• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.43K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn nào biết các món từ thịt Ngỗng thì chỉ cho mình với . Từ bé đến giờ chưa biết mùi vị thịt Ngỗng như thế nào, nhiều khi muốn ăn mà chẳng biết ở đâu bán. Hôm nay quyết định đặt mua 1 con nhưng chưa biết chế biến ra sao. Cảm ơn mọi người.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cùng Vân Trang nâng niu bản thân từ 5 giác quan

Luôn bận rộn với những dự án phim dài hơi, tham gia diễn kịch vào cuối tuần nhưng lúc nào trông Vân...

• 14 món Nhật vừa ngon vừa xinh ai cũng thích

Các món Nhật đó giờ không chỉ nổi tiếng vì độ ngon, mà còn được thế giới ưa thích vì sự chăm chút...

• Quay thịt heo tại nhà chỉ với 5 bước

Công thức này là của ba em truyền lại trong gia đình sử dụng, khi về nhà chồng em cũng đem theo...

• “Hương vị Hoàng Gia” và món quà đáng nhớ

Chị Đỗ Thị Nhung, 28 tuổi, giảng viên kế toán đã may mắn trở thành người mẹ hạnh phúc nhất của cuộc...

• Các món ăn từ cá

Các mẹ ới! Con gái em đã 11 tuổi rồi mà cháu vẫn không thích ăn cá. Em đã làm đủ cách mà cháu vẫn ko thấy ngon được từ kho, rán đến hấp đều không thích. Các mẹ có nhiều kinh nghiệm chỉ giúp em với

• Các món ăn từ Cua bể

tình hình là nhà em hay có cua bể để măm, mà ăn mãi cứ cua luộc, nem cua, miến cua em chán quá, tìm trong đây thì thêm được món cua rang me nữa, vậy có ai biết thêm món j làm từ cua bể không, chỉ cho em với thanks cả nhà

• 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MINHKD Xem bài viết
    Bạn nào biết các món từ thịt Ngỗng thì chỉ cho mình với . Từ bé đến giờ chưa biết mùi vị thịt Ngỗng như thế nào, nhiều khi muốn ăn mà chẳng biết ở đâu bán. Hôm nay quyết định đặt mua 1 con nhưng chưa biết chế biến ra sao. Cảm ơn mọi người.
    Mình highly recommend bạn làm món chả ngỗng (Thịt xiên nướng). Mẹ mình về quê ăn giỗ mang lên ăn cùng với xôi rất thơm và ngon.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)