NẤU ĂN & LÀM BÁNH

cách chế biến thịt hươu rừng .

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.36K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 2,064 Bài viết

• 873 Được cảm ơn

các mẹ ơi, hôm trc em về quê mua đc mấy kg thịt Hươu rừng( thit chuẩn luôn ) mà k biết chế biến thế nào cho ngon
    mang về nhà em chỉ biết sào với xả thôi, ăn thế ngấy mà k ngon tẹo nào.
    có mẹ nào biết cách chế biến thịt hươu thì share với em nha.
    em cám ơn các mẹ nhiều ạ.:Smiling:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách làm ớt xay ngâm ăn dần tại nhà

Thấy chưa có topic nào chỉ cách làm ớt xay tại nhà, chia sẻ cùng các mẹ Bạn có thể tự làm ớt xay...

• cách chế biến thịt ngỗng?

Các mẹ giúp em cách làm món ăn từ thịt ngỗng với ạ. Em nhớ có lần ăn món ngỗng xào lăn mà không nhớ có những gia vị gì và không biết cách làm thế nào. Mong được sự giúp đỡ của các mẹ!

• Ăn no căng với 4 món ngon từ cà tím

Cà tím, món ăn dân giã nhưng lại chứa nhiều dinh dưỡng rất được người Việt Nam yêu thích. Nếu khéo...

• Thịt cóc - ruốc cóc - cách chế biến thịt cóc / ếch

Mình cho vào hấp, sau đó gỡ thịt, chủ yếu phần thịt ở đùi và lưng, phần thịt ở bụng có vẻ hơi bèo nhèo và cũng chẳng có thịt mấy. Sau đó đem băm nhỏ. K hiểu thịt ếch có an toàn tuyệt đối k nhỉ (tức là thịt ở các chỗ khác ngoài đùi ếch ra, là vì mình sợ thịt có thể dính gì đó ở da ếch). Có mẹ nào...

• Mẹo giúp bé học tốt với máy tính bảng

Trong thời đại công nghệ hiện nay, không khó để nhận thấy máy tính bảng đang được nhiều gia đình ưa...

2. Video có thể bạn quan tâm

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://nhunghuouviet.com/monngon.php

Mẹ vào đây tham khảo nhé. Em thấy cũng hay.