• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.41K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn nào biết các món từ thịt Ngỗng thì chỉ cho mình với . Từ bé đến giờ chưa biết mùi vị thịt Ngỗng như thế nào, nhiều khi muốn ăn mà chẳng biết ở đâu bán. Hôm nay quyết định đặt mua 1 con nhưng chưa biết chế biến ra sao. Cảm ơn mọi người.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Các món ăn từ những loại thịt lạ ?

Gần đây thấy siêu thị bán thịt thỏ và thịt đà điểu, mình "táy máy" muốn mua về làm ăn thử lắm rồi nhưng còn ngại vì chưa có kinh nghiệm trận mạc với mấy loại thịt này. Bác nào có công thức, có kinh nghiệm nấu ăn với các loại thịt này thì cho học hỏi nhé, ít nhất là phải biết tính chất của thịt...

• Bánh sầu riêng kem lạnh - ăn là ghiền

Gần đây, bánh sầu riêng được rất nhiều người ưa chuộng và có bán nhiều trên mạng. Tuy nhiên, giá...

• Kem chuối phủ sô cô la ngon tuyệt

Món kem chuối nhanh gọn lẹ mà lại rất ngon. Cái vị ngọt của chuối, vị đắng của sô cô la và vị bùi...

• Các món ăn từ cá

Các mẹ ới! Con gái em đã 11 tuổi rồi mà cháu vẫn không thích ăn cá. Em đã làm đủ cách mà cháu vẫn ko thấy ngon được từ kho, rán đến hấp đều không thích. Các mẹ có nhiều kinh nghiệm chỉ giúp em với

• Trò chơi: Dẫn bóng vượt mê cung, Chiếc bánh thiên thần, Hội diễn âm nhạc

http://www.webtretho.com/omo-cu-tha-ho-lam-ban/wp-content/uploads/sites/46/2014/06/Infographic_D%E1%...

• 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MINHKD Xem bài viết
    Bạn nào biết các món từ thịt Ngỗng thì chỉ cho mình với . Từ bé đến giờ chưa biết mùi vị thịt Ngỗng như thế nào, nhiều khi muốn ăn mà chẳng biết ở đâu bán. Hôm nay quyết định đặt mua 1 con nhưng chưa biết chế biến ra sao. Cảm ơn mọi người.
    Mình highly recommend bạn làm món chả ngỗng (Thịt xiên nướng). Mẹ mình về quê ăn giỗ mang lên ăn cùng với xôi rất thơm và ngon.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)