NẤU ĂN & LÀM BÁNH

cách chế biến thịt ngỗng?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 11.1K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 77 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Các mẹ giúp em cách làm món ăn từ thịt ngỗng với ạ. Em nhớ có lần ăn món ngỗng xào lăn mà không nhớ có những gia vị gì và không biết cách làm thế nào. Mong được sự giúp đỡ của các mẹ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 cách chế biến thịt hại nhiều hơn lợi

3 cách chế biến thịt hại nhiều hơn lợi Thịt là thức ăn không thể thiếu hàng ngày nhưng nếu chúng ta chế biến không đúng cách sẽ gây nhiều hậu quả cho cơ thể. http://nld.vcmedia.vn/dxlNyscccccccccccc0LrfrNo7RxIh/Image/2013/04/thit8413486dd_ef4ab.gifRán thịt xông khói Thịt xông khói chứa...

• Các loại bánh dễ làm - 10 loại bánh dễ làm không cần lò nướng

Không phải ai cũng có điều kiện sở hữu một lò nướng chuyên nghiệp cũng như đầy đủ dụng cụ làm bánh...

• Mẹo rửa mọi loại rau sạch và đúng cách

Hiện tại, nhiều chị em vẫn cho rằng, rau chỉ cần rửa từ 2 - 3 nước là sạch. Thực tế, để rau thực...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Cách chế biến thịt gà cho bé dễ ăn?

Các mẹ ơi, mình muốn nấu 1 số món súp gà cho con mình ăn, nhưng mình không biết chế biến thịt gà làm sao cho con dễ ăn. Mình đọc thấy một số mẹ bày nhiều món súp gà rất ngon cho bé mà không biết chế biến làm sao. Các mẹ chỉ giúp mình với. Con mình gần 10 tháng, đã ăn cháo hạt, phở, hủ tiếu được...

• 73 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Ủn 2pic này lên.
    Nhà em có mấy con mà không biết cách chế biến.
    Thế mới chán.