như kim chi hàn quốc.) e củng đang mún tập làm món này.hì hì các mẹ nào bít thì chỉ e với.công thức càng đơn giản dể làm càng tốt.hi e xin cảm ơn nhìu nhìu.
    Cherry Family
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trà chanh pha theo công thức đặc biệt

Trà chanh rất hợp để dùng với bánh ngọt trong thời tiết Sài Gòn nắng nóng đó các bạn ! Hôm nay mình...

• Quay thịt heo tại nhà chỉ với 5 bước

Công thức này là của ba em truyền lại trong gia đình sử dụng, khi về nhà chồng em cũng đem theo...

• Công thức làm kim chi cải thảo

Công thức làm kim chi cải thảo Nếu so với dưa cải của Việt Nam thì kim chi Hàn Quốc có cách làm cầu kỳ và đòi hỏi nhiều nguyên liệu hơn nhưng khi bạn làm thành công, kim chi sẽ là món lạ miệng trong bữa cơm của gia đình. http://ngoisao.net/Files/Subject/3b/9d/7f/68/02.jpg Kim chi có màu đỏ...

• Cách làm kim chi?

Ca nha oi, giup me Meo Tom mot chut, nha minh co khoang 3 kg cu cai kho o que ho lam va cho ngoai cac mon xao thit bo, lam nom ra minh chang biet lam gi nua. Minh nghe thay co nguoi bao la co the che bien dua kim chi tu cu cai kho nhung minh chua biet lam the nao ca cac me giup minh nhe. Cam on...

• Trò chơi: Bowling sắc màu, Vẽ tranh lên kính, Gạch viên kết vòng

Con đã biết chơi trò gạch viên kết vòng chưa? Mẹ xem hướng dẫn và cùng chơi với con nhé: ...

• 1,375 Bài viết

• 3,859 Được cảm ơn

Các mẹ ở đây đã hướng dẫn rùi nè.

kim chi Việt Nam làm như thế nào??!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,235 Bài viết

• 6,792 Được cảm ơn

Hì hì, sáng nay trong đầu có ý định làm kim chi, mua được cây cải thảo dìa làm thử. Cám ơn mẹ khongkhocdau đã chia sẽ, lát mần liền